รูปไปชอปปิ้ง ซากรถพี่สวัสดิ์

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย TG Rover, 17 กันยายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. TG Rover

TG Rover New Member Moderator

936
    2
    0
    ไปมาเมื่อนานมากแล้ว 29/06/07
    แต่พึ่งจะมีเวลาเอามาลงให้ดู

ก่อนไปชลบุรี แวะหาน้าเจี้ยบ ดูรถ พร้อมกินข้าวบ่าย

รูปแรก สูบน้อยๆหน่อยน้าเจี๊ยบ จะได้อยู่กับเราไป นานๆ

2. น้า ๆคุยปรับทุกข์กัน

3-4 . ผลงานไมล์ หน้ามึด (ไปหน่อย)

5. ภาพสุดท้ายของใบปัดก่อนถูกลักพาตัว

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 17 กันยายน 2007
  2. TG Rover

936
    2
    0
    มาดูโฉมหน้า พี่เอส กับ พี่สวัสดิ์กัน

ชายรูปร่างสูงใหญ่ ผมหยิกเล็กน้อย นั้นคือ พี่เอส true love แห่ง พัทยา

อีกท่าน ชายเสื้อขาย ร่างเล็ก มากับรอยยิ้ม พี่แก่คือ พี่สวัสดิ์ ขายอะไหล่รถ ทั้งคันแห่ง แหลมฉบัง

รูปสุดท้าย มึดไปนิสนึง

3. TG Rover

936
    2
    0
    บรรยากาศ การช๊อปปิ้ง รื้อๆ คุ้ยๆ หาๆ ของจาก ซากรถพี่สวัสดิ์

4. toniccat

toniccat New Member Member

41
    0
    0
    ง่า.......เสียดายจังเลย ไปโดนอะไรมาหรือครับ แล้วอยู่แถวไหนกันครับ ผมอยากไปดูอะไหล่บ้าง

5. S'

S' New Member Member

217
    1
    0
    ที่เห็นในรูปนี่ผมไม่ได้ไปช่วยเค้าทำไรเลยนะครับแต่เหงื่อแตกตลอด แต่ได้หลอดไฟมาหลอดนึงครับของผมขาดพอดี พี่สวัสดิ์เลยให้มา ขอบคุณมากคร๊าบ
    <น้องโอมใส่เสื้อเดิ้นมากครับ> :D

6. TG Rover

936
    2
    0
    ต่อๆ

พี่สวัสดิ์แกแฟนพันธุ์แท้ มี 623 อีกคันไว้ใช้ด้วย แม๊ก 17 สวยๆ
    จอดเรียงกัน คันไกลสุดอ่ะ รถพี่เค้า

7. TG Rover

936
    2
    0
    ตอบที่มาของเสื้อ เดิ้นๆ

ได้มาฟรี
    ไปแจกอุปกรณ์การเรียน+แว่นตา ชาวกระเหรี่ยงที่แม่ฮ่องสอน มา

คุง คู ชาว กา เหรี่ยง ก็ น่า ระ ดี นะ หุหุ

8. น้องปุ๋ม

น้องปุ๋ม New Member Moderator

367
    0
    0
    รถคันนั้น เบาะ สภาพยังดีป่าวอะพี่โอม
    ลุงเจี๊ยบ มองมุมในรูป หล่อ อย่างกัยหลิวเต๋อ หัว
    อิอิ ^____________^

9. chang 97

chang 97 New Member Member

0
    2
    0
    โอ้โหไปโดนอะไรมาเนี่ยเยินจังเลยแล้วคนขับเป็นอะไรมากไหมคับ

10. ที่หนึ่ง

ที่หนึ่ง New Member Member

159
    0
    0
    สนใจโคมไฟหน้าครับ ติดต่อได้ที่ไหน

11. toniccat

toniccat New Member Member

41
    0
    0
    อิอิ

12. S'

S' New Member Member

217
    1
    0
    คันที่ชน ก่อนชนผมเคยเห็นวิ่งๆอยู่แถวพัทยานี่แหละครับ งามมาก สวยปิ๊ง มาเจออีกทีเละเลย รายละเอียดต้องถามพี่สวัสดิ์นะครับ เพราะผมก็ไม่รู้ว่าโดนอะไรอะ แต่บอกตรงๆว่าเสียดายมาก สีโปรดเลย ส่วนเบอร์พี่สวัสดิ์ ผมไม่มีอ่ะครับ ลองหาๆกระทู้ด้านล่างดูนะครับ แต่ของก็คงเหลือน้อยแล้วครับ เพราะน้องโอมเอาเหมาไปเยอะแล้ว :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้