ไหนๆ ก็ ไหนๆ มาๆ เด๋วเล่าให้ฟัง

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย ImpulseNaiO_HTT, 9 กันยายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. SR-FA-DAM

SR-FA-DAM New Member Member

8,331
    913
    0
    เค้า ล้อ เล่น ไม่มีอะไร หรอก :)

2. Step-Divinity

Step-Divinity New Member Member

3,737
    590
    0
    อ่านดูแล้วมันแปลกๆอยู่ น่าจะล้อเล่นกันมากกว่า
    มี 7200รอบต่อนาทีด้วย เฮ้อ พูดไปนั้น
    เบอร์ติดต่อกลับก็ไม่มี เรื่องแบบนี้น่าจะลงไว้
    ได้ตั้ง 10% นะครับ:D:D:D
    ยังไงจะจริงไม่จริงน่าจะเข้ามาชี้แจงหน่อยครับ
    เรื่องแบบนี้เจ้าของเรื่องคงไม่สบายใจแน่ๆครับ
    แรงไปหน่อยอะ:cool::cool:

ImpulseNaiO_HTT ถูกใจสิ่งนี้
  3. Toonjung4

Toonjung4 New Member Member

3,565
    662
    0
    เอาน่ะๆๆๆ ล้อเล่นกันไป แต่เหมือนจิงไปนิด อิอิ แต่ผมอ่านทีแรกก็รู้แล้วว่าล้อเล่น อะไรจะละเอียดขนาดนั้น แล้วถ้ามันจริงป่านนี้ ขึ้นหน้าหนึ่งถึงโรงพักไปแว้ววว

โอเอ้ยไม่ต้องไปคิดมากน่ะ นิดหน่อยก็ให้อภัยกันดีก่า พี่น้องกันน่ะ น้ำพึ่งเรือ เสือพึ่งป่า นะ

4. ImpulseNaiO_HTT

ImpulseNaiO_HTT New Member Member

2,136
    738
    0
    ก็อ่านแล้วมันรู้สึกไม่ดีนี่หว่า....

แง่มๆๆๆ

5. pimontree

pimontree New Member Member

42
    6
    0
    เรียนขออภัยเจ้าของกระทู้ครับ

เรียนขออภัยเจ้าของกระทู้เป็นอย่างสูงครับ
    วันนี้พึ่งเข้ามาเห็น พอดีมีผู้หวังดี post ไว้ให้ผมเข้ามาเคลียร์ครับ ขอชี้แจงดังนี้ครับ
    - เรื่องทั้งหมดเป็นเรื่องแต่งขึ้นมาครับ
    - มิได้มีจุดประสงค์ให้กระทบกระเทือนจิตใจเจ้าของกระทู้
    - เป็นความคึกคะนองของผมครับที่แต่งเรื่องมา ไม่ได้ตั้งใจให้บานปลายขนาดนี้
    - เนื่องจากเริ่มเข้ามาใช้งานเวบบอร์ดของกลุ่มนี้ได้ไม่นานครับ ยังไม่เข้าใจวัฒนธรรมต่าง ๆ
    และก่อนหน้านี้ เคยอ่านแต่เวบบอร์ดอื่น ๆ ครับ ที่ไม่เกี่ยวกับรถ ซึ่งเคยชินกันเรื่องที่แต่งแต้มเกินจริง

ต้องเรียนขออภัย และขอความเห็นใจจากเจ้าของกระทู้
    และจากทุกท่านนะครับ ยังไง ผมคงต้องเข้ามาปรึกษาปัญหาต่าง ๆ
    กับทุกท่านนะครับอีกยาวนาน เพราะพึ่งวางเครื่องใหม่

ยังไงก็ขออวยพรให้เจ้าของกระทู้ หาอุปกรณ์ และซ่อมรถเสร็จเร็วๆ นะครับ

ผมอยู่ภูเก็ตครับ ให้ผมชดเชยความผิดโดยการเป็นไกด์นำเที่ยวได้ครับ ไม่คิดเงิน (เมื่อคืนก็วิ่งหนีสึนามิกันสนุก)

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 13 กันยายน 2007
  6. 1ST

1ST New Member Racer

5,672
    583
    0
    เเล้ว รู้สาเหตุ ยังโอ ว่ามันหลุดได้ยังไง

7. Athens Nismo

Athens Nismo New Member Member

1,128
    181
    0
    เค้ามามอบตัวแล้ว นายโอ ให้อภัยเค้านะ

ยังไงก็ขอให้รถซ่อมเสร็จเร็ว ๆ ก็แล้วกันนะครับ...

