เกือบโดนหลอกค่ะ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย เอวี่^เรซซิ่ง, 1 กันยายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. เอวี่^เรซซิ่ง

เอวี่^เรซซิ่ง New Member Moderator Lady Member

2,620
    79
    0
    ใช่ค่ะ เค้ามาบอก ให้ เอ รู้ เค้าบอก ค่ะ แต่ เอ ไม่อยาก ขอ โทษ ค่ะ

เพราะ รถ เอ ไม่ได้ โดน เขาจริง เอ ขับรถ ก้อรู้เรื่องนะค่ะ ว่า ขับไปเหยียบอะไร โดนอะไร เอ รัก รถค่ะ

คน รัก รถ คง ไม่อยากให้รถตัวเอง เปนอะไรไปหรอกค่ะ แล้ว กิริยา ที่เค้ากระทำกับ เอ มันไม่ควรได้คำขอโทษ ค่ะ ถ้าคุนบุคคลทั่วไป ไม่เจอกับตัว คงไม่รู้หรอกค่ะว่าเปนยังไง เอ ไม่ใช่ ผู้ชายนะค่ะ
    เป็นผู้หญิงขับรถคนเดียว การที่จะไปต่อร้องต่อเถียงกะคนไม่รู้จักนี่ มันอันตรายค่ะ เค้าเป็นผู้ชายด้วย
    กำลังเค้าต้องมีมากกว่า เอ อยู่แล้ว ยอมรับค่ะ จิงๆ เอ พูด ขอโทษคนไม่เปนค่ะ...ถ้าเขาไม่มีจุดมุ่งหมายที่จะกระทำแบบนี้ เอ ก้อ ลงจากรถ ไปดูรถเค้าแล้วแหละค่ะ จะเสียเท่าไหร่ ก้อไม่เกี่ยงค่ะ มีน้ำใจ

แต่ เค้า อ่ะค่ะ ทำตัวน่าสงสัย มาตั้งแต่แรกแล้ว เอ ไม่ไว้ใจคนแปลกหน้าค่ะ คงเข้าใจนะค่ะ คุนบุคคลทั่วไป

ปอลอ. เบื่อๆจิง มาเถียงกะคนไม่ล๊อกอิน อิอิอิอิ:eek:

foonpoon ถูกใจสิ่งนี้
  2. Rush_OverSize

Rush_OverSize Member Moderator

413
    12
    18
    ดีใจด้วยครับที่ไม่โดนหลอกเสียตัง............แต่สงสัยโดนไปหลายบาท 897 เหอเหอเหอ:D:D:D

3. @nice car

@nice car New Member VIP

436
    19
    0
    แถวบ้านเลย ต้องระวัง

เอวี่^เรซซิ่ง ถูกใจสิ่งนี้
  4. Aey_prettY

Aey_prettY New Member Member

243
    1
    0
    ต้องคอยระวังซะแหละ ขอบใจจ๊ะน้องเอ ว่าแต่น่าจะบอกก่อนนะเนี่ยจะได้ซื้อหวยบ้าง อิอิ :p

5. M-16 ศิษย์ บขส.

M-16 ศิษย์ บขส. New Member Member

301
    5
    0
    ก่อนหน้านี้แฟนผมโดนหน้าเสรีเซ็นเตอร์ แม่ง ลงทุนโฉบมาทำล้มใส่เลย เหี้ยมาก แต่ ไม่ยอม เหมือนเอนี่ล่ะเลยรอดด

6. M-16 ศิษย์ บขส.

M-16 ศิษย์ บขส. New Member Member

301
    5
    0
    ถ้ามันโดนรถก็ต้องเป็นรอยดิ

7. AWD_IMP

AWD_IMP New Member Member

1,260
    29
    0
    ขอบคุณครับ ชอบอ่ะ( ไอ้ตี๋สลัม 555 )

