รถ nv เเต่งอารัยได้บ้างถึงจะสวย

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย นางฟ้าคืนเดียว, 14 กันยายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. น้องเมย์ซ่า

น้องเมย์ซ่า New Member Member

33
    2
    0
    อิอิ ถูกต้องค่ะ มีเนื้อหาการเเต่งรถ nv ตรงหน้าเเรก นิดหน่อยเท่านั้น
    นอกนั้นพี่ๆๆเค้ารับน้องค๊า กระชับความสัมพันธ์ให้เเน่เเคว้น

2. pop-ja

pop-ja New Member VIP

2,068
    235
    0
    ถุย มาทนดูตั้งนานไม่ดูภรรยาที่สุดรักแล้วหรือ ตาบอย :D

3. NV_BOYZ

NV_BOYZ New Member Member

173
    14
    0
    เค้าอยากมีน้องสาวเอง :D

4. PK-POWER

PK-POWER New Member Member

136
    8
    0
    เหอๆๆๆ กระทู้นี้ตอบกันเยอะจริงๆๆๆ มาโพสมั่งดีก่า :D

5. Nissan Y10 Thailand

Nissan Y10 Thailand New Member Moderator

3,584
    146
    0
    ปาไป 5 หน้า เฮ้ออออออออออออออออออออออออออออออออออ

6. อ้ายบอย......เมียเอ็งฝากมาบอกเมื่อไหร่จะซื้อนมให้ลูกซะที นมที่บ้านหมดแล้ว เมียโทไปก็ไม่รับสาย เล่นแต่เน็ท งานการก็ไม่ทำ

7. Midnight Outlaw

Midnight Outlaw New Member VIP

28
    1
    0
    :D:D..........บอยมีเมียแล้ว...งานเข้า..5555

8. NV_BOYZ

173
    14
    0
    โดนแทงข้างหลังทะลุถึงหัวใจอีกแล้วครับ :cry:

9. ++BowZaaZ++

++BowZaaZ++ New Member Lady Member

733
    60
    0
    ก๊ากๆๆๆๆ โดนพี่เล็กแทงข้างหลัง เจ็บป่าวคะพี่บอย 555555555555+

10. NV_BOYZ

173
    14
    0
    เจ็บโคตร

11. Nissan Y10 Thailand

Nissan Y10 Thailand New Member Moderator

3,584
    146
    0
    รายงานสด
    พี่นกอยู่หาด พีเอมวาย
    น้องแจ๊คเพิ่งกลับจากทำงานอยู่ที่บ้าน

เวลา5.30pm
    น้องแจ๊ค: หวัดดีครับเพ่:eek:
    พี่นก: แจ๊ค พี่มารอตั่งแต่ ห้าโมงแล้ว:p
    น้องแจ๊ค: อ้าวเพ่ ไปไมตั่งแต่วัน :)
    พี่นก: มาดูพระอาทิด ตกดิน:sad:
    น้องแจ๊ค: อ้าวเพ่ แล้วพี่ๆ ที่นัดกันหละ กะลังมาเหรอ:cool:
    พี่นก: เออแค่นี้ก่อนนะ:cry::cry::cry::cry::cry:

7.45 pm
    น้องแจ๊ค: ครับเพ่:confused:
    พี่นก: เฮ๊ยแจ๊ค พี่จะกลับแล้ว มีคนบอกว่าจาแวะมา ไม่เห็นมาเลย:(:(
    น้องแจ๊ค : เอ้า พี่ เค้าโกหกป่าว :p
    พี่นก: เนี๊ย มากันครบหมดเลย ว่าจามาตอนรับน้องใหม่ซะหน่อย :confused::confused::confused:
    น้องแจ๊ค: สงสัยแม่ไม่ให้มาม้าง พ่อก็ดุ:rolleyes::rolleyes:
    พี่นก : ฝากบอกด้วยและกัน ว่า มีคนแก่ถูกหลอก เว้ย อิอิอิ;);):D
    น้องแจ๊ค : (หัวเราะ) ก๊ากๆๆๆๆ ๆ ๆ ๆ ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ:D:D:D:D
    พี่นก: แค่นี่นะ
    น้องแจ๊ค: ครับเพ่ ครับเพ่

