ตามกระแส.........ศิษย์เก่า ราชวินิตบางเขน(ร.น.บ.)

การสนทนาใน 'Find Friend' เริ่มโดย NooM_AE101, 12 กุมภาพันธ์ 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Yom_Zing

Yom_Zing New Member Member

104
    1
    0
    สวัสดีปีใหม่ พี่ๆทุกคนจ้าาาา

2. jeedjaab

jeedjaab New Member Member

144
    0
    0
    กลับมาแร้วจร้า..............

3. jeedjaab

144
    0
    0
    อาทิตย์นี้...ก้อม่ายมีรัยทามอ่ะ (คนอื่นเค้ายังหยุดกันอยู่เรย)

4. jeedjaab

144
    0
    0
    คืนวันที่ 31 มีครัยอยุ่ไหนกันบ้างครับ...
    เหนมีข่าวว่า...แถวพงษ์เพชรมีระเบิดด้วย

++ตื่นเต้นดีฟร่ะ++

5. jeedjaab

144
    0
    0
    พุ้ก / yomzing ครับ
    มัยเมลส่งรุปม่ายติดอ่ะ (อดดุรุปเรย)

ผู้ส่งที่รู้จัก รายงานและลบ
    Windows Live Mail รู้จักผู้ส่งนี้ เปิดวิธีใช้เกี่ยวกับความปลอดภัยของจดหมาย

5 มกราคม 2550 10:07:[email protected]
    ถึง: [email protected]

เรื่อง: Delivery Status Notification (Failure)

สิ่งที่แนบมา: สแกนเพื่อรักษาความปลอดภัยเมื่อดาวน์โหลด details00000.txt (0.2 กิโลไบต์), ATT00002 (0.3 กิโลไบต์)

This is an automatically generated Delivery Status Notification. Delivery to the following recipients failed. [email protected]

6. ขะโม่เฮ่

ขะโม่เฮ่ Member Member

856
    13
    18
    ได้ข่าวมาว่าปีนี้จะมีงานคืนสู่เหย้า มะไหร่หว่า ใครรุมั่งอะ

7. chalermrit

chalermrit New Member Member

1
    0
    0
    ไอ้จี๊ดจำกันได้ป่ะไอ้แว่น

8. Bastoday

Bastoday Guest

0
    0
    0
    จิ้ด

ไอ้จิ้ด โรคจิต ลบชื่อฉันเดี่ยวนี้เลย บร้าบรอ ลงชื่อแรกเลยนะแก

ได้เบอร์แกแล่ะเดี่ยวจะโทรไปกวน ตอน ตี 1- ตี2

9. Yom_Zing

104
    1
    0
    เง้อ ผมไม่ได้ส่งอะไรเลยนะ พี่จิ๊ด งง

แล้วเมล์ผมก็ไม่ได้ชื่อนั้นด้วย

10. jeedjaab

144
    0
    0
    เอ่อ......ใครครับ???
    ขอชื่อกะห้องหน่อยดิ

11. jeedjaab

144
    0
    0
    รัยว้า....คนสวยขี้บ่น
    ชื่อน่ะลบให้ได้
    ............................แต่ ม่ายลบอ่ะ อิอิ

12. jeedjaab

144
    0
    0
    อ้าว....ก้อเมลล์ดันชื่อเปน rnb_yomzing@hot.......อ่ะครับ
    แล้วมันของใครหว่า

13. ขะโม่เฮ่

856
    13
    18
    รู้มาแล้ว เพิ่งเข้าไป รร. มา งานคืนสู่เหย้า มีเดือน กพ. โต๊ะจีน โต๊ะละ 2000 .- นั่งได้ 10 คน สนใจไปกันมั้ยคับ

