- - - Meeting Club Si Aug 2007 @ Sugar Beat - - -

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย mengsi, 19 สิงหาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Wakita(Wa)

Wakita(Wa) New Member Member

1,622
    21
    0
    วะ..วะ..หวัดดีกั๊บ(-/l\-)
    คืนนั้นพวกเรามามีตติ้งกันเยอะมาก Coupe ประมาณ 23 คัน
    และยังมีคูเป้สายพันธุ์อื่นอีกประมาณ 4 คัน ฮาๆๆ
    (อาทิเช่น คูเป้ขับหลังของน้องกิป หรือ คูเป้ขับสี่ของน้องเบส :D)
    ก็ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่านอย่างเป็นทางการนะคะกับมีตติ้งครั้งแรกของสมาชิกใหม่

..........ยินดีต้อนรับ...........
    คุณเอก คุณปอ คุณหนึ่ง คุณโจ คุณปาร์ค คุณเบศ

หวังว่ามีตติ้งครั้งหน้าเราคงยังได้เจอพวกท่านอีกนะคะ

ขอบคุณ พี่เจต ที่แวะมาหาน้องๆ ถึงแม้ว่าจะขายรถไปแล้ว ดีใจคะที่พี่ยังคิดถึงพวกเรา
    ขอบคุณ พี่สิท ที่ควบคุมการผลิต เย้ย ไม่ใช่ ที่ช่วยดูแลความเรียบร้อยทั้งหมด
    ขอบคุณ พี่เม้ง สำหรับรูปสวยๆ กล้องพี่เจ๋งจริงๆ
    ขอบคุณ นังเอก อุตส่าห์เอารูปมาโหลดลงบอร์ดให้ดูกัน (คิดได้ไงอะ เด็กเจ๊วาทั้งน้านน)
    ขอบคุณ พี่ๆ เพื่อนๆ น้องๆ ทุกคนที่มาร่วมงานนะคะ วันนั้นสนุกจริงๆคะ

สุดท้ายนี้ พวกเราไม่ใช่แค่คลับรถ แต่พวกเราเป็นครอบครัวSi
    อยากให้เพื่อนๆรัก ClubSi เหมือนเป็นส่วนหนึ่งของชีวิต เหมือนอย่างวารักเช่นกัน

2. aekky

aekky New Member Member

234
    13
    0
    ต้องขอบคุณพี่เม้งน้ำเยอะ สำหรับกล้องฮิโซ

3. FastAndFurious

FastAndFurious New Member Member

80
    0
    0
    ท่าทางน่าจะสนุกมากมายเลยครับ:)

4. mengsi

mengsi New Member Member

227
    14
    0
    ขอบคุณน้องเอกน้ำเยิ้มที่ช่วยถ่ายรูปให้ 55+

5. Bank blue coupe

Bank blue coupe New Member Member

758
    3
    0
    รูปแหล่มเลย นึกว่าจะลง multiply ด้วย อิอิ

6. racingX_girL

racingX_girL New Member Lady Member

98
    2
    0
    ระวังๆกันหน่อยนะ เดี๋ยวน้ำท่วมบอร์ด si

ไหนจะเม้งน้ำเยอะ กับ เอกน้ำเยิ้ม 555

7. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    นั่รดิครับ ทั้งเยอะทั้งเยิ้ม อิอิ

8. Mu_Coupe

Mu_Coupe New Member Member

623
    4
    0
    กระทู้รวมน้ำ.......:p

สุดยอดเลยมี๊ตครั้งนี้ คนเยอะมากครับ :)

ขอบคุณสำหรับภาพงาม ๆ ครับ :D

9. Mc6885

Mc6885 New Member Member

91
    6
    0

5555

10. Wakita(Wa)

Wakita(Wa) New Member Member

1,622
    21
    0
    วะ..วะ..หวัดดีกั๊บ(-/l\-)
    เอ้า...ช่วยกันวิดน้ำออกจากบอร์ดหน่อยเร็ววววว:D

11. aekky

aekky New Member Member

234
    13
    0
    กระทู้ไรไปแล้ว เหม็นคาวแส ด ด ด ด ด ด ด

12. dorothy88

dorothy88 New Member Member

112
    1
    0
  13. Supply

Supply New Member Member

1
    0
    0
    หวัดดีงับ โทดทีที่ผมมา โพสช้าไปหน่อย เพิ่งว่างอะงับ ผมไปครั้งแรกก็ปะทับจายแย้วงับ พวกพี่เปงกันเองมากๆ ถึงผมไปช้านิดหน่อย มะได้รุจักพวกพี่ๆทุกคน แต่ก็ได้ไปนั่งคุยต่อกับพวกพี่ๆบางส่วนแล้วก็ฮากันดีงับ ครั้งหน้าอย่าลืมชวนผมด้วยนะงับ ขอบคุนคับ ปาร์ค

14. *-* BENZ _ Si *-*

*-* BENZ _ Si *-* New Member Member

298
    6
    0
    มาแซวเจ๊วาช้าไปไม่ว่ากันนะครับบบบบบบบ

เด็กเจ๊วาเค้าเยอะมากๆครับเอกไม่รู้เหรอ ดูจากรูปแล้วเด็กล้อมรอบกายเยอะจริงๆ อิอิอิ ( ปล. ขอบคุณรูปสวยๆ และ ที่ขาดไม่ได้ในการมิตติ้งรถสวยๆมาให้ดูกันครับผมทำให้มีกำลังใจในการแต่งรถต่อไปครับผม ):):):D:D

15. SiTh_omac

SiTh_omac New Member VIP

795
    11
    0
    .
    .
    .
    ยินดีครับปาร์ค ยังไงไว้เดือนหน้ามาเจอกันใหม่นะ :D:D:D

16. {('')}{H}{M}

{('')}{H}{M} New Member Member

5
    0
    0
    มิทติ้งที่บ้านพี่สิทคราวหน้า พี่ทำลานแข่งโกคาสไว้ด้วยนะ 555

17. .
    .
    .
    งั้นโอมซื้อรถมาให้พี่ด้วยนะ ซัก5-6คันก็พอ:D:D

18. tamako no log in

tamako no log in Guest

0
    0
    0
    มา เมา มันส์ กัน อีก น่ะ จ๊ะ อิ อิ

19. BRIDE_O

BRIDE_O New Member Member

217
    5
    0
    เยี่ยมเลยคับงานนี้ :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้