อิอิ มีเพื่อนๆพี่ๆน้อง ท่านใดมาจาก โยธินบูรณะ บ้าง อ่าคะ ย.บ.

การสนทนาใน 'Find Friend' เริ่มโดย ^^ FaNGy ^^, 21 กุมภาพันธ์ 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. tanawat

tanawat New Member Member

49
    3
    0
    ดันขึ้นหน่อย มิตติ้งกันเหอะ

^^ FaNGy ^^ ถูกใจสิ่งนี้
  2. ^^ FaNGy ^^

^^ FaNGy ^^ New Member VIP

2,560
    67
    0
    จัดมาเลยจ้า ว่าไงว่าตาม โย่วๆๆๆ!!!!!!!!

3. Fool again

Fool again New Member Member

281
    6
    0
    นู๋ ค่ะ พี่ แฟง:confused::confused::confused::confused:

4. ^^ FaNGy ^^

2,560
    67
    0
    คริๆๆ เปงไงบ้างค่ะ พี่ตู่ แต่งงานอ่ายังจ๊ะ หุหุ ???

5. tanawat

49
    3
    0
    ดันอีกทีนึง

6. FIFTYFIFTY AC-M92

FIFTYFIFTY AC-M92 New Member VIP

1,790
    29
    0
    หน้าหนาวปีนี้ พี่ๆ เพื่อนๆ น้องๆ ชาวโยธิน มีโปรแกรมไปเที่ยวที่ไหนกันบ้างครับ ??

ส่วนตัวป๋ม อาจะไปเที่ยวที่บ้านคุณแม่ครับ ที่ชุมพรครับ

7. ^^ FaNGy ^^

2,560
    67
    0
    อยู่บ้านคะ แง้วๆๆ เตรียมตัว รับปริญญา วันที่ 2 ม.ค.2552 อ่าคะ

8. little_golf

little_golf New Member Member

33
    1
    0
    สวัสดีครับแวะมาทักผมรุ่น71ๆๆๆๆครับ

9. FIFTYFIFTY AC-M92

FIFTYFIFTY AC-M92 New Member VIP

1,790
    29
    0
    วันนี้มาทำโอ เลยมาทักทาย พี่ ๆ เพื่อนๆ น้องๆ ครับ มะนุดงานก้อเป็นอย่างนี้ง่ะ

10. ^^ FaNGy ^^

2,560
    67
    0
    พี่บอลทำเผื่อน้องด้วยนะพี่ เด๊วรวยคนเดียว อิอิ

11. BLUEprimino

BLUEprimino Member Member

584
    5
    18
    อัพหน่อยครับ มีตติ้งๆๆๆ

12. ^^ FaNGy ^^

2,560
    67
    0
    งั้นเสาร์ที่ 17 มค เลยดีม่ะคะ เสาร์นี้นู๋ไปพัทยาอ่าค่ะ แง้วๆ

13. tanawat

49
    3
    0
    น่าสน ๆ หวัดดีปีใหม่ครับพี่น้อง

14. FIFTYFIFTY AC-M92

1,790
    29
    0
    // เ พื่ อ น //

ต่อจากนี้...ไม่มีแล้ว...ผมทรงนักเรียน
    ต่อจากนี้...ไม่เจอแล้ว...ไหว้พระหน้าประตู
    ต่อจากนี้...ไม่มีแล้ว...กระโปรงสีน้ำเงิน..เครื่องแบบที่ภูมิใจ
    ต่อจากนี้...ไม่มีแล้ว...เก้าอี้ตัวที่เรานั่งประจำ
    ต่อจากนี้...ไม่มีแล้ว...ห้องเรียนที่แสนจะอบอุ่น
    ต่อจากนี้...ไม่เจอแล้ว...เดินเปลี่ยนคาบไป20นาที
    ต่อจากนี้...ไม่เจอแล้ว...ห้องน้ำที่ให้เราเถลไกล
    ต่อจากนี้...ไม่เจอแล้ว...คำพูดที่ว่า'นักเรียนทำความเคารพ'
    ต่อจากนี้...ไม่เจอแล้ว...เสียงหมดคาบ'ตึ๊งตึ่งตึงตึ่ง ตึ่งตึงตึ๊งตึ่ง'
    ต่อจากนี้...ไม่เจอแล้ว...เพื่อนที่นั่งลอกการบ้านเป็นเพื่อนเรา
    ต่อจากนี้...ไม่เจอแล้ว...เพื่อน..ที่คอยพูดคุยกับเรา เวลาเหงา
    ต่อจากนี้...ไม่เจอแล้ว...เพื่อน..ที่กล่าวคำว่า'โชคดี'ก่อนกลับบ้าน
    ต่อจากนี้...ไม่เจอแล้ว...เพื่อน..ที่ช่วยแก้ตัวเวลามีปัญหา
    ต่อจากนี้...ไม่เจอแล้ว...เพื่อน..ที่ไปกินข้าวด้วยกันตอนกลางวัน
    ต่อจากนี้...ไม่เจอแล้ว...เพื่อน..ที่คอยแย่งกับข้าวเรากิน
    ต่อจากนี้...ไม่เจอแล้ว...เพื่อน..ที่นั่งเฮฮากันตอนว่าง จนขึ้นเรียนสาย
    ต่อจากนี้...ไม่เจอแล้ว...เพื่อน..ที่นั่งกินข้าวโต๊ะประจำ
    ต่อจากนี้...ไม่เจอแล้ว...เพื่อน..ที่คอยห่วงใยดูแลเราเสมอ
    ต่อจากนี้...ไม่เจอแล้ว...เพื่อน..ที่คอยให้เมล์เพื่อนมาอีกที
    ต่อจากนี้...ไม่เจอแล้ว...เพื่อน..ที่คอยตลก..เฮฮา..หัวเราะ..ไปกับเรา
    ต่อจากนี้...ไม่เจอแล้ว...เพื่อน..ที่ให้อภัยเราได้ทุกเรื่อง

