และแล้ว 4G15 ก็อำลาโลกไปอีกตัว...... T_T

การสนทนาใน 'RT Club' เริ่มโดย เจียเบี๋ยวะสาด, 19 สิงหาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Maiชุมพร

Maiชุมพร New Member Member

105
    1
    0
    เพิ่งจาเข้ามาครับ ขอแสดงเสียใจกะตุ๋ยอย่างแรง ขอให้รักษาหายไวไวนะ เจ้าอีคาร์

2. ขอบคุง..มากก๊าก.ก....คุงใหม่... ^O^

3. boylpn

boylpn Member Member

775
    2
    18
    เครื่องใหม่แต่ใจยังหมือนเดิม

ถึงแม้ว่า ซี.ซี. จะเท่ากันแต่แรงม้าเยอะกว่าเนี่ย ก็อย่าประมาทขณะอยู่หลังพวงมาลัยก็แล้วกันนะครับตุ่ย ถ้าเราขับอย่างไม่ประมาทเนี่ยรับรอง รถแรงแค่ไหนก็เอาอยู่ ขออย่างเดียว "อย่าประมาท" เท่านั้แหล่ะ :D:cool:

4. ray-j

ray-j New Member Member

450
    0
    0
    ตุ๋ยกุ้เงินวาง 4G63T ไปเลยเดี่ยวจัดให้ 100/20
    สนใจติดต่อผมเลย

5. ครับคุงพี่บอยยย..ยย............ผมจาจำที่พี่สอนอย่างขึ้นใจเลยน่ะพี่..ขอบคุณมากกกกก..ก.ก....ครับพี่....:D:D:D:D:D:D

6. - -" ......... ขอบคุงมากพี่ปุ๋ยที่หาหนี้...ให้ผม....แต่ไม่เป็นไรหลอกพี่แค่นี้ก็จะแย่แล้วผมอ่ะ งั้นยืมตั้งพี่ซื้อวัดรอบก่อนแล้วกันน่ะพี่.....ได้ป่ะ..:D:D:D..ขอบคุณพี่ปุ๋ยล่วงหน้าครับ......โห่ๆๆ.ๆ.ๆ.ๆ.ๆ..ๆ....ๆ.ๆ.ๆ..ๆ.ๆ

7. อับหลานอีคาร์..ล่าสุดที่ไปดูมาครับ..น่าสงสารสุดๆ..:cry::cry:...แต่ก็เอาหัวใจใหม่ลงในร่างอีคาร์เรียบร้อยแล้วครับ....:):):):)..ก็เหลือ...เก็บอีกนิดหน่อย.ย.ยย.ย.ย.....แต่คงเป็นอาทิตย์..อ่ะกำ:cry::cry:

8. เฮ่ยยย.ย.............คิดถึงรถ.....................จังโว้ยยยยยยยยยยยยยย..ย...ยย.ย..ยย..

9. kook za

kook za New Member Lady Member

217
    1
    0
    งืมๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ เสร็จแล้วก็ดูแลน้อง E-CAR ให้ดีๆล่ะ

10. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    เดี๋ยวก็เสร็จ ใจเย็น ๆ งานแบบนี้อย่าให้เค้ารีบเลย เดี๋ยวจะไม่ดี

11. เห่อๆ ..... - -" ....... ครับพี่เกียร์

12. jakarin_tuey

jakarin_tuey New Member Moderator

1,409
    2
    0
    แจ่มน่าดูเลยน่ะเจ้าอีคาร์ ยังไงเอ็งก้ออย่าประมาทล่ะ

13. boylpn

boylpn Member Member

775
    2
    18
    งามสวยดีครับ

ขอแบบนี้ต้องใจเย็นๆ ครับ วางได้สวยงามได้รูปแบบมากเลย ได้ center ด้วยนะเนี่ย รอเก็บรายละเอียดอีกนิดหน่อยก้ได้ออกมายลโฉมแล้วแหล่ะ :D:cool: อืม !! ผมมีวัดรอบ 5 นิ้วของ Autogage อยู่สนใจไหมล่ะ ขายให้แค่ 1,800 ก็แล้วกัน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้