ใครเคยทำสีที่Speed R บ้างครับ

การสนทนาใน 'Fit Club' เริ่มโดย air-nagaoka, 13 กันยายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. air-nagaoka

air-nagaoka New Member Member

2
    0
    0
    ใครมีประสบการณ์ทำสีที่Speed R บ้างครับแล้วเป็นยังไงบ้างครับงานเรียบร้ายดีไหมครับช่วยเล่าสู่กันฟังที่นะครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ

2. virapong

virapong New Member Member

2
    0
    0
    อยากทราบเหมือนกันคับ

3. p.chang

p.chang New Member VIP

542
    6
    0
    ทำอยู่ประจำครับ งานใช้ได้เลยครับ เจ้าของชื่อคุณตุ๋ย อัธยาศัยดีมากครับ ไปถามหาได้เลย

4. l3oZo

l3oZo New Member Privilege

769
    52
    0
    แนะ นำ Monster Fixed คร๊า

งานดีมั๊กมากก คร่า

5. ^NUT_FIT_KK^

^NUT_FIT_KK^ New Member Member

2,369
    4
    0
    ขอบคุณคับ

ไม่แนะนำเลย ไม่มีจรรยาบรรณสุด ๆ

http://www.civicesgroup.com/forum/topic5784
    อ่านกระทู้นี้ละกัน
    เจ้าของแม่งไม่มีจรรยาบรรณเลย เสียอารมณ์ ชี้คุยต่างหาก
    อุปกรณ์ต่าง ๆ มันไม่เปลี่ยน ก็บอกว่าเปลี่ยน

ลูกค้าจับได้ มันยังไม่รับอีกนะ สุดท้ายเปลี่ยนให้ ก็ยังเอามือสองมาใส่ให้ลูกค้าอีก คิดดูเอาเองละกัน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้