หารูปโรเวอร์623แต่งสวยๆมาลงกานหน่อยดิ จาด้ายมาแบ่งๆกานดูเปนแนวทาง

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย น้องปุ๋ม, 2 กุมภาพันธ์ 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. น้องปุ๋ม

น้องปุ๋ม New Member Moderator

367
    0
    0
    เหนตามท้องถนนอยู่หลายคันมากเผื่อมีบางคันอยู่ในบอรด์เรา เอามาแบ่งๆกานดูบ้างนะ

2. wewit

wewit New Member Moderator

201
    0
    0
    น้อมปุ๋ม เนี่ยเป็นผู้ชายหรือผู้หญิงเหรอคับ ผมเคยขับอยู่ข้างหลังเห็นผู้หญิงขับ623อยู่เมื่อ3-4วันมาเนี่ยรถสวยดี

3. น้องปุ๋ม

น้องปุ๋ม New Member Moderator

367
    0
    0
    ผู้ชายคับพี่ ผมใช้โรเวอร์820สีน้ำเงินเข้ม เจอกานบนท้องถนนก็กระพริบไฟกานด้ายนะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้