** งานคลอง5 ( 08/09/2007 ) **

การสนทนาใน 'Pickup Freedom Club' เริ่มโดย Pe..Strada, 28 กรกฎาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Panda`

Panda` New Member VIP

887
    7
    0
    เชียร์ อาราย คับ พี่หนุ่ม อิอิ

2. paisarn srikaset

paisarn srikaset New Member Member

67
    0
    0
    ..........น่าดูจิงๆๆเลย .............เจอกานนะ............ทุกๆคน

3. EmPel2ol2

EmPel2ol2 Well-Known Member VIP

9,637
    61
    48
    จัด ไป คับ

4. mail_poo

mail_poo New Member Member

3,298
    14
    0
    พร้อมแล้วคับ............................................................พร้อม กินเหล้า ..........กั่ก ๆ ๆ ๆ

5. The TUM

The TUM New Member Member

1,261
    8
    0
    ผมพร้อม นานแล้ว เอิ้กๆๆๆๆ

6. mail_poo

3,298
    14
    0
    ปาย........เด๋ว ........... ราว...........ปาย ..............ล่วย ..................กาน.............................................เอิ๊กส์

7. Pe..Strada

Pe..Strada New Member Moderator

3,417
    8
    0
    เดี๋ยวจะรู้ นรกมีจริง

กินเหล้า เคล้า แสงแดด..................55555555+

8. mail_poo

3,298
    14
    0
    55555 สงสัยท่าน พี่เป้ จะชอบเคล้าแสงแดด....................ไอ้เรา นึกว่าชอบ เคล้านารี .....

9. Pe..Strada

Pe..Strada New Member Moderator

3,417
    8
    0
    ผมหมายถึง ท่านหนุ่มและท่านปู ต่างหากล่ะ !!

10. deknon

deknon Well-Known Member Privilege

1,753
    66
    48
    5555++

11. The TUM

The TUM New Member Member

1,261
    8
    0
    ยาวไป ยาวไป ครับผม

12. mail_poo

3,298
    14
    0
    ชิด ในหน่อย เพ่ ..............

13. Panda`

Panda` New Member VIP

887
    7
    0
    ใกล้ถึงวันและรถยัง ไม่ได้ทําอะไรเลยย...

14. Pe..Strada

3,417
    8
    0

ห้ามไปโมฯ เพิ่มนะพี่........................

แค่นี้ก็หืดขึ้นคอแล้ว.......................ลองเพื่อรู้รถตัวเองมาเน่าขนาดไหน..........อิ.........อิ..........

ก่อนจะเปลี่ยนเป็นเกียร์ AUTO..................:D..............:D.................:D

ใครสนใจเกียร์ 4M40 เชิญจับจองได้นะครับ.........;).................;)

15. Pe..Strada

3,417
    8
    0

พี่ม่ายรู้เหมือนกันมัน AR เท่าไหร่ เพราะมันม่ายได้ปั๊มไว้ ตัวของพี่ขัดเงามา

มีแต่ที่เพลส อย่างเดียว มันเขียนว่า T04E เลยถึงรู้ว่ามันเป็น " การ์เร็ต "

16. devil_TENGU

devil_TENGU New Member VIP

5,029
    27
    0
    วันที่8นี้ผมขอไปแจมด้วยได้มั้ยครับ ยังไงเรา2คนคือนายเป้คงได้เจอกันก่อนแหละครับ
    มีรุ่นกี่วิบ้างแล้วค่าสมัครเท่าไหร่ครับ แล้วรางวัลมีอะไรบ้างครับขอถามหน่อยครับ

17. Pe..Strada

3,417
    8
    0
    ก็เหมือนๆ กับที่พระจิ้นท์ จัดป่ะอ่ะครับ รายการเดียวกันค่าสมัครเหมือนกัน คันละ 300 บาท มีถ้วยให้ 3 รางวัล

และอาจจะมีรางวัล พิเศษ แล้วแต่โอกาส เอื้ออำนวย.................ครับ

18. Pe..Strada

3,417
    8
    0
    คราวนี้เรามาพูดถึงหน้าที่กันบ้างนะครับ เพื่อที่แบ่งงานกันไปทำ