8. pimontree

42
    6
    0
    ได้เห็นข้อความ แสดงความรู้สึกที่ไม่ดีของหลาย ๆ ท่าน
    ผมก็รู้สึกละอายใจไม่ใช่น้อยครับ ที่ข้อความของผมไปกระทบกระเทือนใจ
    ต้องขออภัยที่เข้ามาตอบช้าครับ เพราะเมื่อคืนไม่ได้เข้า net มัวแต่หนีสึนามิอยู่

OaTT_B14 ถูกใจสิ่งนี้
  9. OaTT_B14

OaTT_B14 New Member Member

4,399
    692
    0
    ชื่นชมในความเป็นลูกผู้ชายของคุณมากคับ ชอบจิงๆคนแบบนี้
    กล้าทำก้อกล้ารับ สุดยอดจิงๆคับ:)

10. ImpulseNaiO_HTT

ImpulseNaiO_HTT New Member Member

2,136
    738
    0

ขอบคุณคร้าบบบ..ที่เข้ามาไว ... ไม่งั้นคืนนี้ผมคงนอนไม่หลับอีกแน่ๆ
    ส่วนเรื่องราวทั้งหมด ผมได้รับรู้ความจริงเป็นแบบนี้ก็ดีใจตายแล้วคร้าบ
    ส่วนเรื่องวัฒนธรรมคลับ หรือเรื่องบอร์ด ไม่เกี่ยวหรอกครับ
    มันเป็นเรื่องของความคิดเห็นของผมน่ะครับ....

ผมก็ขอโทษไว้ ณ ที่นี้ด้วยละกันคร้าบสำหรับเรื่องราวทั้งหมด
    ไม่โกรธ ไม่เกลียดกัน คนเราย่อมมีผิดพลาดครับ..
    ยอมรับในสปิริตครับ อย่างนี้ล่ะครับ ชอบๆ

ส่วนเรื่องไปเที่ยว เด๋วเราอาจจะได้เจอกันคร้าบ..
    เพื่อนผมก็ทำธุรกิจเกี่ยวกับสปาอยู่ที่นั่นเหมือนกัน
    เผื่อมีอะไร เอื้อเฟื้อเผื่อแผ่กันครับ...

สุดท้าย ผมขอโทษไว้อีกทีครับ แล้วก็ยินดีต้อนรับคร้าบบ...

ตรงฐานเหล็กใต้กระจกมันเป็นสนิมอ่ะค้าบ
    แล้วมันเลยเผยอขึ้น เคยให้พี่อาร์ตดูทีนึงแล้ว
    แกบอกว่า เป็นอย่างนี้กันเยอะอยู่

ขอบคุณคร้าบพี่ตี้ ส่วนเรื่องให้อภัย ยินดีอยู่แล้นคร้าบบ

คนเราทำผิด ทำพลาดกันได้ครับ อิอิ...

ใช่ๆ เมื่อวานแต่ผมเพิ่งได้ยินข่าวตอน 4 ทุ่มแระ
    ดีแล้วครับ มันไม่เกิดเหตุการณ์ร้ายๆ ขึ้นอีก
    ไม่อยากให้เหมือนกับปลายปี 47 อีก เศร้าใจ ๆ

ถูกต้องนะคร้าบ.... น่านับถือๆ
    จำได้ป่าว เมริงก็เคยเป็นอย่างนี้กะกรูเมื่อหลายปีก่อน อิอิ

เมื่อเกิดเหตุการณ์อย่างนี้ขึ้น เราจะอยู่กันได้นาน ....

ปล. สบายจายแล้นกรู หลับสำบาย มีฟามสุขที่ซู้ดดดดดดดด

11. wboatamon

wboatamon New Member Member

247
    91
    0
    ฟู่ ... ค่อยโล่งหน่อย Happy Ending :):)

12. BOAM...B12

BOAM...B12 New Member Moderator

5,057
    775
    0
    ขอบคุณครับที่มาแจง
    วันไหนไปภูเก็ตแนะนําเด็ดๆด้วยละกัน:D

13. KAMOMKAMAMM

KAMOMKAMAMM New Member Member

116
    34
    0
    ลูกผู้ชายตัวจริงเลยครับ.....:):):)
    :thumbs_up::thumbs_up::thumbs_up:

14. ImpulseNaiO_HTT

2,136
    738
    0
    :):):) โล่งเหมือนกันคร้าบ...

พี่เบิ้มๆ เด็ดๆ ที่ว่าเนี่ย .....

