ตามกระแส.........ศิษย์เก่า ราชวินิตบางเขน(ร.น.บ.)

การสนทนาใน 'Find Friend' เริ่มโดย NooM_AE101, 12 กุมภาพันธ์ 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Yom_Zing

Yom_Zing New Member Member

104
    1
    0
    อัพจ้า อย่าเงียบกันจิ กลัวผี T_T

น่าไปคอนเนอร์ บาร์เหมือนกัน ไม่เคยเข้า

เล่นแต่ร้านเกมส์ฝั่งตรงข้าม

2. slowly

slowly Member Member

86
    6
    8
    อิอิ ไม่ได้เรียน แต่แฟนเคยเรียนอ่ะครับ อิอิ รุ่นเดียวกะเจ้าภัคเรย เหอๆๆ

3. jeedjaab

jeedjaab New Member Member

144
    0
    0
    ถูกต้องนะคร้าบ....พี่ชื่อรัยอ่ะ++แร้วรู้จักป๋มด้วยเหยอ++

4. jeedjaab

144
    0
    0
    เด๋วผมต้องไปอยุ่บ้านเพื่อนในชินเขตอ่ะ...
    ยังงัยใครสนจัย ++Meeting @ Corner Bar++

ลงชื่อ+เบอร์ติดต่อไว้นะครับ

แล้ววันไหนไปจาด้ายโทรตาม

5. jeedjaab

144
    0
    0
    084-004-3318
    ใครไปก้อโทรมาละกันครับ (เผื่อผมม่ายว่างเข้ามาดุอ่ะ)

6. Yom_Zing

104
    1
    0
    เสาร์ - อาทิตย์เล่นเกมส์อยู่ตรงข้ามคอนเนอร์บาร์อยุ่แล้วค้าบ ร้าน Link

มีคนมาเยอะก็ไปด้วยจ้า

7. Yom_Zing

104
    1
    0
    อัพจ้า ชาว ร.น.บ.

8. specter

specter New Member Member

9
    0
    0
    ซี้พี่เอ็งจะมีกี่คนกัน:D

9. Yom_Zing

104
    1
    0
    วันนี้ใครไป souped upบ้างค้าบ

เด๋วจาออกไปแระ แล้วเย็นๆก็เข้าโรงเรียน เหมือนเคย

เข้ามาหาได้น้า ผมขับ 3 ประตูเก่าๆ

10. Bastoday

Bastoday Guest

0
    0
    0

จิ้ด หรอ บาสเอง รนบ เหมือนกัน คะแต่จำชื่อรุ่นไม่ได้คะ เอาเป็นว่ารุ่นเดียวกับแกนะจิ้ด

11. ขะโม่เฮ่

ขะโม่เฮ่ Member Member

856
    13
    18
    อืม

12. Yom_Zing

104
    1
    0
    สวัสดีวันพ่อล่วงหน้าครับ

หุหุ ถ้าเจอ 3ประตู ใน ซ.ชินเขต เสา-อาทิต ทักได้นะคับ

สีเทา หลังรถแปะ ติ๊กเกอร์ คิดตี้ กะ ติ๊กเกอร์คลับ 3D นะคับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 6 ธันวาคม 2006
  13. kupom_style

kupom_style New Member Member

78
    1
    0
  14. Yom_Zing

104
    1
    0
    ปั๊มเปิด 24 ชม. แต่น้ำมันแพงขึ้น เซ็ง

15. jeedjaab

144
    0
    0

บ้า chelsea นี่...
    ใช่พี่เต้ยป่าวอ่ะ

16. jeedjaab

144
    0
    0

จร้า...
    ทราบแร้วคร้าบ

17. jeedjaab

144
    0
    0
    ยังงัยหมด motor expo แร้ว
    จาเอารุปมาโชวนะคร้าบ

18. ขะโม่เฮ่

ขะโม่เฮ่ Member Member

856
    13
    18
    รอดู มะมีรุ่นเราเรยแฮะ

19. โอ RNB

โอ RNB Guest

0
    0
    0
    ...

่ำำjeedjaab เราโอห้องสอง จี๊ดนี้ใช่ที่ชอบดิ๊บแถวnorthparkบ่อยๆป่ะ 55+
    กินเหล้าชวนด้วยน้ะไว้ชวนไอ้ติม,โจ๊ด้วย ถ้าผิดคนโทษด้วยน้ะครับ

20. Yom_Zing

104
    1
    0
    แง่บๆ เซ็งเป็ด

21. jeedjaab

144
    0
    0

ใช่แร้วค้าบ
    เพื่อนโอเปนงัยบ้างอ่ะ...ม่ายด้ายเจอกันนานเรย
    อัยโอมานแต่งงานแร้วนะ
    ว่างๆ มาเจอกันมั้ยเพื่อนๆ
    %%คิดถึ้ง...คิดถึง%%

22. jeedjaab

144
    0
    0
    ครัยสนจัย meeting บ้างคร้าบ
    ขอชื่อ & เบอร์ติดต่อนะ
    เสนอวันที่ว่างมาด้วยนะ
    ทุกคนเรยนะ...ทั้ง 08 และรุ่นอื่นๆ ที่สนจัยจะมากินด้วยกันน่ะ

++ม่ายเจอกานนาน...มาเจอกันสักหน่อยดิ++

23. jeedjaab

144
    0
    0

เบื่อก้อนัดกินเหล้าด้วยกันด้ายนะ
    ถ้าม่ายมีครัยมา...ก้อกินแม่ง 2 คนก้อด้าย...เนอะ???

24. jeedjaab

144
    0
    0
    อยุ่เมืองทอง...ม่ายมีลุกค้า
    เล่นเน็ตดีฝ่า...อิอิ

25. Yom_Zing

104
    1
    0
    น่าสนใจเหมือนกันคับ เอิ๊กๆ มีแนวร่วมอีกมั้ยค้าบ

ผมอยู่แถวๆใกล้ๆอยู่แล้ว ไม่ลำบาก :D

26. jeedjaab

144
    0
    0
    เฮ้ย...
    ม่ายมีใครสนจัยกันเรยเหรองัยฟระ

27. jeedjaab

144
    0
    0
    ติมก้อติดต่อม่ายด้ายอ่ะ

28. jeedjaab

144
    0
    0
    ยังงัยหลังวันที่ 11 ไปกินแน่ๆ (แต่ยังม่ายรุ้วันไหนอ่ะ)
    *ดุคนที่จาไปด้วยก่อนนะ*

29. Yom_Zing

104
    1
    0
    พุ่งนี้ถ้าว่าง ผ่านมาแถวโรงเรียน ตอน 5-6 โมงเย็น

ก็แวะเข้ามาก่อนก็ได้ครับ เพราะ ผมอยู่ แวะมาคุยซักพัก

<<<<<<<เบอร์โทรข้างๆ

ปล. ช่วงนี้ยังไม่มีงบกินอ่ะคับ แหะๆ:)

30. jeedjaab

144
    0
    0
    คงม่ายด้ายเจออ่ะคับ
    ช่วงนี้เลิกงาน 4 ทุ่มครับ (motor expo @ Muangthong อ่ะ)
    ต้องหลังวันที่ 11 ถึงจาเลิก 5 โมงเย็นอ่ะ
    ถ้าหลัง 5 ทุ่ม กินเบียร์ pump caltex มั้ยล่ะ (แต่เราต้องขออนุญาติเจ้าของบ้านที่เราไปค้างก่อนนะ...เดวโดนเค้าว่าเอา)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้