มาขอบคุณและสรุปผลการ Meeting

การสนทนาใน '11X Club' เริ่มโดย Maxoutda, 10 กันยายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. o_kery

o_kery New Member Member

4
    0
    0
    เออรบกวนอีกหน่อยนะครับผู้ชายที่ยืนกางร่มทางซ้ายมือชื่อว่าไรอะครับพอจะรู้จักมั้ยครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 11 กันยายน 2007
  2. Bowling11X

Bowling11X Member Moderator

373
    2
    18
    อะจึ๋ย.....เวรแล้วตู.... แฟนไอ้โดมมาตามหาป่าวหว่า..

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 11 กันยายน 2007
  3. o_kery

4
    0
    0
    รบกวนหน่อยนะครับ ขอทราบชื่อผู้ชายคนแถวหลังที่ยืนกลางร่มหน่อยครับ คนที่ใส่เสื้อสีออกขาวๆใส่นาฬิกาสีดำมือขวาอะครับ

4. [B]oy_[V]est9

[B]oy_[V]est9 New Member Member

586
    4
    0
    โดนไปไอ้เก 555555

5. Drinking_Water

Drinking_Water New Member Member

881
    0
    0
    พี่น้องค๊าบ ผมนั่งกางร่ม คนที่ยืนกลางร่มกะใส่นาใกมือขวา พี่โก้แล้วพี่น้อง

อ้าววว ยังไงอยู่น่ะ มีแนวร่วมๆ 555+

6. M_Raciness

M_Raciness Active Member Member

1,175
    2
    38
    ผู้ชายกางร่ม เสื้อขาว ใส่นาฬิกาสีดำ อู้เห็นขาดนั้นเลยอะ ตาดีจิงๆๆ

เห็นแค่ม่ายถึงครึ่งหัวเอง อิอิ เค้าชื่อโก้ คับ แล้วคุณชื่ออะไรคับ

แนะนำตัวด้วยนะคับผม

7. Bowling11X

373
    2
    18
    โถ่ๆๆๆ เราก็นึกว่ามีคนสนใจน้องโดมของเราซะแล้ว ถ้าผู้ชายที่นั่งกางร่มนะชื่อโดม เป็นเกย์ควีน แต่อยากจะลองเป็นเกย์คิงดู ถ้าผู้ชายคนใดสนใจทิ้งเบอรืไว้ได้เดี๋ยวน้องเขาโทรกลับครับ 555

8. [B]oy_[V]est9

[B]oy_[V]est9 New Member Member

586
    4
    0
    ช่ายๆ แนะนำตัวสักนิดนะคับบบ

9. Maxoutda

Maxoutda New Member Moderator

1,111
    1
    0
    ใครหว่า สงสัย สายลับจับบ้านเล็ก คริคริ

มอบตัวมาซะนะครับ ถ้าไม่มอบตัวเดี๋ยวมีเฮ ( ฮา ) เฮ้ยๆๆ นัดเคลียเลย กำลังสด

10. Maxoutda

1,111
    1
    0
    รายงานตัวเถอะนะครับ

เออว่าแต่ สนใจคนในภาพข้างล่างไหมครับ มี เครื่องรูดบัตร ด้วยนะครับ :eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek:

11. ko1980

ko1980 New Member Member

494
    1
    0
    เฮ้ย....เล่นถามเหมือนกะตรูไปทำไรผิดงั้นน่ะ
    ตกลงใครว่ะ เอ่ยชื่อเสียงเรียงนามด่วน

12. Maxoutda

1,111
    1
    0
    คนหล่อก็งี้แหละ

มีแต่ หนุ่มๆๆ ถามถึง ( เพื่อนไอ้เกย์ อะป่าว วะ )

13. ko1980

ko1980 New Member Member

494
    1
    0
    บอกเกย์มันดูแลเพื่อนๆบ้าง...อุอุอุ
    ว่าแต่เป็นใครก็บอกกันได้
    สักพักเป็นผิดจุดประสงค์กระทู้อีก..อิอิอิ

