ลงชื่อ rover สัตหีบ กันหน่อยครับ..

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย oakoak, 23 สิงหาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. oakoak

oakoak New Member Member

165
    0
    0
    ลงชื่อ rover สัตหีบ กันหน่อยครับ..:eek::eek::teeth:

มีใครสนใจไปมั่งครับ
    วันที่ 1-2 ครับ ก็น่าจะออกหลังเที่ยงนะครับ ไปถึงบ่ายๆ เย็นๆ แล้วก็นั่งคุย นั่งกิน กัน จะนั่งร้านอาหาร หรือจะทำอะไรกินเองค่อยว่ากันอีกทีครับ ว่าไงครับพี่ เจี๊ยบแปดริ้ว พี่นนช่อง 7 ลงชื่อเลยนะครับพี่..:)

เดียวให้น่าต่อทหารเรือ มาแนะนำอีกที

ปล แต่ตัวผมโอ๊คลำลูกกาไม่ได้ไปนะครับติดไปสระแก้ว :cry::cry::cry::cry::cry:

2. bunphot2000

bunphot2000 New Member Member

555
    0
    0
    ผมไปได้คับ ถ้าใครจะไปช่วยลงชื่อกันด้วยคับ

3. non225

non225 New Member Member

95
    0
    0
    ผมก็พร้อมนะ ถ้าไม่มีงานด่วยเข้ามา ไม่มีปัญหา ไปได้ทุกวันแหละ อิอิอิอิ ถ้าอยากไป 55555

4. tg oVer

tg oVer Guest

0
    0
    0
    อาจจะล่มได้ครับ

ผมก็อาจไม่อยู่ครับให้คำตอบได้วันพุธ
    ครั้งนี้ไม่พร้อมครั้งหน้าก็ได้ คงไม่เป็งไร

5. P.Thidawan

P.Thidawan New Member Member

59
    0
    0
    ถ้าไปกันเยอะๆ เกิน 10 คัน ก็น่าไปด้วยค่ะ..จะได้ไม่เหงา

6. bunphot2000

bunphot2000 New Member Member

555
    0
    0
    สงสัยจะไม่ได้ไปแน่เพราะไม่มีลงชื่อกันเลย วันนี้ใครคิดจะไปช่วยกันลงชื่อด้วยคับ

7. jamie

jamie New Member Member

24
    0
    0
    jamie ไปด้วย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้