ถามสมาชิกSUNNY THAILAND และผู้ที่คิดว่าจะมาอยู่กับSUNNY THAILAND (โปรดอ่าน)

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย BOAM...B12, 28 กรกฎาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Sunny_N_Slowly

Sunny_N_Slowly New Member Member

164
    0
    0

ขอบคุณล่วงหน้าเลยล่ะครับ

2. Sunny_N_Slowly

Sunny_N_Slowly New Member Member

164
    0
    0

ขอบคุณล่วงหน้าเลยล่ะครับ

3. Oat40

Oat40 Active Member Moderator

5,652
    7
    38
    เรื่องเสพนี่เฮียคนข้างบนนี่ แน่นอนครับ

4. maxican-rz

maxican-rz New Member Member

69
    0
    0
    ผมชื่อ max ครับ เป็นสมาชิกใหม่ ยินดีที่ได้รู้จักพี่ๆ เพื่อนๆ ทุกคนนะครับ ผมมาด้วยใจครับเต็ม100 ครับ

ผมอยู่ที่จังหวัด อุบลราชธานี นะครับ พอดีรถเพิ่งทำเสร็จเลยเพิ่งมาแนะนำตัวครับ ฝากเนื้อฝากตัวและหัวใจกับที่นี้ด้วยนะครับ
    :eek::eek:

5. Oat40

5,652
    7
    38
    เข้ามาคุยกันในบอรด์บ่อยๆนะครับ

6. maxican-rz

maxican-rz New Member Member

69
    0
    0
    ยินดีครับผม. ^^

7. golf_zahh

golf_zahh New Member Member

1,815
    498
    0
    ขอให้ทุกคนมีความสุขกับซันนี่ไทยแลนด์ครับ

8. oyes789

oyes789 New Member Member

40
    0
    0
    ผมเพิ่ง มาใหม่ ใช้B13 ฝากตัวด้วย ครับ

9. Oat40

5,652
    7
    38
    เข้ามาพูดคุยกันในบอรด์บ่อยๆนะครับ

10. Crony_A

Crony_A New Member Member

4,017
    12
    0
    ใจล้วนๆๆๆๆๆๆ

11. Item27

Item27 New Member Member

15
    0
    0
    มาใหม่ฮะ (ใหม่จนใส่รูป avatar ไม่เป็นเลย 55+) สมัครด้วยความเต็มใจ และอยากได้ความรู้ต่าง ๆ จากพี่ ๆ น้อง ๆ ในที่นี้อะครับ

ถึงรถผมจะไม่สวย แต่ถ้ามีมิตติ้ง จะพยายามไปนะฮะ .. ไอเท็ม ฝากเนื้อฝากตัวด้วยฮะ

12. Oat40

5,652
    7
    38
    ยินดีคับ

13. Crony_A

Crony_A New Member Member

4,017
    12
    0
    ซาบซึ๊ง

14. Oat40

5,652
    7
    38
    ตรึงใจ

15. Tranuki

Tranuki New Member Member

50
    1
    0
    รับทราบ
    แต่ก็เคยไป Meeting นะ แต่ยังไม่มี Sticker เลยครับ

16. RAY RC.

RAY RC. New Member Member

57
    0
    0
    รับทราบครับ

สมัครด้วยความเต็มใจครับ และอยากได้ความรู้ ทั้งไหม่และเก่า รวมถึงประสบการณ์ทั้งหมด จากพี่ /น้อง/ เพื่อน ในที่แห่งนี้ครับ

สติ๊กเกอร์คลับ อยากได้ครับ แต่เอาเป็นว่าถ้าพี่ๆ เห็นว่าผมสมควรที่จะได้ก็ ค่อยบอกกันนะครับ ตอนนี้ดูความประพฤติกันไปก่อน

ทุกวันนี้ก็เข้ามาอ่านกระทู้ใหม่/เก่าๆ และจะอ่านไปเลี่อยๆ จะกว่าจะหมดครับมันคือความรู้ทั้งนั้นเลยโดยเฉพาะ เครื่องSR ทั้งหลาย

ยังไงจะไปมีทติ้งให้ได้ครับ พลาดมาแล้วครั้งล่าสุด:cry: ฝากตัวด้วยอีกคนนะครับผม

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 24 สิงหาคม 2012
  17. Oat40

