+++++++ TRUCKIN' Thailand +++++++

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย SURAPHONG, 30 สิงหาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
    เหอเหอ

1. SURAPHONG

SURAPHONG New Member Member

135
    1
    0
    อิอิอิอิ

2. hivigo

hivigo New Member Member

2,219
    39
    0
    ฮุฮุฮุฮุ......................

3. SURAPHONG

135
    1
    0
    เอะไอ้นีนี้.

4. ดุ่มดุ่มดุ่ม

5. SURAPHONG

135
    1
    0
    +++++ DON TK'01 +++++

เจอกันที่ PUMP JET นะครับบบบบบบบบ......................................................................

6. hivigo

2,219
    39
    0
    ฝนตกไม่เจอใคร????

7. devil_TENGU

devil_TENGU New Member VIP

5,029
    27
    0
    ไปไม่ทันอ่าแต่วันนี้เค้าไปเซ็นทรัลบางนากันไปมั้ยล่ะดอน โยนโบว์ลิ่ง

8. SURAPHONG

135
    1
    0

ไม่ไหวครับ ถ้าดีดลูกแก้วอะก็ได้ครับ

9. SURAPHONG

135
    1
    0

พอดีตอนที่คุณโทรมายังไม่มีใครไปครับ แต่พอคุณกลับไปสักพัก
    พวกผมก็เริ่มออกมากัน เพราะ ตอนแรกฝนตกก็คิดว่าจะไม่มีใครออกมาครับ
    แต่พอฝนหยุดออกมากันเหมือนเดิมเลยครับ
    ต้องขอโทษทีครับ

10. SURAPHONG

135
    1
    0
  11. SURAPHONG

135
    1
    0
    ไปไหนกันหมดเนี้ย.

12. SURAPHONG

135
    1
    0
    ศุกร์นี้ถ้าฝนไม่ตกใครว่างก็แวะเข้ามาได้นะครับ.

13. hivigo

2,219
    39
    0
    ไม่แน่อาจจะไป

14. mega fire

mega fire Member Member

354
    7
    18
    ไปแล้วกลับก่อน กลับตอน 3 ทุ่ม เลยมะเจอครายยย

15. SURAPHONG

135
    1
    0

ส่วนใหญ่แล้วจะไปพบกันที่ปั้มเวลาประมาณ 21.35 Pm. ครับ ถ้าสะดวกวันหลังมาใหม่ก็ได้ครับ.

16. SURAPHONG

135
    1
    0
  17. devil_TENGU

5,029
    27
    0
    อิด อีส อะบุ๊ก

18. hivigo

2,219
    39
    0
    ศุกร์นี้จะเข้าไปหานะตา..ดอน..
    เพื่อนใครจะไปโทรหาผมได้..มีผม..พี่รัน..พี่ปื๊ดJZ ...แล้วเจอกันคับ......

19. ^TK^@HLc

^TK^@HLc New Member Member

2,867
    26
    0
    ครับ ขอต้อนรับการกลับมา

20. SURAPHONG

135
    1
    0
    ถ้ามีโอกาศก็เชิญเพื่อนๆทุกคนครับ.

21. SysOP

SysOP New Member Member

187
    2
    0
    คุณดอน เป็นกันเองดีเฮอะ ขณะโทรไปครั้งแรกแต่คุยกันยังกะรู้จักกันมาเป็นปี

ปกติผมคุยกับใครที่รู้จักกันยังไม่ค่อยรู้เรื่องเลย นับถือ นับถือ !!!!!

ต้น อุบล คร๊าบบบบ

22. SURAPHONG

135
    1
    0
    เออ !!! จำได้ๆ ต้นอุบล ถ้าโอกาสก็เขามาเที่ยวกันได้ครับ

แต่ศุกร์นี้มีใครมาบ้างไหมหนอ ???

( ถามยังกะอยู่ CLUB เดียวกัน ) ขอโทษที 555.................

23. devil_TENGU

5,029
    27
    0
    คงมีน๊ะครับ แต่ผมอยากไปจังแต่ตอนนั้นคงเมาเรียบร้อยแล้วครับ

24. SURAPHONG

135
    1
    0
    ทำไมเมาเร็วจัง อิอิอิ

25. hivigo

2,219
    39
    0
    นัดกันไว้..นัดแล้วไยไม่มา.....

26. devil_TENGU

5,029
    27
    0
    น่านเอาเข้าไป

27. SURAPHONG

135
    1
    0
    ขอโทษ อย่างแรงเลยครับ ที่ไม่ได้ออกไป

ศุกร์หน้าชัวร์ๆครับ มากันได้เลย

พอดีฝนมันตกครับแย่มากเลย

ขอโทษอีกทีครับ.

28. SURAPHONG

135
    1
    0

ศุกร์นี้เลยครับเข้ามาชัวร์.

:sad:;):rolleyes::eek::sad:;):eek::rolleyes::cry:

29. hivigo

2,219
    39
    0
    แน่ใจ..ป่ะ..ตาดอน...

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้