คิดยางไงกันกับรถ kia รุ่น pregio บอกกันหน่อย พึ่งซื้อมา 190k

การสนทนาใน 'Van Only Club' เริ่มโดย SungKung - P R E G I O -, 16 สิงหาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. mayuct

mayuct New Member Moderator

941
    4
    0
    ค่อยๆไปครับ ของผมก็เดิมๆเหมือนกานอ่ะ ส่วนเอารูปไว้ที่ซ้ายมือก็เข้าไปที่แผงควบคุมส่วนตัวแล้วก็เข้าไปที่แก้ไขรูปเสร็จแล้วก็โหลดรูปจากเครื่องลงไปกดยืนยันแค่นี้ก็เรียบร้อยครับ

2. nai_tot

nai_tot New Member Member

471
    5
    0
    ช่ายครับใจเย็นๆ ค่อยๆ ไปของผมกว่าจะได้แบบนี้ใช้เวลากับมัน
    เกือบ 5 ปี นี่ก็เพิ่งมีงบเปลี่ยน SUB ใหม่เป็น 10 นิ้วยังได้แค่
    ดอกเดียวเลยทำใจครับ
    จุ๊ๆๆ อย่าเอ็ดไปเก็บตังไว้ให้ 8660 ใส่ตูดเป็ดรถเค้าน่ะ

3. san leo

san leo New Member Member

760
    2
    0

555 ป๋า....รถเค้าต้องมาก่อนใช่ป่ะ555

4. jackie101

jackie101 New Member Member

346
    0
    0
    เค้าเรียกว่าแต่งร่วมกัน อิอิ

5. mayuct

941
    4
    0
    ทีเมียผมม่ะเหงเก็บตังไว้ให้ผมแต่งรถมั่งเลยมีแต่เค้าเอาจากผมไปซื้อแต่ kitty อ่ะ เซง

6. SungKung - P R E G I O -

SungKung - P R E G I O - New Member Member

72
    0
    0
    และแล้ว เมื่อคืน ตอน 5 ทุ่มกว่า ผมก็ได้ โดนส่งไปนอน โรงพยาบาลตามคาด เพราะ หัวใจเต้นผิดจังหวะ มือ เท้า ชา เย็น ปวดหัว เย็นไปทั้งตัว หายใจไม่ออก นอนโรงพยาบาลมา 1 คืน นี้กลับ บ้านมาแหละ คนเราถ้าไม่ดูแลตัวเอง อาจตายได้ทุกนาที ขอให้ทุกคนแข็งแรงด้วยนะคับ

7. SungKung - P R E G I O -

SungKung - P R E G I O - New Member Member

72
    0
    0
    เด๋วนอน ดีกว่า เด๋วปวดหัวเข้าโรงบาลอีก จะแย่เอา สัง(คัง) นอนก่อน นะ จุ๊ฟฟๆ ด๊วบๆๆๆ อึ๊บๆๆๆ

8. SungKung - P R E G I O -

72
    0
    0
    ใส่รูป และข้อความ ใต้ ข้อความที่เราโพสทำไงหรอ บอกทีจ้า สุดหล่อ สุดสวย สุดเท่ห์

9. Mamamods

Mamamods New Member Member

4
    0
    0
    ราคาไม่แพง up ไปเรยๆๆๆๆๆๆ

10. Mamamods

4
    0
    0
    ถูกจัย UP ปายยยยยย

11. Mamamods

4
    0
    0
  12. nai_tot

471
    5
    0
    หายไวๆนะครับสัง ยังไงเพื่อนๆ ที่ 30 อัพตรวจสุขภาพประจำปีสักปีละหน
    ก็ดีนะครับ ผมตรวจทุกปีหมอบอกว่า "ถ้าไม่ตายจากกันซะก่อนอยู่ได้เป็น 100 ปี" ฮาๆๆๆๆ

13. san leo

760
    2
    0
    แล้วป่วยเปงอาไรหรอคับ....ยังไงก้อหายไวๆน่ะ...จาได้ทันมามิตติ่งกัน

