มีใครใช้ Mitsu Lancer a72 ไฟ L บ้างครับ

การสนทนาใน 'Good Old Car' เริ่มโดย Nismo_3_Door_Za, 28 กุมภาพันธ์ 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. kobayatng

kobayatng New Member Member

5
    0
    0
    ตอนแรกบอกที่เชียงใหม่ มีไม่กี่คน หลังจากนั้น ไปเจอ เยอะแยะเลยครับ 555+

2. Jung_kou

Jung_kou New Member Member

19
    0
    0
    หวัดดี
    เป็นงัยบ้างแล้วคับ ทำถึงไหนแล้ว ตอนนี้ผมเอาเข้าฮุ่สี เรียบร้อยแล้วนะ

3. kamol-prerunner

kamol-prerunner New Member Member

7
    1
    0
    หวัดดีคับ มีแลนเซอร์ ไฟนอน อยู่คัน ขออยู่ด้วยคนดิคับ เดียวไว้จะถ่ายรูปมาให้ดูละกันนะ

4. b2fen@GOC

b2fen@GOC New Member Member

164
    3
    0
    เอ่อ เพื่อนผมไม่ได้ชื่อ จอน นะครับ เค้าชื่อ จ้อน ครับ, ไอ้จ้อน น่ะครับ
    จ้อน แปลว่า เชี่ยวชาญงานมุดงานแงะ น่ะครับ

5. corola

corola New Member Member

19
    0
    0
    มีแต่คันข้างๆ ครับ เครื่อง 1600 คารบู

6. ขายรถ

ผมจะขายa72ท้ายนอนอะคับแต่ไม่รุขายที่ไหนรถอยู่ในเว็ปwww.firedub.com

7. หาคนคุย

คุยกันแก้เหงา

8. กลับมาทำไม เค้าลืมกันไฟหมดแล้ว

ใครยังอยู่ มาคุยกันหน่อยนะครับ อะไหล่หายากจัง หายไปหลายปี 55 ลืมกระทุ้ ตอนนี้ได้แม็กมาละงับ เครื่องก็ โอเวอร์ฮอนครับ เปลี่ยนซีดีไอ เพลาหลังดัง ครับ
    ว่าจะทำเครื่องเสียงเรโทร

ยู้หู่

หายไปไหนกันอะ ไม่กี่ปีเอง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้