มีทติ้งกานดี18 สิงหานี้

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย น้องปุ๋ม, 11 กรกฎาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. น้องปุ๋ม

น้องปุ๋ม New Member Moderator

367
    0
    0
    คิดถึงหน้าสมาชิกทุกคนยังอะคับ เอาเปนสักกลางๆเดือนสิงหาคมดีป่าวคับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 14 สิงหาคม 2007
  2. TG Ohmmy

TG Ohmmy Guest

0
    0
    0
    สักวันครับ กำหนดมาเลย สัก เสาร์ที่4 สค 50 มะ เงินเดือนกันออกแล้ว
    เผื่อจะได้เจอสมาชิกใหม่ๆเพื่มขึ้น

3. non225

non225 New Member Member

95
    0
    0
    คิดถึงเหมือนกัน อยากไปพบปะสังหาร อิอิ ไม่ใช่ พบปะสังสรรค์ อยากได้ไฟLED ในรถด้วย โอ๊ค ทำขายป่าว ผมสั่งอันหนึ่งนะ

4. non225

95
    0
    0
    หรือจะไปฉะเชิงเทรา บ้านพี่เจี๊ยบ ค้างสักคืน น่าสนไม๊ ทุกท่านครับ

5. P.Thidawan

P.Thidawan New Member Member

59
    0
    0
    ไปทะเลกันเถอะค่ะ..

อยากให้เปลี่ยนไปเที่ยวทะเลบ้าง..ค้างซักคืน จาได้รู้จักหนิดหนมกันมากฝ่านี้..ขับรถออกจาก กทม. เป็นแก๊งเลยดีป่ะ.. (น้องแพนเค๊กรออยู่..อิอิ)

6. รึจะไปทะเลดี

ถ้าจะไปทะเลเดี๋ยวให้พี่ต่อทหารเรือจัดทริปให้ ไปสัตหีบ กินอาหารทะเล ชมเรือหลวงจักรี ดำน้ำดูปลา

สมาชิกระหว่างทางก็มี3คนได้ พี่เจี๊ยบ หน้ามึด พี่เอสพัทยา และพี่สวัสดิ์อะไหล่รถ

ลองโหวดกันดูว่าสามารถจัดได้ป่าว

7. non225

95
    0
    0
    ทะเลก็ไป ได้ทุกที่ อิอิอิอิ อยากไป อยากไป อยากไป 5555555

8. combo

combo New Member Member

75
    0
    0
    โอ้ทะเลแสนงาม ไปด้วยๆๆๆๆ

9. ohm ณ TG

ohm ณ TG Guest

0
    0
    0
    สรุป

น่าจะดีถ้าเป็นวันเสาร์ ไม่ที่ 4 นี้ หรือ11 สค 50 นะครับ เอาเป็นว่าที่เดิมล่ะกัน คอเบียร คอเหล้าเค้าชอบสถานที่ ส่วนผมมาดอนเมืองแล้ว ไม่ต้องรีบกลับแล้ว หุหุ

10. น้องปุ๋ม

367
    0
    0
    เอาวันที่ 4 น่าจาสะดวกนะครับ วันที่ 11 มะว่างอะ
    สถานที่ก้ที่เดิมก้ด้าย แล้วค่อยไปต่อกานที่หนายก้ด้ายคับ รูท หรือม่ายก้ สองสลึง ก้ดีนะ
    55555555

11. wewit

wewit New Member Moderator

201
    0
    0
    ตกลงวันไหนครับ แล้วสรุปใครจะมาบ้างช่วยลงชื่อกันหน่อยละกันนะ

12. น้องปุ๋ม

367
    0
    0
    ถ้าเปนเสาที่ 11 ก้จะไม่มีคนอยู่กรุงเทพกานอะดิ คนคงตามาน้อย แล้วถ้าเปนเสวสาที่ 18 จาดีป่าวอะคับ

13. nice827

nice827 New Member Member

382
    0
    0
    ไปมะได้คับ รถยังมะได้ซ่อมเลย ซิ่งยังไม่ได้

14. TG Rover

TG Rover New Member Moderator

936
    2
    0
    สรุป เสาร์ที่ 18 นะ รวมพลครับพี่น้อง
    และขอแสดงความเสียใจกับรถพี่ๆสองท่านที่ประสพอุบัติเหตุครับ ด้านอะไหล่เดี๋ยวจัดให้+ค่าส่ง 100

15. น้องปุ๋ม

367
    0
    0
    พี่ท่านทั้งสองที่ประสบอุบัติเหตุ รถพังก้มามีทติ้งด้ายนะครับ
    พี่เอารูปมาลงให้ดูกานหน่อยสิครับพี่

