ทำฝาอู่..ROOKIE....???

การสนทนาใน 'Fit Club' เริ่มโดย lording1, 4 สิงหาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Bbo-at

Bbo-at Member Member

240
    5
    18
    ขอบคุณคับพี่:D:D

2. RookieRacing

RookieRacing New Member Privilege

2
    0
    0
    ขอบคุณเพื่อนๆๆพี่ๆๆ ที่ช่วยกันตอบนะครับ พอดีเพิ่งมาเห็นอ่ะ แล้วก็ขอบคุณนะคับที่บอกว่าผมยังหน้าเด็ก 555 (ล้อเล่น) ก็ทำไปหลายคันแล้วคับ รับประกันว่าเห็นผล คับ ไม่เห็นผลไม่คิดเงินครับ
    แถมรูปให้ดูด้วย นิดหน่อย

3. FITGD3*SPooN*

FITGD3*SPooN* New Member Member

21
    0
    0
    แล้วแจศวีเทคmtปาดฝาขัดพอดจะแรงขึ้นเยอะปะครับแต่รถรถฝมตืดแก๊สอะครับจะมีปัญหาหรือป่าวครับขอบคุนครับ
    ติดแก๊สแต่อย่ากแรง

4. RookieRacing

RookieRacing New Member Privilege

2
    0
    0
    ขอตอบนะคับ ติดแก๊ส ก็แรงได้ครับ สนใจโทรมาคุยได้เลยครับที่ 085-8111236 kต้อม

5. เบ้น

เบ้น New Member Member

33
    0
    0
    ถ้าทำ i-dsi auto เท่าไรคับแล้วใช้เวลากี่วันคับ อยากแรงเหมือนกันคร๊าบ

6. ake sunny b11

ake sunny b11 New Member Member

81
    25
    0
    น่าสน.....

7. ooaoa

ooaoa Guest

0
    0
    0
    I want Buy Bride Lowmax

จำน้องด้ายอ่ะป่าว..อยากรู้ราคา เบาะ BRIDE Low Max โทมาบอกด้วยนร้าจร้า..

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้