เกือบโดนหลอกค่ะ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย เอวี่^เรซซิ่ง, 1 กันยายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. VTR

VTR New Member Member

100
    1
    0
    ขอบคุณมากคับคุณเอ แถวนั้นผมเคยเจอเหมือนกันขับ GTO เหมือนกันแต่ไม่รู้คนเดียวกันหรือป่าวมันมาเคาะกระจก พอผมเปิดกระจกก้อถามมันว่า "มีไรคับ" มันบอกว่าผมไปขับรถตัดหน้าไปเกี่ยวรถมัน อ่ะงงดิกรู กรูยังไม่ได้เปลี่ยนเลนเลยเสียงอารายก้อไม่ได้ยิน ( ตอนนั้นขับชิดซ้ายสุดด้วย ขับช้าอีกตังหาก กำลังหาร้านที่จะไปซื้อของ ) ผมเลยบอกมันว่า " เฮ้ยนี่ผมยังไม่ได้เปลี่ยนเลนไปตัดหน้าใครเลยนะ" มันก้อบอกว่า " ก้อเมื่อกี้ไง " ผมก้อเลยบอกมันว่า "เอางี้แล้วเป็นไรมั่ง" มันบอกว่า " ก้อเกือบล้มอ่ะ" แล้วผมก้อถามมันว่า " สรุปว่าล้มไหม คุณอย่ามามั่วนะ " แล้วมันก้อบอกว่า " ผมขอ200ละกัน แล้วให้จบจบกันไป" กำ แสดงว่าไม่ได้เป็นอารายแน่ๆ แม่งขอกันดื้อๆ ผมเลยบอกมันว่า " มีแต่ส้นตีนกับ.... มึงจะเอาไหม"แม่งขับรถหนีไปเลย แต่ผมยืนยันได้ว่าวันนั้นไม่ได้ขับรถเร็วหรือไปตัดหน้าใครเลยและก้อไม่ได้ยินเสียงอะไรด้วย ( ขับชิดซ้ายสุดด้วยจะไปปาดหน้าใคร ) แย่จิงสังคมสมัยนี้ คนดีดีก้อมี คนเลวๆก้อเยอะคับ ยังไงระวังตัวกันไว้บ้างก้อดีนะคับ

เอวี่^เรซซิ่ง ถูกใจสิ่งนี้
  2. เอวี่^เรซซิ่ง

เอวี่^เรซซิ่ง New Member Moderator Lady Member

2,620
    79
    0
    ขอตอบแบบชุดใหญ่ค่ะ

ไม่ทันละพี่เอ๋ โดนแหลก ไป อิอิ

พี่บอล เอ จะตายเพราะ อย่าห้าวนี่แหละ 55555+

พี่ต้น ถ้า เอ ตัวใหญ่ แล้ว เอ เป็น ผู้ชาย ไม่เหลือแล้ว ( เอ นะ) 555+

เอ ไม่ถูกอะ ปุ้ม แต่ พ่อ เอ ถูก 69 อิอิ

พี่แอม นึกภาพออกเลยใช่มะ อิอิ
    ถ้าพี่แอมเจอแบบ เอ นะ พี่แอมต้องโมโหแน่ๆ
    :D

พี่แจ๊ค ถ้า ตัว เอ ใหญ่กว่านี้ เอ จะจัดให้มันเลยแหละ สงเคราะห์ ให้ซักแผล อิอิ

ทำไม เจอ คล้ายกับ เอ เลยอะ สงสัยแถวนั้น แม่ม เฮี้ยนกว่าผี เหอะๆๆ

3. notty

notty New Member Member

873
    20
    0
    ใครมาเเกล้งน้องเรา เเหมไอ้พวกนี้.......... ขอเจอหน่อย

4. ^^ FaNGy ^^

^^ FaNGy ^^ New Member VIP

2,560
    67
    0
    คนสมัยนี้ .......เลวได้ใจจิงๆๆๆๆ

5. ดื่มด่ำ

ดื่มด่ำ Legend (R.I.P.)

947
    14
    0
    เลวจัง...เวง...

6. GAP_B11

GAP_B11 Well-Known Member VIP

6,314
    95
    48
    ถ้าถูกหวย อย่าลืมเอาเงินไปแบ่งมันอ่ะ พี่เอ 55555555555555555555555555555555555++

ขอไห้ถูก 3 ตัว ตรงๆ เลยนะจ๊ะ อิอิ

7. Preople

Preople New Member Member

203
    4
    0
    เดี่ยวนี้มันหากินกันแปลกๆๆแฮะ

8. K.J.

K.J. New Member Member

442
    15
    0
    ขับรถระวังๆ กันหน่อยนะครับ ทั้ง คน สัตว์ สิ่งของ ไหนจะถนนหนทาง

ปล. เจ้าของกระทู้ระบายได้แบบเห็นภาพ

9. nOxIeS

nOxIeS Active Member Moderator Privilege

650
    31
    28
    เจ้าของกระทู้โหดจัง :lol:

10. cvc

cvc Member Moderator

467
    5
    18
    เอ อ่านมาตั้งนาน เพิ่งรู้ว่า เอ เป็นชื่อคน ไม่ใช่คำอุทาน -*-

11. @~Nu_pinne~@

@~Nu_pinne~@ New Member Lady Member

214
    12
    0
    เลวจิงๆ ..

12. เจออีกเมื่อไหร่ ต้องเอาให้นัก..