แต่ ต่อจากนี้...จะมี...เพื่อน..ที่ต้องจากกัน..ไปตามความฝันของตนเอง
    ต่อจากนี้...จะมี...เพื่อน..ที่ต้องห่างไกล.กันนับสิบนับร้อยกิโล
    ต่อจากนี้...จะมี...เพื่อน..ที่มีชีวิต..อนาคต..ตามที่ทุกคนเลือก
    ต่อจากนี้...อนาคตข้างหน้า...เพื่อน..จะเรียนจบตามที่ใจหวัง
    ต่อจากนี้...อนาคตข้างหน้า...เพื่อน..จะทำงาน หาเงิน แบ่งเบาภาระพ่อแม่
    ต่อจากนี้...อนาคตข้างหน้า...เพื่อน..จะมีคู่ชีวิต ครอบครัวที่สมบูรณ์
    ต่อจากนี้...เพื่อน...จะคิดถึงกัน..ติดต่อกัน..ไม่ว่าจะนานแค่ไหน
    ต่อจากนี้...เพื่อน...จะอยู่ในใจ..ความทรงจำ..พวกเรา..เสมอ
    :D

15. ^^ FaNGy ^^

2,560
    67
    0
    พี่บอลลลลล จัดมีตติ้งเลยจ้า อิอิ

16. suede

suede Member Member

565
    17
    18
    แว่บ มาดูคับ

17. doraemone

doraemone New Member Member

320
    1
    0
    นานๆย่องมาที ... เมื่อไหร่ Meeting กันดีล่ะ

18. ^^ FaNGy ^^

2,560
    67
    0
    นั้นน่าสิค่ะ เหอะๆๆๆ

19. doraemone

doraemone New Member Member

320
    1
    0
    ไม่ได้แวะเวียนมาซะนาน ... เงียบเหงาเลยนะนี่

ช่วงนี้ On tOur มากไปหน่อย ไม่ค่อยได้อยู่เมืองหลวงเท่าไหร่

ใกล้เปิดเทอมแล้ว รวมตัวกันเข้าไปวันไหว้ครูมะ ... คิดถึงโรงเรียน

20. ^^ FaNGy ^^

2,560
    67
    0
    Meeting กานดีกว่าพี่ๆ

21. เพิ่งรู้นะเนี่ยว่า.. โรงเรียนนี้มีศิษย์เก่าน่ารัก อิอิ

22. ^^ FaNGy ^^

2,560
    67
    0
    ปาล์มมี่อ่า อย่ามาหยอดมากนะ ตอนนี้ยิ่งเศร้าได้อีกอยู่

23. ^^ FaNGy ^^

2,560
    67
    0
    เด๊วนี้ นู๋ไม่เจอพี่บอลลลลล เลยอ่าค่ะ ออกจากบ้านกี่โมงอ่าค่ะ ???

24. FIFTYFIFTY AC-M92

1,790
    29
    0
    ช่วงเปิดเทอม เดี๋ยวนี้ พี่ออกไปทำงานเร็วครับ 06.30 ก้อออกจากบ้านแล้วครับ

25. ^^ FaNGy ^^

2,560
    67
    0
    พี่จะรีบออกไปส่งเด็กๆหรอค่ะ ??? แง้วๆๆ ^^

26. suede

suede Member Member

565
    17
    18
    อัพขึ้นไป

27. ^^ FaNGy ^^

2,560
    67
    0
    พี่บอลสงสัยเราต้องนัดมีตติ้งกานตอนเช้าๆที่ปั๊ม ปตท บางอ้อ แล้ววิ่งกานขำๆช่วงเช้ากานดีก่าเนอะพี่ คริๆๆ ^^

28. Twisty

Twisty New Member Member

98
    1
    0
    แวะมาดู คับ เด็กโยธินเหมือนกันอิอิ

29. ^^ FaNGy ^^

2,560
    67
    0
    ยินดีต้อนรับนะคะ

ปล. สงสัยนู๋กะพี่บอลจะมีตติ้งกันตอนเช้าบนถนนจรัญฯกันจิงๆล่ะมั้งเนี่ย อิอิ ^^

30. Twisty

Twisty New Member Member

98
    1
    0
    ลองรวมแค่กลุ่มเล็กๆกันก่อนมั้ย

ว่าแต่โรงเรียนเราอีก 5 ปีก็คงย้ายแล้วนี่ เซงจิตเลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้