14. AM(ARM)

AM(ARM) New Member Member

3
    0
    0
    ด้วยคนครับ รุ่น15 ผมออนสุดในนี้แล้วมั้งเนี่ย

ด้วยคนครับ รุ่น15 ผมออนสุดในนี้แล้วมั้งเนี่ยอาร์มครับสวัสดีครับพี่ๆๆทุกคน

15. AM(ARM)

AM(ARM) New Member Member

3
    0
    0
    เงียบกันหมดเลยนะครับพี่ๆๆ

เงียบกันหมดเลยนะครับพี่ๆๆถามเรื่องงานชมพูพันทิพย์ด้วยว่าเมื่อครับ

16. jeedjaab

144
    0
    0
    วันที่เท่ารัยครับ
    แล้วต้องเสียเงินต่อคนเท่ารัยอ่ะ

17. ขะโม่เฮ่

856
    13
    18
    ก็คนละ 200 อะ วันที่ยังมะแน่ใจ เด๋วถามน้องอีกที

18. Yom_Zing

104
    1
    0
    โอ้ แล้วเจอกันครับ งานคืนสู่เหย้า เด๋วใกล้ๆถึงวันจัด จะขอเบอร์พี่จิ๊ดด้วยครับ ไว้เจอกันในงาน

19. jeedjaab

144
    0
    0
    เหวย....
    จะนั่งเมาที่โต๊ะคนเดวคร้าบ.....ซีวิดนี้ม่ายข้องเกี่ยวกะไครๆ

เอิ้ก....กก

20. Yom_Zing

104
    1
    0
    เป็นงั้นไป :D

21. jeedjaab

144
    0
    0
    อิอิ...ล้อเล่นจร้า
    โทรมาได้เลย...ถ้าไม่ติดอะไรก้อจาไปคร้าบ

22. jeedjaab

144
    0
    0
    ช่วงนี้วุ่นวายดีจังเรย......
    ขี้เกียจทำงานเฟร้ย...............อยากนอนอยุ่บ้าน

23. ขะโม่เฮ่

856
    13
    18
    งานมีปลายเดือนมีนานะ มะใช่กุมภา แล้วเจอกันคับ

24. แหะๆ

แหะๆ Guest

0
    0
    0
    รุ่น 08 ครับ ^^'

ยึดไมค์ร้องเพลงชาติอยู่เต็มๆ 3 ปี

น่าจะมีคนจำได้บ้างเน๊าะ ^^'

ปล.
    อยู่ๆก็นึก Search Google หาเรื่องเกี่ยวกับโรงเรียนแบบไม่มีสาเหตุ แล้วมาสะดุดเข้าที่ Link นี้ เลยต้องมารายงานตัวนิดนึง

25. PeanutCookie

PeanutCookie New Member Member

2
    0
    0
    อ่ะสมัครซะหน่อย :cool:

กลัวคนจำหน้าไม่ได้ โพสรูปซักนิด

รูปเก่ามากๆ เอิ้กส์ ตอนนี้อ้วนเป็นหมีเลย เอิ้กส์

ปล.
    จี๊ด ว่างๆแดกเหล้ากัน

ปล.2
    ห้ามเรียกกุว่า เกลือ นะ ... เคือง

26. jeedjaab

144
    0
    0
    ขอรุปด้วยดิค

27. jeedjaab

144
    0
    0
    เฮ้ย!!! หล่อขึ้นนี่หว่า
    ขอสิ้นเดือนนะ...ถ้ากินช่วงนี้....เลี้ยงด้วยคร้าบบบบบ

28. PeanutCookie

PeanutCookie New Member Member

2
    0
    0
  29. รุ่น 13

รุ่น 13 Guest

0
    0
    0
    หวังว่างานปีนี้คงไม่ตีกันน่ะ (ปีที่แล้วเอาชีวิตแทบไม่รอด)
    จะมีจริงหรอทำไมถามอาจารย์ แล้วบอกว่าไม่มีล่ะ(ยังงัยกันแน่)

30. jeedjaab

144
    0
    0
    ดีนะที่เราออกมากันก่อน (กินต่อที่อื่น)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้