ไปทำช่วงล่างมาแล้ว .... แหล่ม ๆ (มีอัพเดทเพิ่มเรื่องเบรคหน้า)

การสนทนาใน 'RT Club' เริ่มโดย golf the zeed, 10 กันยายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. boylpn

boylpn Member Member

775
    2
    18
    ได้เวลาทดสอบพอดี

วันที่ไปถ่ายรูปลงหนังสือนี่ไงล่ะกอล์ฟ ลองเอาไปลง แล้วลองทดสอบดูเลย :D:cool:

2. jakarin_tuey

jakarin_tuey New Member Moderator

1,409
    2
    0
    ซะงั้นน่ะพี่ :D :D :D

3. Maiชุมพร

Maiชุมพร New Member Member

105
    1
    0
    เซียนจิงๆ

4. ray-j

ray-j New Member Member

450
    0
    0
    ทำช่วงล่างมาใหม่เหมือนกันครับวิ่งแล้วสะบายใจครับ
    หนึบดีครับแต่เสียอย่างเดี่ยวครับแฟนบ่นมากครับเพราะซ่อมบ่อย
    อิอิอิอิ........กลัวที่ไหน..................ใจมันรัก RT100

5. audy!

audy! New Member Member

1,075
    2
    0
    ไม่ทราบว่าทำช่วงล่างครั้งนึงต้องใช้งบประมาณ ประมาณเท่าไหร่อะครับ ถ้าเปลี่ยนแต่ลูกหมากอะครับ

6. ray-j

ray-j New Member Member

450
    0
    0
    ราคาอยู่ 4พัน-5พัน ยกชุด หน้า-หลัง

7. audy!

1,075
    2
    0
    ขอบคุณครับคุณปุ้ย แล้วไม่ทราบว่าคุณปุ้ยพอจะรู้วิธีที่ไม่ให้หน้าปัดดังก๊อกแก๊กมั้ยครับ พอดีว่ารถผมไปจอดทำสีอยู่นานอะครับ พอกลับมามันก็ดังครับ

8. boylpn

boylpn Member Member

775
    2
    18
    แสดงว่าอู่ขันมาไม่แน่น

ต้องลองก้มดู ว่าขันน๊อตมาแน่นหรือเปล่า อาจจะเป็นที่ขันนอ๊อตไม่แน่น หรือไม่ก็อะไรหลุดหรือเปล่า?

9. audy!

1,075
    2
    0
    ขอบคุณครับคุณบอย ผมจะลองแก้ไขดูครับ:)

10. FIGHTER

FIGHTER New Member Moderator

118
    0
    0
    ถึงพี่กกอล์ฟครับ

ผมอยากได้ได้เบอร์โทรที่ร้าน น้าเหลิม
    อ่ะครับจะเอาโช๊คไปทำครับ

แต่ว่าที่ร้านเค้ารับแปลงจุดยึดจานดิสหน้า กับ คาลิเปอร์ เบรคหรือเปล่าครับ
    ขอบคุณครับ

11. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    ไม่แน่ใจว่าแปลงเบรคจะรับทำหรือป่าว ลองโทรไปถามดูก่อนแล้วกันนะครับ 089-9625705 :)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้