หวาดดีคับ ผมขอมาเปนสมาชิกใหม่ด้วยอีกคนน๊ะคับ

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย natsmooth, 25 สิงหาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. natsmooth

natsmooth New Member Member

834
    0
    0
    ผม ชื่อนัด คับบบ ได้ โรเว่อ มา ประมาน เดือน กว่าๆ แล้ว
    ผมว่าจาเอารถไปติด แก๊ส เพ่ๆที่ติดแก๊สแล้ว บอกน่อยน๊ะคับ ว่า รถมีปัญหาอารายมั้ย
    แล้ว มีที่ไหนแน๊ะนำมั่คับบบบ ตอนนี้ผมหาได้ราคาประมาน 14000 คับ แถว วงศ์สว่าง
    ขอบคุนมากคับบบบ ยินดีมากๆๆ ที่ได้ ใช้ และอยู่ก่า rover คับ

2. tei_colt

tei_colt New Member Member

2
    0
    0
    เท่าที่ผมใช้ไม่มีรัยนะคับ (( ไม่เชื่อถาม pong ดูคับ เนียนดี)) อย่าไปงกแก๊สมาก จูนดีดี รับรองวิ่งได้พอๆๆกับน้ำมันคับ

3. ratkam

ratkam New Member Member

176
    0
    0
    Welcome...
    ผมทูคับ...ใช้ Gas ดีคับ...ไม่ผิดหวัง....จูนมา 3 รอบ...ตอนนี้ ok เลยคับ..
    Good...good...

4. P.Thidawan

P.Thidawan New Member Member

59
    0
    0
    ดาค่ะ...ใช้แก๊สมาปีนึงใช้ดีค่ะ..(ใช้ไปไหนก็ไป..เชื่องอีกตังหาก)

5. Pong622

Pong622 New Member Member

14
    0
    0
    N' Nut,

P' Pong kub, recommend you to install at Ajan AM GasThai as I gave you a number. The price may be higher a bit but it's worth.
    If you have time, just post your car's photo in the club as well.

Cheers!

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้