14. Bank115PowerHaus

Bank115PowerHaus Active Member Member

1,450
    10
    38
    ไอ้โดมนี่ถือร่มทำหน้าเหมือนเกย์จิงๆว่ะ

15. [B]oy_[V]est9

586
    4
    0
    พี่โก้ร้อนตัวป่าวววววว อิอิ

16. Bowling11X

373
    2
    18
    เรื่องของเรื่องคือ คุณ o_keryเขาเข้ามาถามว่า มีคนในรูปนะเป็นแฟนเขา(ใครก้ไม่รู้) แฟนเขาบอกว่าจะไปทำบุญที่วัดพระบาทน้ำพุ แล้วอยู่ๆก้มีรูปแฟนเขามาอยู่ในนี้ได้ไง ดุจากกระทู้บนสุดเขาพอดีผมเข้ามาอ่านทันก่อนเขาจะแก้ไขครับ

17. Maxoutda

1,111
    1
    0
    แล้วคุณเธอ จะมาเจาะจงดูกระทู้นี้ในบอร์ดเราเลยหรือ ถ้า สามีเขาหนีไปเที่ยวจริงๆ แล้วรู้ได้ไงว่าจะมาโพสในนี้ ผมว่าถ้าจะดูรูปแบบนี้ไปดู พันทิป น่าจะเวิค กว่านะ

นอกเสียจาก มาอำกันเอง

18. Drinking_Water

Drinking_Water New Member Member

881
    0
    0
    บัตรแพทตินั่มเท่านั้นน่ะคับ ขอย้ำ!!!!

เอ๊ะมันยังไงๆอยู่ ตกลงเค้าเป้นผู้ชายผู้หญิงอ่ะทำไมพิมพ์ ครับ อ่ะ

เพื่อนผมไม่เกี่ยวๆ 555+ กระทู้เริ่มเบี่ยงเบน

19. [B]oy_[V]est9

586
    4
    0
    งงเจงๆๆๆ

20. ART AE110

ART AE110 New Member Moderator

728
    2
    0
    นั่นดิ กระทู้เริ่มผิดวิสัย

ปล. ขอบคุณรูปสวยสำหรับทุกท่านนะคับ
    แล้วผมกันใหม่งานหน้านะคับพี่ๆน้องๆ

21. Bank115PowerHaus

Bank115PowerHaus Active Member Member

1,450
    10
    38
    โอยยย
    ไม่รู้เรื่อง

22. M_Raciness

M_Raciness Active Member Member

1,175
    2
    38
    จบข่าวแต่เพียงเท่านี้..........

ไอ้เกย์หัวสูงนะต้ิงบัตรแพทตินั่มอะ

จะมีใครมารูดไหมเนี่ย

23. Hanaka5555

Hanaka5555 Active Member Moderator VIP

1,565
    19
    38
    ไม่รู้เรื่องอะ เบื่อเด็กเอแบคทำตัวไฮโซ แต่ไม่มีตังวะ เอาตังทำผมไปทำรถก่อนดีก่านะ

24. Maxoutda

1,111
    1
    0
    5555 เอแบค เกรด A คริคริ

โถ่ๆๆๆๆ

25. o_kery

4
    0
    0

ชื่อว่าเอ๋เปงแฟนดา คนที่โก้พาไปนะแหละคับ

26. Maxoutda

1,111
    1
    0
    อ้าว เฮียแล้วไง

น้าโก้ รีบๆๆเลย เคลียด่วน

27. Maxoutda

1,111
    1
    0

Who วะเนี่ย มาแบบนี้เริ่มเข้าข่าย สร้างกระแสแล้วไง อย่าเสี่ยงดีกว่าครับคุณพี่ ไปเถอะนะ :cool:

28. pikkoro

pikkoro New Member Member

158
    0
    0
    รายงานตัวด่วน มีไรกันอ่ะ ใครมาอำป่าวหว่า งงๆ

29. Maxoutda

1,111
    1
    0
    หลังจากสอบถามไปทาง น้าโก้แล้ว มันจ้องทำลายครับ ถ้ามาโพสแบบนี้อีก ทาง Mod ถือว่าเข้าค่ายเรื่องความปลอดภัย จะลบและแจ้งทาง ADMIN Web ตรวจสอบต่อไปครับ เพราะ เจาะจง มากเหลือเกิน

30. Bowling11X

373
    2
    18
    ผมก็เริ่มสงสัยตั้งแต่กระทู้แรกแล้วอะครับ เพิ่งจะสมัครสามชิกด้วย แล้วอีกอย่างบอร์ดอื่นมีต้องเยอะ ทำไมต้องบังเอิญมาเปิดเจอรูปในบอร์ด11Xด้วย เหมาะกะเจาะจงมาดูเลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้