HBD P'Noom ESSO

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย carism, 29 กรกฎาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. yy_u12

yy_u12 Well-Known Member Moderator

18,827
    95
    48
    :D อิอิ
    ไปเป็น ทาคุมิ มานี่เอง................... :D

2. carism

carism New Member Member

849
    6
    0
    ร้านเต้านม ลุงหนุ่มLOL

3. j-a-c-k-e-t

j-a-c-k-e-t New Member Member

1,675
    5
    0
    ขอให้พี่หนุ่มมีความสูขมากๆนะคับ

4. bbwhite

bbwhite New Member Privilege

1,272
    5
    0
    :D :D :D :D :D

อืม,,,,,,,,,,,,,,:)

ทุกคนก้อ Py พี่ กันหมดและ

แต่ผมไม่ให้นะ เก็บไว้ให้ ภรรยา ครับ ,,,,,,,,,,,,,,,:D

ก้อขอให้ความสุขทั้งหลายจงมีแด่ พี่หนุ่ม ตลอดไปครับ,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,:D

5. Boong

Boong New Member Privilege

4,015
    9
    0

:eek: :eek: :eek: งั้นพี่หนุ่มก็ไม่ได้ลงดอยสุเทพแล้วละแต่เป็นเขาชิวมิแทน:D :D :D

6. mEnkUng_TT_TT_

mEnkUng_TT_TT_ New Member Member

129
    1
    0
    พี่หนุ่มรักน้องๆ ทุกคน:D :D :D :D :eek:

7. yy_u12

yy_u12 Well-Known Member Moderator

18,827
    95
    48
    :eek: :eek: :eek: :eek: :eek: :eek:

:D อิอิ ให้พี่หนุ่ม สุขสุดยอด ว่างั้นเหอะ..... :D

:D อิอิ
    พี่หนุ่ม พา บุ๊ง นั่งข้างๆ ซักรอบ สองรอบสิครับ......... :D

:D :D :D :D :D :D

8. bbwhite

bbwhite New Member Privilege

1,272
    5
    0
    :D :D :D :D :D

อิอิ

ตามนั้นเลย ครับพี่,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,:D

9. Noom Condo

Noom Condo New Member Member

1,353
    3
    0
    เขาอะไรนะ ชิวมิ

อย่างไรซะทางหลวงก็เป็นที่ทดสอบรถผมอยู่ดี สนุกทุกเส้นทาง
    แต่ลูกอ๊วก หลานต้องพึ่งยาดม.....ไม่น่าเลย แต่มันอดไม่ได้

10. yy_u12

18,827
    95
    48
    :eek: ถึงกับอ้วก เลยเหรอครับพี่....... :eek:

11. Noom Condo

1,353
    3
    0
    โป้ง

ชิวมิ ยังไม่เข้าใจเลย เหลยหน่อย

12. Non@Nymph

Non@Nymph New Member VIP

4,624
    24
    0
    อิอิอิ

13. blue90

blue90 New Member Member

1,251
    2
    0

เขา ชิว มิ ?
    ผมเดาว่า
    ขุนเขา (บรรยากาศบนยอดเขา).......
    ชิวหา (ลิ้นที่สุดจะพริ้ว).......
    ซาสิมิ (กับรสชาดที่ซาบซ่าถึงใจ) ไม่รู้ใช่ป่าวฮี่ๆๆๆ

14. Boong

Boong New Member Privilege

4,015
    9
    0
    :eek: :eek: :eek: พี่ต่อ ผู้ที่รู้เรื่องอย่างทะลุปุโปร่ง ทั้งยอดเขา ลิ้น และรสชาดที่ซาบซ่า:eek: :eek: :D

15. Noom Condo

1,353
    3
    0
    หรือว่าจะเป็นความหมายอย่างที่ต่อว่าไว้

อืม ลิ้นที่สุดพริ้ว

16. yy_u12

18,827
    95
    48
    :rolleyes: อืม.................. ลิ้นพริ้วววววววววว :rolleyes:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้