เสนอแต่งตั้ง ท่าน ประธานคนใหม่

การสนทนาใน 'RT Club' เริ่มโดย แว่น_RUN@BOUT, 29 สิงหาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
    เฮ่ย.ย.ย.....ก็อย่างว่าน่ะ.......................................................ถูกลืมไปแล้วนิเรา..............เข้าใจน่ะเข้าใจ....

1. blueaaa

blueaaa New Member Member

389
    0
    0
    ลืมใครครับ งง งง

2. เห่อๆ.......ไม่มีไรหลอกครับ....อิอิ..............บ่นๆไปอย่างงั้นแหละผมอ่ะ.............คิคิ

3. jakarin_tuey

jakarin_tuey New Member Moderator

1,409
    2
    0
    แหม่จะให้รีบเปลี่ยนไปไหนล่ะพี่ มันต้องมีพิธีรับมอบตำแหน่งกันน่ะ ว่าแต่พี่ว่างวันไหนบ้างล่ะ น้องๆจะได้จัดเวลาได้ถูก :D :D :D

4. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    แล้วแต่ทุกคนเห็นสมควรครับ เห็นว่าช่วงนี้พี่อาร์มเริ่มว่างล่ะ อิอิ

5. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    งงเลย ... อะไรหว่า :confused:

6. rung_nu

rung_nu New Member Member

889
    2
    0
    เหอะๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

7. jakarin_tuey

jakarin_tuey New Member Moderator

1,409
    2
    0
    หมาเน่าลอยน้ำ รึป่าวว่ะตุ่ย :D

8. blueaaa

389
    0
    0
    ขนาดนั้นเลยเหรออิอิ

9. jaooh

jaooh New Member Member

233
    1
    0
    เอ็งเป้นอะไรวะ ตุ่ย อย่างงี้ต้องเคีย......3ขวด....เหอๆๆปั๊มjet เว้ย โทรมาเลย

เรื่องประธาน ............. ก็ดีนะที่มีปะธานเพราะจะได้เป็นระเบียบดีครับ

สำหรับผม ไม่คิดว่าgolf มันเป้นประธานนะ แต่มันเป็นคนดูแลคลับเราทั้งหมด
    ไม่ว่าใครจะมาเป้นปะธาน มันก็เป้นคนคอยตามโทรศัพท์ไปแจ้งข่าวกับทุกคน
    ประสานงานกับทุกฝ่ายเมื่อออกงาน สำคัญนะ ก็อยู่กันอย่างพี่น้องนี่นา
    สำหรับผม ผมให้ความสำคัญกับสิ่งที่golfทำอยู่มากกว่าครับ

10. boylpn

boylpn Member Member

775
    2
    18
    เห็นด้วยกับคุณโอ๋ครับ

เพราะว่าคลับเราเนี่ย ถ้าไม่มีกอล์ฟเป็นคนดูแล และคอยประสานงานเนี่ย ไม่รู้จะเป็นยังไงบ้างนะเนี่ย จริงไหมครับเพื่อนๆ :D:cool:

11. audy!

audy! New Member Member

1,075
    2
    0
    จริงครับ ถึงแม้ผมจะเข้ามาใหม่ก็ยังรู้สึกว่าได้รับการดูแลครับ :):)

12. pukpick

pukpick New Member Member

615
    0
    0
    ถูก

13. แว่น_RUN@BOUT

แว่น_RUN@BOUT New Member Member

1,308
    9
    0
    พูดดีๆๆๆๆ

14. Maiชุมพร

Maiชุมพร New Member Member

105
    1
    0
    ยินดี ยินดีครับทุกทั่น

15. golf the zeed

3,808
    7
    38
    ขอบคุณทุกคนครับที่ยังคิดถึงผม ผมก็อยากทำให้คลับเรานั้นอยู่อย่างพี่น้อง ช่วยเหลือกันและกัน และก็ก้าวต่อไปในสิ่งที่ดี ๆ ครับ

16. ngernthong

ngernthong New Member Moderator

600
    1
    0
    อืมมมมม ความคิดดี :cool::cool::cool:

17. golf the zeed

3,808
    7
    38
    :D:D:D พี่อาร์มเรามาแว้ว ...... เสียดายไม่ได้ไปถ่ายรุปด้วยกันเลย :cry:

18. jakarin_tuey

1,409
    2
    0
    น่านจิ พี่น่ะจะนำเจ้า RT ไปทิ้งทวนกันซะหน่อย

19. :D:D....ไอ้เรื่องแบบนี้อ่ะผมไวอยู่แว้วเดี๋ยว...ดูกะที่ผมเข้าให้ได้เข้าเช้าก่อนพี่ได้มาจ่ายค่า...เบียร์ให้ผมแน่ๆ...หึหึ......ตาโอ๋วว.ว..ว.ว.ว.ว.ว.ว.......:D:D:D

20. blueaaa

389
    0
    0
    ถูกครับทุกคน

21. jaooh

jaooh New Member Member

233
    1
    0
    เมื่อไหร่ว่ามาเลยดีกว่าอ้ายน้องงงงง
    ชักช้าเดี่ยวจะไม่ทันการ......(ตังหมด):D

22. golf the zeed

3,808
    7
    38
    ตุ่ยรีบจัดไป ..อย่าให้เสีย 55+

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้