16. น้องปุ๋ม

367
    0
    0
    วันนี้ขอบคุนพี่พงศ์มากนะครับ ที่เลี้ยงข้าวที่บ้านไร่กาแฟ แล้วยังพ่วงแบทรถให้อีก
    อิอิ

17. TG Rover

936
    2
    0
    สรุป 18 สค 50 เวลา 15-16.00 น.เป็นต้นไป ร้านมุมสบายที่เดิมนะครับ

รายชื่อ โอม โอ๊ค พัท พูม พี่เจมี่ พี่เจียบ น้องเบนซ์ น้องไนซ์ พี่เอ น้องพง พี่ดา ฯลฯ

18. greatnotgood

greatnotgood New Member Member

88
    0
    0
    ไปด้วยคนคร้าบ

19. TG Rover

936
    2
    0
    รายชื่อล่าสุด +ฉายาใหม่ๆ

น้องพูม limitted
    พี่เจมี เจ้าบ้าน
    น้าเจี้ยบ หน้ามึด
    น้านนท์ อดเหล้า
    โอห์ม คาดเหลือง
    โอ๊ค ยางสไลด
    พี่เจมส์ เลี้ยว4ล้อ
    พี่ต้อง แฟนสวย
    พี่วิท จอมขมังกราฟฟิก
    พี่ทู Black 623
    น้องโน๊ต พญาไท
    น้องพง สุขุมวิท ฝาไม่โก่ง
    น้องหนิง แจกกล้วย
    นายจิ แมนนวล
    พี่นริน ก้านวัดระดับ
    น้องแกร๊ส เบาะเทา
    น้องเบนซ์ civic FD
    พี่เอ บ้ากล้อง
    พี่ดา ขี้เมา
    พี่ต่อ เซียนจูนแก๊ส
    นายใหม่ EK, MX5, 623
    น้องไนซ์ ซีนอน
    น้าโน๊ต รถแรงแห่งการบินไทย

ทั้งหมดก็23 คัน จะมาจิงๆกี่คันหน๋อ เจอกันที่เก่าเวลาเดิมครับ

20. non225

95
    0
    0
    เรียกซะแก่จัง ไงก็ไปแน่ครับ นนท์ 7 สี ไปแน่ แต่กี่โมงไม่รู้ อิอิ

21. Ohm sis

Ohm sis Guest

0
    0
    0
    สำหรับท่านที่ไม่ทราบที่ตั้ง

http://rcweb.net/forums/showthread.php?t=195775

ตามนี้ครับแล้วไงเจอกัน วันเสาร์นี้

22. bunphot2000

bunphot2000 New Member Member

555
    0
    0
    ทิดโอมคับ มีของแต่งเอาติดรถไปขายด้วยนะเพื่อนๆในคลับสนใจกันมาก ดูแผงข้างประตูที่มีที่วางขวดให้ผมด้วยนะ แล้ววันมีทติ้งเจอกันคับ เออลืมไปถ้ายังอยากได้ลำโพงอยู่เตรียมเครื่องไปถอดด้วยละกันbye.....

23. น้องปุ๋ม

367
    0
    0
    คัยอยากด้ายอะไหล่ตัวไหนก้โพสๆกานลงไว้นะครับ
    เด่วไปจัดมาให้
    ลงกานด่วนๆหน่อยเพราะอาจจะไปพุ่งนี้แล้ว

วันนี้เจอที่ดาด้วย รถมันแวบเลยนะคับ แถว ศรีนครินทร์ สุขุมวิท 103

24. greatnotgood

greatnotgood New Member Member

88
    0
    0
    รบกวนอย่างครับ
    มีใครพอจะซ่อมกล่องเก็บของตรงข้างๆพ่วงมาลัยได้ไหมครับ
    พอดีอยู่ๆมันหักออกมาครับ

25. non225

95
    0
    0
    meeting ครั้งนี้ เราควรเอากล้องไปถ่ายภาพ รถยนต์ และเจ้าของ เพื่อทำเป้ฯไฟล์ของชาวโรเวอร์ สมาชิกทุกท่านเห็นเป็นไงบ้าง ดีไม๊
    หรือมีความเป็ฯเป็นอย่างอื่น ช่วยออกความเห็นกันหน่วยนะครับ

26. Tonjovi

Tonjovi New Member Member

13
    0
    0
    รถกับตัวอย่ไกลแต่เอาใจไป Meeting ด้วยคนครับ

27. bunphot2000

bunphot2000 New Member Member

555
    0
    0
    ขออภัยคับ

ขออภัยคับไปไม่ได้จิงๆ ว่าจะเอารถไปให้ชมกันแล้วหลังจากเปลี่ยนของใหม่ๆมาแทนของเดิม ไว้โอกาสหน้าเจอกันขอให้สนุกกันถ้วนหน้าคับ:sad:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้