สมาชิก bb ที่ลงชื่อวิ่งพีระโปรดเข้ามาอ่าน อัพเดตล่าสุด...สำคัญ

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย new@nymph, 6 กันยายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. new@nymph

new@nymph New Member Moderator

12,042
    38
    0
    อิอิ............

ขอโทษอีกทีครับ(อีกแล้ว):sad::sad::sad:

2. yy_u12

yy_u12 Well-Known Member Moderator

18,827
    95
    48
    :cool::cool::cool: อ่ะ......
    ไม่ต้องขอโทษหรอกครับ..... คุณไม่ได้ทำผิดอะไร ถ้ามีคนร้องขอให้คุณ
    ลบข้อความของผมออกไป แต่...... มีคนร้องขอหรือเปล่า.....อันนี้ผมไม่ทราบนะ

ที่สำคัญ ผมไม่ได้โกรธคุณ
    ผมเข้าใจคุณดีว่า คุณต้องการให้สังคมมันออกมาทางที่ดี
    คุณไม่ต้องลำบากใจด้วย เพราะถ้าคุณลำบากใจ ผมจะโกรธคุณ

คนเป็นสัตว์สังคมครับ ถ้าคนจะอยู่ในสังคม ก็ต้องดูแลสังคมด้วยจริงไหมครับ
    แต่ถ้าไม่ดูและสังคม เอาแต่ตั้งข้อแม้ ผมว่า........ นะ....... คิดต่อเอง.....
    ซึ่งการนั้นๆ ต่างหากที่ผมมองว่ามันน่าจะทำให้เกิดการแตกแยก.....

คุณไม่ต้องรับอะไรไว้ด้วยครับ.....คุณไม่ต้องเครียดอะไรทั้งสิ้น
    เพราะมันไม่ใช่เรื่องอะไรสลักสำคัญในการดำเนินชีวิตของคุณ

เอาเป็นว่า แต่บัดนี้เป็นต้นไป ผมจะเป็นคนเห็นแก่ตัวยิ่งมากๆๆๆๆๆๆๆ
    ขึ้นไปครับ.... ผมเป็นลูกคนเดียว มีแค่ลูกและภรรยา เป็นสิ่งที่ดีที่สุด
    ในชีวิตผมแล้ว...... จะเกิดอะไร จะเป็นอย่างไร.... ก็ให้มันเป็นไปตามวิถี

:cool::cool::cool::cool::cool:

3. yy_u12

yy_u12 Well-Known Member Moderator

18,827
    95
    48
    :cool: ไม่ต้องเอ่ยคำขอโทษครับ....
    เพราะคุณไม่ใช่คนที่ต้องเอ่ยคำนั้น...... :cool:

4. yy_u12

18,827
    95
    48
    ;) อืม......................
    ท่านที่จะไปวิ่ง มีความเห็นอื่นไหมครับ
    ถ้ามี ..... เสนอมาเลยครับ......

รีบเสนอนะครับ...... ถ้าไม่เสนอ เดี๋ยวคนทำงานเค้าตัดสินใจ
    อะไรไป..... จะมา Comment ทีหลังเนี่ย มันไม่งามนะครับ.....

:rolleyes:

5. new@nymph

new@nymph New Member Moderator

12,042
    38
    0
    ขอบคุณครับที่ไม่ว่าอะไรที่กระทำการโดยไม่แจ้ง........................ยังไงพี่ๆน้องๆ ก็รีบๆๆตอบกระทู้กันนะครับ ผู้ก่อการจะได้ดำเนินงานกันต่อไป

6. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    อืม....จะอะไรกันนักหนา ไม่ใช้ว่าใครยอมหรือไม่ยอมกันนะ
    แต่ทำไมไม่ถอยกันคนละนิดมา คุยกัน จะได้เข้าใจกัน หรือไม่
    ก้อเห็นแก่ส่วนรวม หรือ รุ่นน้องที่จะเข้ามาให้เค้ามีความรู้สึกที่ดี
    และรักคลับๆนี้คับ.......

7. lhong_bb008

lhong_bb008 New Member Member

3,009
    13
    0
    งง ครับ ไงก็อยากให้เรารักกันเหมือนเคยนะครับ โดนนิดโดนหน่อย กระทบทระทั่งบ้าง เหมือนลิ้นกับฟันครับ อย่าไปคิดอารัยมาก
    การยิ้ม การหัวเราะเป็นสิ่งที่ดีที่สุดครับ รักบูลเบริด์คลับ และสมาชิกทุกท่านนะคร๊าบบบบ

8. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    :sad::sad::sad::sad::sad::sad::sad::sad::sad::sad::sad:

9. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    ท่านๆที่แอบมาดู ตอบบ้างก้อได้นะคับ.....อิอิอิอิอิ...

10. GAZE SPEED

GAZE SPEED New Member Member

2,521
    26
    0
    ผมแอบดูครับ เพราะยัง งง อยู่ครับ แต่ยังไงก็รักใคร่ สามัคคีเป็นที่ตั้งครับ

11. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    งง อะไรคับ ไมไม่ถามพี่ๆเค้าหละคับ
    แต่ยังไงท่านก็ แจ๋วมาก ที่ไม่แอบแล้ว
    ยังไงทีแอบดูมาออกความเห็นบ้างนะคับ
    :cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool:
    :rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes:

12. yy_u12

18,827
    95
    48
    :cool: อืม.........
    หรือว่าจะว่าดี............ ว่า ไม่ว่า......

อ้อ...... กระทุ้ เค้าตั้งขึ้นมาให้สมาชิกที่ลงชื่อไว้ว่าจะไปวิ่งที่พีระ
    เข้ามาอ่านและ Update ..................

ไหงมีแต่ใครก็ไม่รู้.............. :cool:

13. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    แหม ....... ก็มะมีใครเข้ามาเลยมีแต่แอบดูเค้าก็เลยมาเฮฮาแจม
    หน่อยอะเพ่....:cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool:

14. new@nymph

12,042
    38
    0
    อืม.......................นั้นมันเป็นความจริง...............ที่ไม่อาจเปลี่ยนไปได้

15. กล้วย910

กล้วย910 Well-Known Member Super Moderator VIP

3,146
    41
    48
    ไม่งง :clap2:

16. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    :D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D

17. new@nymph

12,042
    38
    0
    กล้วย.......................................อิอิ

18. yy_u12

18,827
    95
    48
    :sad: อืม..........
    8 คันนนนนนนนนนน :cool:

19. new@nymph

12,042
    38
    0
    ชอบๆๆๆ

20. yy_u12

18,827
    95
    48
    :rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::D

21. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    แปดลำ .....อิอิอิอิ...

22. new@nymph

12,042
    38
    0
    ดูถึงความเป็น.......คนดี อิอิ

23. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    งง หวะ.....:cool:

24. yy_u12

18,827
    95
    48
    :D Yeah!!!!!!!!!!

I got it :D

25. yy_u12

18,827
    95
    48

:D:D:D:D:D:D
    สรุปคือมีแต่ BB วิ่ง PURE นะครับ

ST ได้รถจำนวนมากกว่า BB เลย
    ขอแยกรุ่นเป็นรุ่นของ ST ต่างหากครับ

อิอิ
    :D

26. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    อีกประมาณเดือนนึง จะได้ลงชิงชัยกันและ....

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้