14. SungKung - P R E G I O -

72
    0
    0
    หมอ บอกว่าเปงเพราะ ผมกินกาแฟ ผมนานๆกินครั้ง นิโคติน มานไปกระตุ้นทำให้หัวใจเต้นผิดจังหวะ มือเท้าเย็นชา ปวดหัว หมอฉีดยาให้ 1 เข็ม นอนโรงบาล 1 คืน และ ก็สั่งห้ามกิน กาแฟอีกเลย สัง(คัง) กิน ลาเต้ ไปแก้วเดียวเองนะ พรุ่งนี้ ไปส่งเด็กเรียนพิเศษ แถว วิภา อิอิ สาวๆ ม.5 ตรึมเต็มรถ เพลินละ นายสัง(คัง)

15. nai_tot

471
    5
    0
    ยังไงก็รักษาสุขภาพด้วยละกัน แต่เอ วันนี้ได้ยาตรึม คงหายแล้วซิ
    ฮิๆๆๆๆ

16. mayuct

941
    4
    0
    น่าอิจฉาเนอะ อิอิไม่ทราบว่าในนี้มีใครรับงานมั่งหรือเปล่าครับถ้ามีทิ้งเบอร์ไว้หน่อยก็ดีครับเผื่อบางทีที่วินผมคนเยอะแล้วรถวิ่งไม่พอจะได้เรียกมาเสริมครับ

17. san leo

760
    2
    0
    ผ๋มรับงาน....อิอิ

18. Car Is Life

Car Is Life New Member Member

158
    1
    0
    พี่เม วิ่งอยู่วินไหนคับ ตัวรถนี่มันรถซิ่งนี่นา สี + ฟิล์มดำตึ๊บเชียวว

19. SungKung - P R E G I O -

72
    0
    0
    อ่า ไม่ได้ เปิดคอมหลายวัน ติด สาทจีน เด็กที่ผมไปส่ง วิภา เรียน ร.ด กันอะ เซ็งเยย ไม่ x เลย สัง(คัง) เซ็งเลย ดีนะ เปง หญิง ขำๆ อิอิ

20. nai_tot

471
    5
    0
    5555 ไปส่งทหาร...............

21. mayuct

941
    4
    0
    ผมวิ่งอยู่วิน เสาวรีย์ เมืองกาญครับ ของลุงแป๋งอ่ะครับท็อป

22. SungKung - P R E G I O -

72
    0
    0
    เฮ้อ เมื่อไร จะต้นเดือน ไม่มีเงิน เลย จนๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

23. mayuct

941
    4
    0
    -*-

24. jackie101

jackie101 New Member Member

346
    0
    0
    ฟิล์มดำพฤติกรรมส่อ 5555 :D:D:D

25. mayuct

941
    4
    0
    ง่ะ อย่าเอ็ดไปตูน เดี๋ยวไก่ตื่น อิอิ

26. SungKung - P R E G I O -

72
    0
    0
    มิตติ้ง รอบหน้า สัง มะยอมพลาดแน่ จะได้มี สติกเกอร์ติดหน่อย เอาไว้ ถ่ายรูปรถมาลงหน่อย ว่า เดิมสนิท เน่าขนาดไหน T-T

27. SungKung - P R E G I O -

72
    0
    0
    อ่า วันเสาร์นี้ น้องๆ ร.ด บอกว่า จะไป รถสังอีก แหม ดีใจจาง ได้เงินใช้ ไม่มีจะ กินแล้ว จนนนนนนนนนนนนนนนนน (แต่ไม่รู้ น้องเขาจะไปจิงเปล่า กลัวโดนหลอกอะ) T-T

28. Car Is Life

Car Is Life New Member Member

158
    1
    0
    พี่สัง รด.ที่ศูนย์ไหนคับ ถ้าไปศูนย์วิภาอย่าจอดรถด้านนอกนะ โดนขูดกันมาแล้ว เอาไปจอดด้านหลังข้างในศูนย์เลยพี่

29. SungKung - P R E G I O -

72
    0
    0
    อ่า โหดร้ายจิงๆ สังคมไทย สัง ไป ศูนย์ วิภา คร๊าบ เด๋วสังจอดในศูนย์เลย อิอิ มือใหม่ หัดวิ่งงาน ขอบคุนคร๊าบบบบบบบบบ:rolleyes:

30. SungKung - P R E G I O -

72
    0
    0
    อิอิ วันนี้ ไปมาแย้ว น้อง เขาไปสนามกีฬากองทัพบก อิอิ วันนี้ คัดตัวแข่งกีฬา พรุ่งนี้ไป อีก ไปฝึก

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้