- เริ่มต้นที่สนามกันก่อน เรื่องสนาม << นายปอร์ / นายเปา เป็นคนจัดการ

- เรื่องของที่ระลึก << พี่หนึ่ง เป็นคนจัดการ

- เรื่องเสื้อ << น้องมล เป็นคนจัดการ

- เรื่องป้ายคลับ << นายเปา เป็นคนจัดการ

- เรื่องประสานงานต่างๆ รวมทั้งติดต่อหนังสือ << นายเป้ เป็นคนจัดการ

- เรื่องถ่ายรูปในวันงาน / เหรัญญิก << นายน้องเป็นคนจัดการ

- เรื่องเครื่องดื่ม ( เหล้า / โซดา / น้ำแข็ง / น้ำดื่ม ) << เป็นนายหนุ่ม รับไปก่อนล่ะกัน เดี๋ยวหาผู้ช่วยให้

และอีกหลายเรื่องที่ม่ายได้ลงในที่นี้ ( ยังนึก ม่ายออก ) ก็ให้สมาชิกช่วยๆ กันด้วยนะครับ

และวันงานเรื่องอาหาร คงต้องหากินเองนะครับ หรือต้องการอย่างไร ช่วยเสนอแนะกันหน่อย แต่ที่แน่อาจจะขอเก็บคนละเล็กน้อยๆ เป็นค่าน้ำดื่ม น้ำแข็ง สำหรับคนม่ายกินเหล้า 40-50 ก็ว่ากันไป หรือใครให้มากกว่าก็ม่ายว่า เพราะเราม่ายได้เก็บกันบ่อย /// ส่วนพวกขี้เมา คงต้องเก็บเพิ่มคนละ 100 - 200 แล้วแต่จะกรุณา เพราะเราจะซื้อ แอลกอฮอล์ลน้ำเข้าไปทีเดียว ( 5-6 ขวดแล้วแต่สมาชิกที่กิน ) แล้วโซดา จะยกแพ็คเข้าไป น้ำแข็งจะซื้อใส่ถังไป

ปล. ใครมีถังใส่น้ำแข็งใบใหญ่ ขอยืมหน่อยครับ ขอเน้นใบใหญ่ ที่ใส่น้ำแข็งกินได้ทั้งวัน ทั้งคืนนะครับ จะได้ม่ายต้องออกไปซื้อหลายรอบ

19. bch389

bch389 New Member Member

308
    1
    0
    จาดปาย...........

20. deknon

deknon Well-Known Member Privilege

1,753
    66
    48
    รับทราบคับผม

21. paisarn srikaset

paisarn srikaset New Member Member

67
    0
    0
    รับทราบคับพี่..........................

ของน่าจะมีคนไปด้วยอีก 2 คน

22. mail_poo

3,298
    14
    0
    เน้น ถังน้ำแข็ง หย่าย ๆ ก้อน่าจะรู้แล้ว ว่าเพื่ออะไร...............................55

เอ! หรือว่าเอาไปลดความร้อน ของอินเตอร์ หว่า

23. deknon

1,753
    66
    48
    :D:D:D:D:D

24. EmPel2ol2

EmPel2ol2 Well-Known Member VIP

9,637
    61
    48
    ลด ฟาม ร้อน คนขับ อิอิ

หรือ เพิ่ม ก็ ไม่ รู้ อิอิ

25. devil_TENGU

devil_TENGU New Member VIP

5,029
    27
    0
    เพิ่มดีกรีลงถังครับงานนี้ เป้โทรมาตามผมด้วยน๊ะวันศุกร์เย็นอ่าแล้ว
    เรื่องเหล้าขอเป็น100ไปเปอร์ได้ป่ะ โซดายกลังเลยครับ(ขวดใหญ่น๊ะ)

26. mail_poo

3,298
    14
    0
    ท่านพี่เป้........จัดด่วน ทีมงานเรียกร้อง 555

27. deknon

1,753
    66
    48
    555++

28. EmPel2ol2

9,637
    61
    48
    ได้ เสีย คิคิ

29. deknon

1,753
    66
    48
    เสียไรโอ๊ต

30. EmPel2ol2

9,637
    61
    48

เสีย ใจ คับ :cry::cry::cry::cry::cry::cry:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้