ป่าตองๆ เพรียบบ

:D:D:D

15. BOAM...B12

BOAM...B12 New Member Moderator

5,057
    775
    0
    วันหลังโอไปก็เอามาเผื่อพี่ด้วยนะ:D

16. Toonjung4

3,565
    662
    0
    เด๋วหาเรื่องอีกดีก่า อิอิอิ ระทึกดี กระทู้แบบนี้ กร๊ากกก

17. ImpulseNaiO_HTT

2,136
    738
    0
    :sad::sad::sad:

อุ๊ย ผมมะถนัด

อันนี้ไม่ดีนะ แต่ว่าถ้าเป็นตรูนจัง เป็นคนตั้งกระทู้
    ความน่าเชื่อถือลดไปครึ่ง ฮ่าๆ

18. SR-FA-DAM

8,331
    913
    0
    ลูก ผู้ชาย กลัว ลิงคร้าบบบบ :D:D:D:D

19. ImpulseNaiO_HTT

2,136
    738
    0
    สงสัย ลิง เหม็น

20. whistler190

whistler190 New Member Member

118
    9
    0
    ร๊าก กัน ไว้ คร๊าบบ พี่ ๆ ๆ ๆ

21. Denn

Denn Well-Known Member Moderator

9,716
    819
    113
    โอ้... ไม่ได้เข้ามาอ่าน แป๊ปเดียว

ละครหักมุม ซะงั้น :cool:

22. ImpulseNaiO_HTT

2,136
    738
    0
    ฮ่าๆๆๆ

ละครเรื่องหลังจบไป

แต่เรื่องแรกยังมะจบคร้าบ

เด๋วไปซื้อซันรูฟปลอมๆ หลอกๆ มาติดอย่างที่พี่เด่นว่าดีก่า

23. Toonjung4

3,565
    662
    0
    หลอกลวงงงงงงงงงง

24. whistler190

whistler190 New Member Member

118
    9
    0
    พี่โอทำซันรูฟมาเท่าไหร่ครับ

25. Denn

Denn Well-Known Member Moderator

9,716
    819
    113
    ตามนั้น หล่อ ใกล้ๆ กัน เอิ้ก ๆๆ :D

26. jojo9

jojo9 New Member Member

3,936
    656
    0
    เป็นการกระทำที่ควรยกย่องค๊าบบบ..
    ไม่ว่าจะผิดหรือถูก

แต่มีความรับผิดชอบต่อสิ่งที่กระทำคุณก็ได้ใจไปหลายคนแล้วค๊าบบบ
    :thumbs_up:

27. ImpulseNaiO_HTT

2,136
    738
    0
    :D:D:D

หลังคาหมออาร์ตจัดให้ แปดพัน ค้าบ
    ส่วนค่าทำ ผมเก็บสีเหมาทั้งคันน่ะค้าบ

วันนี้ไปลองทาบ(ซันรูฟผี)มาแล้วพี่เด่น
    ปรากฏว่า ความยาวกะลังแจ่ม แต่ความกว้างนี่ใหญ่กว่า
    ซันรูฟจริงนิดดียว(ไม่เกิน1ซม.) เลยมะเอามา

แล้วอีกอย่างดูจากทรงแล้วถ้าติดมาเนี่ย
    ตอนฝนตกงานเข้าแน่ เป็นแอ่งเลี้ยงปลาทองแหง๋มๆ
    อีกอย่างมันทึบแสงอีกด้วย ตอนแรกผมก็นึกว่ามันโปร่งแสง

ช่ายค้าบบบ ... แต่ตอนนี้มะรู้ไปไหน...
    เข้ามาคุยเล่นกันเหมือนเดิมคร้าบ ...

พี่อาร์ตจ๋า หาให้นู๋เจอมั้งมั้ยอ่ะ
    ตอนนี้อยากให้แสงส่องหัวแล้วอ่ะ
    เด๋วเส้นผมไม่ได้รับแสงแดด แล้วจะไม่โตวันโตคืน

28. Toonjung4

3,565
    662
    0
    เครียดดดดผมล่วงแล้ว นัยโอเรา อิอิ

29. pimontree

42
    6
    0
    วันนี้หยุดงานครับ ยังเครียดกับรถเจ้ากรรม ช่างยังไม่มาทำเครื่องยนต์กะช่วงล่างให้เสร็จเลย
    ครึ่งเดือนเข้าไปแล้ว

30. SR-FA-DAM

8,331
    913
    0
    รอ หลัง คา อันใหม่ไปเลย โอ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้