อยากรู้ครับว่า อะไหล่ เกียร์ mt ของปี 96 เอามาใส่ได้ไหมครับ

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย oakoak, 10 กันยายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. oakoak

oakoak New Member Member

165
    0
    0
    อยากรู้ครับว่า อะไหล่ เกียร์ mt ของปี 96 เอามาใส่ได้ไหมครับ

พวกคันเกียร์ เพลาขับด้านซ้าย แล้วก็อื่นๆอีกมากมาย เรียกไม่ถูก

เอามาใส่กับ rover ได้ไหมครับ

2. TG Rover

TG Rover New Member Moderator

936
    2
    0
    ขอสอง

พี่ฮะ เพลาเดิมติดรถใช้ได้แต่ข้างขวา
    แต่ซ้ายต้องเป็นแบบ สองท่อนคับ ใช้ของแอคคอด ตาเพชรเท่านั้นนะ

ปล หาให้เจอถ้าเจอ จัดมาสองนะ เผื่อผมด้วย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้