5,652
    7
    38
    ยินดีเลยครับแล้วเจอกัน

18. koh342

koh342 New Member Member

10
    0
    0
    ผมเองก็เต็มใจนะครับ สมัครมานานแล้วด้วย แต่ไม่เคยได้ไปมิตติ้งไหนเลย ต้องลงใต้ตลอด แต่จะพยายามหาเวลาให้ได้ครับ ;)

19. Oat40

5,652
    7
    38
    ไม่เป็นไรครับมีวันว่างเมื่อไรมาเจอกันครับ

20. เต้ B14

เต้ B14 New Member Member

104
    0
    0
    เต็มใจครับ สมัครเมื่อวานเอง ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ

- - - Updated - - -

เต็มใจครับ สมัครเมื่อวานเอง ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ

21. Oat40

5,652
    7
    38
    เข้ามาคุยกันบ่อยๆนะครับ
    ว่างๆมามิตติ้งกันนะครับ

22. เต้ B14

เต้ B14 New Member Member

104
    0
    0
    มิตติ้งครั้งหน้าเมื่อไหร่ครับ

23. Oat40

5,652
    7
    38
    ลองติดตามในกระทู้มิตติ้งประจำเดือนได้เลยครับ

24. xxart

xxart New Member Member

3,202
    193
    0

ทุกๆวันเสาร์แรกของเดือนครับ

ยกเว้นเดือนมกราคม ถ้าตรงกับช่วงปีใหม่ก็จะเลื่อนเป็นสัปดาห์ต่อไป :)

25. deejang

deejang New Member Member

563
    259
    0
    แวะมาอ่านสักนิดนึง

- - - Updated - - -

แวะมาอ่านสักนิดนึง

26. โบตั๋นน้อย

โบตั๋นน้อย New Member Member

3,586
    411
    0
    อ่านด้วยคนจี้

27. DeMog

DeMog New Member Member

12
    0
    0
    เอ่อ .. ผมเข้ามาเพราะอยากได้ข้อมูล การดูแลรักษา และการซ่อมบำรุง เท่านั้นเองครับ เห็นว่าที่นี่ตอบคำถามได้รวดเร็ว และยอดเยี่ยม คิดเท่านั้นเองครับ แหะๆ

ป.ล. เขามีกิจกรรมกันด้วยเหรอครับเนี่ย - -"

28. lekymans

lekymans New Member Member

20
    0
    0
    มันอยู่ที่ใจครับของแบบนี้ว่าบ้าพอไหมรักจริงเปล่าหรือแค่ตามกระแสแต่ที่แน่ๆเอาตังไปแต่งรถหมดแล้วจะกินอะไรดี

29. kapong b11

kapong b11 New Member Member

5
    0
    0
    เหตุผล....เพราะที่ตรงนี้คือแหล่งข้อมูลที่ดีที่สุดของกลุ่มคนที่ใช้รถรุ่นนี้ไม่ได้หวังผลประโยชน์ใดๆแอบแฝงจึงเข้ามาด้วยตัวและหัวใจจริงๆส่วนสติกเกอร์มีก็ได้ไม่มีก็ได้และเรื่องมิ้ตติ้งอยากเข้าร่วมแลกเปลี่ยนความคิดเห็นครับแต่อยู่ไกลจริงๆ(จ.อุบลราชธานี)...วันต่อๆไปลองมิ้ตติ้งต่างจังหวัดด้วยนะครับจะเข้าร่วมแน่นอน...ขอบคุณมากครับ

30. surachaijuice

surachaijuice New Member Member

224
    0
    0
    ชอบแวะมาอ่านกระทู้ในนี้
    เพราะใช้นิสสันยุ
    ไม่มีความประสงค์รับสติ๊กเกอร์.เพราะคุณสมบัติไม่ครบตามที่จขกท.แจ้งไว้.....แต่ยินดีที่จะเข้ามาเช็คชื่อประจำวัน
    ,แสดงความคิดความเห็นในกระทู้บ้างในเรื่องที่ตนเองมีประสบการณ์ตรง
    ขอบคุณครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้