** งานคลอง5 ( 08/09/2007 ) **

การสนทนาใน 'Pickup Freedom Club' เริ่มโดย Pe..Strada, 28 กรกฎาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. devil_TENGU

devil_TENGU New Member VIP

5,029
    27
    0
    เอาจริงดิพี่นึกว่าพูดเล่นเหรอ ผมซีเรียดนีพี่ มาดิพี่เอ่
    จะได้โทรถามว่าผมได้เท่าไหร่ด้วยน๊ะ จุ๊บจุ๊บ:D:D:D:D:D

2. zaad

zaad New Member Moderator

2,669
    7
    0
    วันงานขอบายไม่แข่งได้ไหม.........................ขอนั่งซดสุราแทนละกัน

3. รถก็ไม่แรง เหล้าก็กินไม่เป็น กำจิงๆ......

4. Pe..Strada

Pe..Strada New Member Moderator

3,417
    8
    0

โปรด อ่านอีกครั้ง..................

มิตติ้งครั้งนี้ ขอให้สมาชิกมากันเยอะๆ นะครับ ช่วยบอกต่อๆกันด้วย งานนี้ ถ้าสำเร็จผู้จัดไม่ได้อะไร เสมอตัว แต่ถ้างานล่มหวังว่าคงเข้าใจความรู้สึกของผู้จัดมั่งนะครับ ช่วยๆกันนะครับ ขอบคุณครับ

เราแข่งเอาเวลาครับ ม่ายได้แข่งเอาแรง.................ซัดบนถนนม่ายกลัวพัง แต่ซัดในสนามกลัวพัง

ทั้งๆ ที่ซัดม่ายถึง นาทีเลย...............:D.......................:D..................:D

5. Panda`

Panda` New Member VIP

887
    7
    0
    อายจัง!! ... คลัชลื่น 5 55 +

6. zaad

2,669
    7
    0
    โดนไปอีกดอกเลยเรา

7. EmPel2ol2

EmPel2ol2 Well-Known Member VIP

9,637
    61
    48

มัน จะ พัง เพราะ ไม่ถึงนาที นี่ แหละ คับ

ในสนาม ซัดเต็ม ๆ แต่ บน ถนน ซัด แล้ว ก็ ยก

8. zaad

2,669
    7
    0
    555.................ใช่เลย

9. devil_TENGU

5,029
    27
    0
    น้านตาเป้ แล้วตกลงงานเป้นี่มีรถลงกี่คันครับ

10. Pe..Strada

Pe..Strada New Member Moderator

3,417
    8
    0
    ประมาณ 10 กว่าคันครับ ยังสรุปจำนวนม่ายได้...........

หรืออาจจะ เกือบๆๆ 20 คันอ่ะครับ.............!!

11. The TUM

The TUM New Member Member

1,261
    8
    0
    จัดไปครับผมไปแล้ว 1 คัน

12. Pe..Strada

3,417
    8
    0
    จะวิ่ง ด้วยกันไหม นายหนุ่ม ..............................ถือว่า เก็บเยว ประสบกาม

เอ้ย.....................ประสบการณ์....................อิ...........อิ.................

ลืมไป ถ้า ประสบกาม นายหนุ่มมีแยอะแล้ว .......................กระทิงกรรมกร ยังม่ายเว้น.................5555555+

13. Panda`

887
    7
    0
    กระทิงกรรมกร 5 5 5+

14. Pe..Strada

3,417
    8
    0
    เจ้าตี๋ชอบใจ..........................อิ..........อิ

15. มีกระทิงด้วยเหรอ แถวบ้านก็มีนะใครสนใจติดต่อได้ค้าบ.........

16. Pe..Strada

3,417
    8
    0
    ติดต่อ ให้นายหนุ่มเลยครับ............................นักขุดทอง แห่ง - - - Pickup Freedom Club - - -

55555555555555+

17. rif

rif Member Member

166
    0
    16
    วิ่งกันเส้นไหนจะได้ไปดักรอถถ้าไปได้

ผ่านสะพานปทุมหรือร้านหนุ่มหรือโรงบาลเซนคาลอสหรือวิ่งเส้นวิภาวดีรังสิต

ไม่กล้าวิ่งคนเดียว

18. เซฟดำสัปดล

เซฟดำสัปดล New Member Member

118
    0
    0
    ไปอย่างเดียวดีกว่า
    ไม่วิ่งดีกว่า เด็กใหม่ไม่อยากทำรุ่นใหญ่ขายหน้า
    ไม่ได้โม้นะ เพ้

19. zaad

2,669
    7
    0
    จัดไปนายเอก..................

20. ไปด้วย......

21. EmPel2ol2

EmPel2ol2 Well-Known Member VIP

9,637
    61
    48
    จัด มา คับ พี่ เอ๋

22. pattrawnt

pattrawnt New Member Member

82
    1
    0
    ไม่มีหมวกกันน๊อก อ่ะพี่ จะลงได้ไมอ่ะ เพราะพกแต่หมวกสนามอ่ะพี่

23. Palm@i-teq

Palm@i-teq New Member Member

2,618
    17
    0
    ไปเป็นท่านผู้ชมครับ

24. EmPel2ol2

9,637
    61
    48
    ซะงั้น อิอิ

ยืมๆ กัน ก็ ได้ คับ พี่

ได้ ไง วะ แล้ว เมื่อ วานบอก จะ วิ่ง กะ กู ไง คับ

25. zaad

2,669
    7
    0
    เดี๋ยวเอาไปให้เช่า

26. devil_TENGU

5,029
    27
    0
    ไปน๊ะเพ่เอ๋

27. Pe..Strada

3,417
    8
    0

ผ่านทางโรงพยาบาล ศรีธัญญา ครับ น้องริฟ แล้วก็มุ่งหน้าไปทาง แยกสามัคคี ออกแจ้งวัฒนะครับ

ถ้าอย่างไร ให้รอตรงไหน โทรมา................;).................;)

28. Panda`

887
    7
    0
    นักขุดทอง 555+

29. zaad

2,669
    7
    0
    ทางนั้นรถติดมาทางพี่ดีกว่านายเป้ โทรมาแล้วกันพี่รอที่บางใหญ่

30. devil_TENGU

5,029
    27
    0
    ลงสิครับ ผมก็อยากรู้เหมือนกันว่าแรงรึป่าวครับ
    ลงสิครับจะได้รู้:D:D:D:D:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้