8. crown

crown New Member Member

549
    19
    0
    สงสัย แยกท่าพระ มันหากินบ่อย

9. Mor

Mor New Member Member

406
    27
    0
    ขอบคุณครับ

10. Wataru@SE101

Wataru@SE101 New Member Member

252
    10
    0
    อย่างนี้ต้องเจอ คนจริงครับมันถึงไม่กล้า

11. Irwin

Irwin Member VIP

412
    12
    18
    เอๆ น่าจะบอกมันไปเนอะ

อ ย่ า ห้ า ว ! ! ! . . . เ ดี๊ ย ะ ยิ ง ไ ส้ แ ต ก

ดีแล้วเอ เอาตัวรอดเก่งมากๆ ระวังตัวไว้แบบนี้อะดีละ

คุณตี้ เด็ดมาก ถูกใจสุด

12. Foam_Advance

Foam_Advance Well-Known Member VIP

1,823
    45
    48
    แบบนี้สมควรโดนอย่างยิ่ง

13. jacksiam

jacksiam New Member Member

281
    41
    0
    ดีนะครับที่มีสติ

14. patz

patz New Member Member

11
    1
    0
    ดีครับ จะได้ระวังได้ ใกล้บ้านด้วยแฮะ

15. ball@vios.std / spunk

[email protected] / spunk New Member Member

17
    1
    0
    เริ่มมีคนพูดถึงบ่อยๆแสดงว่าเริ่มมีการหากินแบบนี้กันเยอะแล้วแหงๆ...ไอ้พวกนี้ต้องเกี่ยวมันจิงๆแล้วมั้งอยู่ดีๆหาว่าเฉี่ยวชนแย่ๆ
    ระวังกันด้วยคับ

16. maru

maru New Member Member

23
    1
    0
    พวกนี้มันทุเรศจิงๆ

17. ชายต้น

ชายต้น New Member Member

3,490
    39
    0
    เอไม่ลงไปกระทืบก็บุญมันแล้ว...

18. foonpoon

foonpoon New Member Member

388
    14
    0
    เค้าคงอยากคุยด้วยอ่ะครับ

อย่าซีเรียส

แต่นับถือว่า นิ่ง สงบ ความเคลื่อนไหว จริงๆ เก่งครับ

19. adunnissan

adunnissan New Member Member

23
    2
    0
    ขำนิด-นิด แต่อันตรายนะจ๊ะ

20. etoe_dpr

etoe_dpr New Member VIP

104
    6
    0
    ทำไมไม่มา โพส ก่อนที่ หวยออก ล่ะเจ๊.............................

เลย โดน หวย แดกเลย

21. Samurai Naoto

Samurai Naoto New Member Member

82
    3
    0
    ขอบคุณก๊าบบบ...บ้านยิ่งอยู่แถวนั้นอยู่ด้วย :D:D

22. * B | i n l< l< _

* B | i n l< l< _ New Member Member

230
    1
    0
    เเม่ง เลววว

กลางวันเเสกๆๆนะนิ่

23. <<Power-Ranger>>

<<Power-Ranger>> New Member Member

157
    1
    0
    ผู้ชายน่ะพอเอาตัวรอดได้ครับ แต่ผู้ ญ ก็ระวังๆหน่อยครับ
    อย่างเหตุการณ์นี้ ถ้าเปิดกระจกลงมามากกว่านี้ แล้วพอไฟเขียว เขาฉกของมีค่า เช่นเงินที่คุณอาจจะวางไว้ หรือ มีสร้อย กำไล แล้วบิดไปเลย ก็อันตรายครับ
    ไม่อยากให้ใครมองโลกในแง่ร้าย แต่ป้องกันตัวเองไว้ก่อน ดีกว่าครับ

24. PakOJanG

PakOJanG Active Member VIP

475
    67
    28
    แล้วตกลงว่า เอ ถูกหวยหรือป่าวเนี่ย

25. Panaejorn

Panaejorn Member Member

150
    5
    18
    แหม๋

ถ้าเจอจะไล่ชนแม่งให้เข็ดเลย

26. KENTENS@I

KENTENS@I New Member Member

535
    26
    0
    สาด....

ขอบคุนครับ แล้วจะจำทะเบียนไว้....ไถ ไม่ ไถ ไว้ทีหลัง...

27. Kenny_eak

Kenny_eak Member Member

364
    11
    18
    เจองี้ต้องโบกให้หัวทิ่ม

28. ~AmmyZaa~

~AmmyZaa~ New Member Lady Member

1,380
    12
    0
    บรรยายซะนึกภาพออกเลย เอิ๊ก ๆ
    เล่นกะใครมะเล่นมาเล่นกะนู๋เอ
    ระวังๆด้วยนะจ๊ะ สมัยนี้หากินกันหน้าด้านๆงี้แหละ

29. Greatz_RaCe

Greatz_RaCe New Member Member

216
    11
    0
    ว่าแล้ว ตี้ซื้อไมเบสบอลที่คลองถมวันนั้นทำไม 2 3 อัน ไว้ประจำรถทุกคันนี่เอง ฮ่าๆ

30. lancerck4

lancerck4 Well-Known Member Member

2,280
    52
    48
    เค้าอยากได้ค่ารักษาก้อสงเคราะห์สักแผล

แถเข้าไปหาแม่งเลย พวกเชี้ยนี่......

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้