13. maicomeng

maicomeng New Member Member

522
    46
    0
    ไหวพริบดีเลิศ... Good คับ
    เป็นคนอื่นคง ตื่นเต้ม ตามมันไแล้วล่ะ

14. March_Weber

March_Weber New Member Member

1,539
    32
    0
    มันคงคิดว่ามันเก่งที่ทำแบบนี้ได้บ่อยๆ เดี๊ยวก็รู้

15. pooTurbo

pooTurbo Member Member

370
    9
    18
    แหม.....มาตามลุ้นว่า ตกลงถูกหวยป่าว
    ถ้าถูกนี่ แจ่ม เลยนะเนี่ย

โชคดีนะที่เอมีสติ ไม่งั้นก็คงเสียเงินไปฟรีๆ แล้วเนี่ย :D

16. numodlove

numodlove New Member VIP

1,408
    44
    0
    เพิ่งเคยเห้นแบบนี้ครับ ขอบคุณเจ้าของกระทู้มากๆ

17. Ctrl_s

Ctrl_s New Member VIP

957
    45
    0
    เล่นแม่งเลย ไอ้พวกนี้

18. Ton@CityMania

Ton@CityMania New Member Moderator VIP

1,341
    180
    0
    ทำถูกแล้วเอ

ว่าแต่

ความคิด ยาวกว่าเรื่องเล่านะเนี่ย อิอิ ฮาดี

19. teerapong001

teerapong001 Member Member

214
    20
    18
    ขอบคุณคับรับทราบ แล้วจะป้องกันตัวเอง

20. TooNZ

TooNZ Member Member

442
    8
    18
    มันเจ๋งมาก กล้ามีเรื่องกะเมิงด้วยเอ อิอิ

21. puky

puky New Member Member

464
    28
    0
    กระทู้ข้ามปี แต่ อ่านแล้วขอชมเชยเจ้าของกระทู้ครับ

22. KaMmY~*

KaMmY~* New Member Member

557
    16
    0
    เจอแบบนี้ต้องเอาให้หนักๆ อิอิ

23. I-PONG

I-PONG Member Member

415
    22
    18
    เจ๋งครับ อยากให้น้องสาวผมเป็นแบบนี้มั่งจัง

จะได้หายห่วงไปเยอะ

24. jojo9

jojo9 New Member Member

3,936
    656
    0
    ขอบคุณคร๊าบบบบ...
    ว่าแต่ซื้อเลขอะไรบอกด้วยจิ จะตาม อิอิ...

25. `aMiZpAnDa~*

`aMiZpAnDa~* New Member VIP

1,180
    45
    0
    เอ วี่ ไม่ เรียก เอมิ อ่า

คราว หน้า ลอง มั่งง งงง

ถ้า เจอ เด๊ซ จะ ตื้บบบ ให้

pS. วันนั้น ไป ไม่ ทัน มิตติ้ง เน้อ ไป ถึง นคร ปฐม 2 ทุ่ม . . ๕ ๕

26. AorRacing

AorRacing Member ทีมงานสมาชิก Super Moderator

31
    5
    8
    เห่อๆๆต้องระวังแล้วหละ อยู่แถวบ้านพอดีเลย!!!!!!
    แต่ที่ P'feelgood บอกว่ามันเป็นหน้าที่ของเด็กบ้านนอก มันก็ไม่ใช่ทุกคนนะคะ
    เพราะฉะนั้นอย่าใช้คำว่าเด็กบ้านนอกดีก่าค่ะ ควรเป็นบุคคลไป

27. procagivaracing

procagivaracing New Member Member

1,336
    21
    0
    อิอิ อ่านเเล้วสะใจดี จัง :D

28. Piccolo

Piccolo New Member Member

1,673
    65
    0
    มันคงเห็นเป็นผู้หญิงมาคนเดียว เลยกะจะหลอกเอาเงิน ดีนะที่ไม่หลงเชื่อมัน

29. M-16 ศิษย์ บขส.

M-16 ศิษย์ บขส. New Member Member

301
    5
    0
    อ่านตั้งนานนนึกว่า เอโดนใครหลอกไปอึ้บรึเปล่า

ก๊ากๆ....

แบบนี้เพื่อนเคยเจอแถวหน้าเสรีเซ็นเตอร์...อาการเดียวกันเลย แสดด

30. evolutionlab

evolutionlab New Member VIP

1,013
    41
    0
    อยากให้เพื่อนๆถ้าเดินทางคนเดียว เจอแบบนี้ แต่ไม่กล้ามีเรื่อง กลัว ใช้วิธีนี้ก็ได้คับ

ให้บอกไปว่า ไม่มีตัง ต้องไปเอาที่นั่นที่นี่ก็ว่าไป ให้ขับตามมา(แต่ก็ไม่ได้ไปบ้านหรอก..หาเพื่อนๆนี่ล่ะยังไง2หัวก็ดีกว่าหัวเดียว) ผมเชื่อว่ามันไม่ไปด้วยหรอก

แต่ถ้ายอมตามมาล่ะก็ ... จะเจ็บเยอะเจ็บน้อยก็แล้วแต่ศรัทธาเลยคับ ก่อนปล่อยก็ไถตังมันซะด้วยเลย เก็บบัตรประชาชนมันไว้ด้วยก็ดี

หรือ

นั่งหงิกมันไปเลยคับ เผื่อดังด้วย ฮ่าๆ

แต่ทั้งนี้ทั้งนั้นอย่าลงจากรถเด็ดขาดโดยเฉพาะผู้หญิงนะคับ

โทตามใครได้โทเหอะคับ จะกิ๊กจะแฟนเก่า โทมันไปเถอะ

หาตัวช่วยดีกว่าคับ คนเดียวอันตราย อย่ามัวแต่ไปด่ามันเลย ตอนมันหนีเด๋วมันจะฝากรอยไว้ที่รถจะยิ่งช้ำเปล่าๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้