เพิ่งถอย 623 มาใหม่ครับ ขอสมัครเป็นสมาชิกใหม่อีกคน

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย Adamrong, 12 สิงหาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Adamrong

Adamrong New Member Member

1
    0
    0
    สวัสดีครับเพื่อนชาว rover club ผมเพิ่งถอย 623 Gsi ปี 95 ออกมาเมื่อ 3 สัปดาห์ที่แล้วครับ วันนี้เพิ่งพบว่า มี rover club อยู่ด้วย รู้สึกดีใจจัง ทราบว่าจะมี meeting กันด้วย ถ้าจะขอไปแจมด้วยคนได้มั้ยครับ :)

2. non225

non225 New Member Member

95
    0
    0
    หวัดดีครับ ยินดีครับ ผมเชื่อว่า ทุกคนในคลับ ยินดีต้อนรับด้วยความยินดี เราไปแลกเปลี่ยนความ
    รู้ และประสบการณ์กันวันที่ 18 สิงหา ที่ร้านอาหารมุมสบาย ไงก็เชิญครับ ร้านอยู่ผมไม่แน่ใจชื่อ
    ลองหาแผนที่เก่า ของชาวคลับดูครับ แล้วหวังว่าจะได้พบกันวันที่ 18 นี้

3. bunphot2000

bunphot2000 New Member Member

555
    0
    0
    welcome to rover club คับ

4. natsmooth

natsmooth New Member Member

834
    0
    0
    ดีคับ
    ผมก็เพิ่งเอามา ใช้ได้เกือบเดือนแล้วคับ
    เอามาก็เข้าอู่เช็ค เลย
    เปลี่ยนสายพานทามมิ่ง ของเหลวทุกอย่างงงงเลยห๊ะ เพื่อความสบายจัย
    มีรายก็เล่าสู่กานฟังนีคับ

welcome

ยินดีต้อนรับ พีี น้อง ทั้งสองคนครับมีโอกาศน่าจะมาเจอกันที่มิตติ้งนะครับ
    สถานที่ตามนี้
    http://rcweb.net/forums/showthread.php?t=195775

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้