12. MR.ENIGMA

MR.ENIGMA New Member Member

105
    3
    0
    ไม่ได้เข้ามาซะนาน ทำไมกระทู้นี้ตอบกันเย๊อ เยอะ โดยเฉพาะพวกกลุ่มแกนนำ แก๊งค์ทรชนคนหื่นกาม

ทั้งนั้นเลยครับ ตาเล็ก ตาบอย ตาป๊อบ สงสารน้องเค้าจิงๆเลยคับ

13. pop-ja

2,068
    235
    0
    ขอครับ ถอนครับอยากเอาผมไปเทียบชั้นกับท่านมหาเทพคับผมมันเทวดาครับ :D

14. NV_BOYZ

173
    14
    0
    ผมสุจริตชนครับ แต่โดนแก๊งค์ทรชนซึ่งนำโดยคนเลี้ยงแมว(จริงๆเลี้ยงกระเทย)บีบบังคับให้เข้ากลุ่มครับ ข่มขู่ผมสารพัด ผมไม่อยากเป็นเลยครับ :cry::cry::cry:

15. nv_gold

nv_gold New Member Member

86
    4
    0
    :flame:13 วัน มีผู้ชม 901 คน คนตอบ 333 คน สุดยอดดดดด5555 บันทึกสถิถิติเลยครับ (ล้อเล่นครับล้อเล่น):thumbs_up:

16. PK-POWER

PK-POWER New Member Member

136
    8
    0
    เข้ามากระตุ้น....................

เรทติ้งของกระทู้ซะหน่อย เหอๆๆๆๆๆ

17. Nissan Y10 Thailand

3,584
    146
    0
    กระตู้น................................. ด้วย อิอิอิ

++BowZaaZ++ ถูกใจสิ่งนี้
  18. ++BowZaaZ++

++BowZaaZ++ New Member Lady Member

733
    60
    0
    กระตุ้น ให้มันคึก......ครึ้น ค่ะ

19. ฮาๆกันไป อย่าซีเรียส .......เดี๋ยวสิวขึ้น

20. NV_BOYZ

173
    14
    0
    อย่าเครียดซีรวยบ่อยนะก๊าบบบบบบบบบบบ :D

21. nv_gold

nv_gold New Member Member

86
    4
    0
    up...เข้าไปจะได้ไม่ตก

22. น้องเมย์ซ่า

33
    2
    0
    แห่ะๆๆๆ ขอบคุณค่ะ พี่ๆๆ อัพเยอะๆๆ

Nissan Y10 Thailand ถูกใจสิ่งนี้
  23. น้องเมย์ซ่า

33
    2
    0
    แงแงแง ขอโทดค๊า พี่ๆๆ กลับมาไม่ทันจิงๆๆ

24. washira

washira New Member VIP

565
    74
    0
    มีปัญหาเรื่องเงินแต่งรถ ปรึกษาพี่ได้จ้ะ :D

25. Nissan Y10 Thailand

3,584
    146
    0
  26. เอนดะ

เอนดะ New Member Member

81
    24
    0
    อุอิ

Nissan Y10 Thailand ถูกใจสิ่งนี้
  27. NV_BOYZ

173
    14
    0
    มีปัญหาเรื่องหัวใจปรึกษาพี่ได้ครับ หุหุหุ

28. Kobkero

Kobkero New Member Member

559
    24
    0
    แรงดีไม่มีตก เอ้ายาวปายงับ

29. pop-ja

2,068
    235
    0
    แล้วเมียคุณบอยไม่ว่าหรอ ครับก๊ากๆๆๆๆๆ:D

30. NV_BOYZ

173
    14
    0
    ผมคิดกับเขาเหมือนน้องจริงๆนะครับ หุหุหุ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้