ไหนๆ ก็ ไหนๆ มาๆ เด๋วเล่าให้ฟัง

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย ImpulseNaiO_HTT, 9 กันยายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Toonjung4

Toonjung4 New Member Member

3,565
    662
    0
    สู้ๆ

2. ImpulseNaiO_HTT

ImpulseNaiO_HTT New Member Member

2,136
    738
    0
    อิอิ ...

สู้ จน จะ ถอย แล้วเนี่ย

ป๊าดดดด...

3. BOAM...B12

BOAM...B12 New Member Moderator

5,057
    775
    0
    ถอยเดี๊ยวชน
    เดินหน้าต่อปายน้องรัก:D

ImpulseNaiO_HTT ถูกใจสิ่งนี้
  4. ImpulseNaiO_HTT

ImpulseNaiO_HTT New Member Member

2,136
    738
    0
    เหนื่อยและท้อ ต้องรออีกนานเท่าไหร่

:cry: :cry: :cry:

5. jojo9

jojo9 New Member Member

3,936
    656
    0
    สู้ต่อไปทาเคชิ :cool::cool::cool:

6. [ B i g ]

[ B i g ] Member Member

66
    3
    8
    หาด้ายรึยางหว่า ขอให้หาด้ายเร็วๆน้อออ.......

ปล. ไว้ว่างๆจัดทริปกานดีกว่า สนม้ายๆ....อิอิ

7. ImpulseNaiO_HTT

2,136
    738
    0
    :D :D :D

จะสู้เพื่อเธอ

ซันรูฟของฉัน

หายังมิได้เลยอ่ะ แง่มๆๆๆ

ส่วนเรื่องทริป จัดไป อย่าให้เสีย

อิอิ...

ปล.เมื่อกี้ขับรถมา ตรงถนนทางรถไฟสายเก่า ทะลุสรรพาวุธ ออกบางนา
    น้ำท่วมสูงชิเป๋งเลยคร้าบ ขึ้นมาถึงขนาดที่ว่า บังตัดหมอกหน้ามิดเลย

ฮือๆ ดีนะไม่ดับซะกลางลำ
    พอดีวันนี้ไปสมัครงานที่ Thaioil Marine มาอ่ะคร้าบ
    มีใครรู้จักมั่ง ช่วยๆ ให้ผมเข้าไปทำที

โดยเฉพาะ พี่เบิ้ม พี่รู้จักคนข้างในอ่ะป่าว คุยให้ผมที
    ...

8. โบตั๋น

โบตั๋น Well-Known Member Member

4,842
    815
    113
    Marine แถวไหนครับ บางปูหรือเปล่า

อย่าว่าเลยโอ สุขุมวิทพี่วิ่งมา น้ำชนท้องรถเลย ขนาดไม่ได้โหลดนะเนี่ยะ

9. ImpulseNaiO_HTT

2,136
    738
    0
    อยู่เส้นริมทางรถไฟสายเก่าอ่ะคร้าบพี่ตั๋น

ใกล้ๆ แถวคลังน้ำมันปตท. กะบางจาก

โหพี่ถ้างั้น สุขุมวิทหนักกว่าเส้นในอีกนะเนี่ย

ถ้าระดับรถพี่น้ำยังชนท้องรถได้

ถ้ารถผมไปล่ะก็ เรือดีๆ นี่เอง

มันเกิดอารัยขึ้นกับกรุงเทพพระมหานคร ของเรากันนี่

ท่านผู้ว่าไปไหน ทำไมน้ำถึงได้ท่วมทุกวี่ทุกวัน

ตกลงมานิดเดียว น้ำนองเลย

อู้ยเซ็ง ๆ แต่ที่แย่ น้ำเข้าตัดหมอกด้วย

สงสัยมันย้อนเข้าตรงรูระบายอากาศแน่ๆ เลย

10. โบตั๋น

โบตั๋น Well-Known Member Member

4,842
    815
    113
    สงสัยจะคนล่ะที่อ่ะค๊าบบ นึกว่าแถวๆสมุทรปราการ :D:D:D
    พี่ก็สังเกตุเหมือนกันนะ ว่าเด๋วนี้ อะไรก็แปลกๆไปหมด
    บรรยากาศรอบตัว สภาพแวดล้อม คิดเล่นๆก็น่ากลัวใช่ย่อยนะพี่ว่า

11. OaTT_B14

OaTT_B14 New Member Member

4,399
    692
    0
    ปรับทุกข์อารายกันเหรอ ลุงๆทั้งสอง อิอิ

12. BOAM...B12

BOAM...B12 New Member Moderator

5,057
    775
    0
    พี่ไม่รู้จักเลยนะโอ ขอโตดด้วย
    ส่วนไอ้คนข้างบนนี่มาเรียกไรลุงๆแถวนี้ฟะ
    ที่นี่มีแต่วัยรุ่นทั้งนั้น เดี๊ยวเหนี่ยวซะเลยนี่:D

