--- MEETING CLUB SI CHAINGMAI 1st ---

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย ^^_mark_^^, 20 สิงหาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. fugiyama

fugiyama New Member Member

223
    3
    0
    ทำเหมือนขบวนการ หนังแปลงร่างเลยเนอะ มีขาดพระเอกได้ยังไง นี่ แสดงว่ารับสมัคร สีแดงอยู่หละสิ แบบนี้ แล้ว สีชมพูจะมีมั้ยเนี้ย จะได้ สร้างขบวนการCivic Si ซักที อิอิ แซวเล่นนะ

2. cvc type R

cvc type R New Member Member

367
    9
    0
    จะไป จะไป ทีไร ตื่นไม่ทันทุกทีเลยครับ คราวหน้าจะเข้านอนไวๆๆ จะได้ไปให้ทันเวลา อิอิ`` + +!

3. FastAndFurious

FastAndFurious New Member Member

80
    0
    0
    เดี๋ยววันหลังเชิญนะครับยังคุยกันอยู่เลยว่าเห็นคันสีแดงบ่อยๆน่าจะชวนมาด้วย

4. moderice

moderice New Member Member

18
    0
    0
    หะหะหะหะหะหะ....หะเบียร์มาแว้ว
    แจ่มมากครับ

5. ^^_mark_^^

^^_mark_^^ New Member Member

36
    0
    0
    คราวหน้าห้ามพลาดนะคับจะได้เป็นขบวนการ5สีซะที 5555+..........สู้ต่อไปทาเคชิ:D:D:D

6. ^^_mark_^^

^^_mark_^^ New Member Member

36
    0
    0
    ต้นเดือนหน้าเจอกันหน่อยมั้ยคับทุกๆคนผมสอบเสดพอดี สะดวกกันรึเปล่าถ้าไม่ขัดข้องมาลงชื่อและช่วยกันเสนอสถานที่มาเลยคับ

7. P-Vut

P-Vut New Member Member

67
    2
    0
    สวยๆ ครับ ที่เหนือ อากาศ คงดีมากน่ะครับ จากบรรยากาศรอบข้าง

8. cvc type R

cvc type R New Member Member

367
    9
    0
    ปะๆๆๆๆ ต้นเดือน หน้า เอาเลย ฮิ๊วววววว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้