ขอ mail. ของพี่ๆ น้องๆ ทุกคนด้วยนะคับ

การสนทนาใน 'Daihatsu Club' เริ่มโดย armyo, 9 กันยายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. kamikaze_ho

kamikaze_ho New Member Member

239
    0
    0
    ขุดอีก

2. armyo

armyo New Member Member

29
    0
    0
    หง่าหมดแล้วหรอคับ ผมว่าน่าจะมีอีกนะเนี่ย ลองดูคับเผื่อจะมีอีก

ขุดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
    ขุดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

3. นัทซึมิ

นัทซึมิ New Member Member

26
    1
    0
  4. omolo

omolo New Member Member

2
    0
    0
  5. GAPSI

GAPSI New Member Member

13
    0
    0
    ยินดีคับ

:D ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนคับผมแก็ปคับ มีโอกาสต้องได้เจอกานแน่ๆคับ [email protected] แล้วคุยกันคับผม :D

6. PEERADA

PEERADA New Member Member

17
    0
    0
    เหอะๆๆๆ..

ขุดไรกันใหญ่เลย 5555

[email protected]

แอม จ๊ะ ...นครสวรรค์...

อยากได้สติ๊กเกอร์ DAIHATSU CLUB ด้วยอะ

อยากได้ๆๆๆ นะนะ

^_________^

7. PALM@ARCH

PALM@ARCH Member Moderator

341
    2
    18

:Dเรื่องสติ๊กเกอร์ถ้าอยากได้เรายินดีครับ
    เพียงแต่ต้องตามกฏิกานิดนึงนะครับ
    คือมามิทติ้งแล้วบอกประธานได้เลยครับ
    ว่าขอสติ๊กเกอร์คลับ

ทั้งนี้เพื่อทำฐานข้อมูลสมาชิก
    และให้ได้รู้จักกับสมาชิกส่วนใหญ่ก่อน
    เวลาไปเจอกันข้างนอกจะได้ไม่งงครับ

**ออมีค่าสติ๊กเกอร์100 กว่าบาทด้วยนะครับ
    :pลืมไปเด่วมันมาเรียกเก็บกับผม 55+

8. นอย

นอย Guest

0
    0
    0
    ส่งอีเมล์

ผม นอย อยู่เชียงรายครับ [email protected]

9. miratweety

miratweety New Member Member

3
    0
    0
  10. k126

k126 New Member Member

25
    1
    0
  11. Mr.Mira_Man

Mr.Mira_Man New Member Member

55
    1
    0
    บอย ครับ(แต่ตัวจริงไม่บอยแล้วครับ กำลังจะเลยวัยแมนด้วยซ้ำ 555) [email protected]

โทร.083-402-7689

สถิตที่ คลอง3 ปทุมธานี

ความสามารถ "ขับรถได้ดีสอบใบขับขี่ได้ 28 คะแนน และเติมน้ำหม้อน้ำเองได้ นอกนั้นไม่รู้ครับ" (= = ! )

มิร่าน้อยสีแดงแสงรวี เอิ๊กกก...

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 25 มิถุนายน 2008
< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้