13. DaySpeed

DaySpeed New Member Moderator

8,976
    822
    0

ไอ้คนอายุน้อยยยยย :cool:

14. OaTT_B14

4,399
    692
    0
    ผมเห็นมีพี่คนเดียวนะ ที่เป็นวัยรุ่น อิอิ

15. pizza racing

pizza racing New Member Member

1,576
    533
    0
    ขอให้กลับมาหล่อไวๆนะครับ :D

16. ImpulseNaiO_HTT

2,136
    738
    0
    มะเป็นไรคร้าบ

ใช่พี่ เด๋วนี้ผมก็ว่ามันแปลกๆ

อารัยๆ ทำมาแซวแถวนี้

เด๋วยิงไข่ แม่มซะ

มะเปนไรคร้าบพี่เบิ้ม

ตอนนี้ว่าจะไปทำชิปปิ้ง แต่เห็นที่บ้านว่าเค้ากำลังจะเลิกระบบนี้แล้ว

แง่มๆๆ โห งี้คนตกงานกันเยอะแยะ แน่ๆ แย่ๆ

ขอบคุณคร้าบ

17. Toonjung4

3,565
    662
    0
    โลกมันร้อนนนนนนนน น้ำมันเลยเยอะ เพราะโลกมันต้องอาบน้ำมั่งไง อิอิ

18. ImpulseNaiO_HTT

2,136
    738
    0
    อารัยวร้า ตรูน

กรู งง...

19. NJU

NJU New Member Member

294
    130
    0
    ยังดีคับ ที่ไม่ปลิวไปโดน D MAX :D

20. ImpulseNaiO_HTT

2,136
    738
    0
    ล่าสุดได้กระจกแว้วคร้าบบบ...
    แต่ของยังไม่ถึงมือ

ขอขอบคุณ ปี้อาร์ต อาหลั่ยยนต์ จุ๊บๆ...
    ขอขอบคุณ พี่น้องทุกท่านที่เป็นกำลังใจ และช่วยผมในการหาของ
    ขอบคุณมากจริงๆ ครับ ถึงแม้พี่น้องจะหากันไม่ได้ แต่น้ำใจที่แสดงให้ผมเห็น
    เพียงเท่านี้ ผมก็รู้สึกอบอุ่นและดีใจมากๆ แล้วครับ

และแล้วก็จบลงอย่างHaPPy กลับมาหล่อเหมือนเดิม
    แบบครบๆ ซะที ดีใจ จัง ...

ปล. พี่อาร์ตจ๋า ผ่อนเดือนละ 1000 ได้ม้ายยยย... :cry: :cry: :cry:

21. Toonjung4

3,565
    662
    0
    ยินดีด้วย ปล. มาสมัครงาน CP มั้ยยย

22. Step-Divinity

Step-Divinity New Member Member

3,737
    590
    0
    ได้แล้วดีใจด้วยค้าบบบบ

23. ImpulseNaiO_HTT

2,136
    738
    0
    ไปดิๆ มีตำแหน่งอารัยว่าง ม้างอ่ะ

เด๋วเดือนหน้าจะไปสอบ การท่าเรือ เนี่ย....

สนใจๆ ท้างน้าน...

24. 1ST

1ST New Member Racer

5,672
    583
    0
    ได้ เเล้ว นะ ดีใจด้วย

รักแล้วต้องรอจริงๆ

25. Denn

Denn Well-Known Member Moderator

9,716
    819
    113
    แจ่มไปโอ

ใส่แล้ว ถ่ายรูป มาดูหน่อยน่ะ :D

26. ImpulseNaiO_HTT

2,136
    738
    0
    ทีนี้มันอาจจะต้องทำสีหลังคาด้วยนี่น่ะสิค้าบ

เห้อ เด๋วๆ ต้องดูก่อนว่าจะต้องทำม้าย

27. jojo9

jojo9 New Member Member

3,936
    656
    0
    ว้าว...ได้ซะทีนะ นายโอ :D:D:D
    ว่าแต่ทำไมต้องทำสีอ่ะ หรือว่ามีหลังคามาด้วยเหรอ...:rolleyes::rolleyes::rolleyes:

28. OaTT_B14

4,399
    692
    0
    ดีใจ ด้วย เว้ย พี่น้ามเงิน

29. Toonjung4

3,565
    662
    0
    จุ๊บๆ

30. pizza racing

pizza racing New Member Member

1,576
    533
    0
    ยินดีด้วยครับ โอ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้