รถ nv เเต่งอารัยได้บ้างถึงจะสวย

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย นางฟ้าคืนเดียว, 14 กันยายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. MR.ENIGMA

MR.ENIGMA New Member Member

105
    3
    0
    บอย อย่าไปหว่านล้อมน้องเค้าเลย เด๋วจะเสียภาพพจน์สวนดุสิตเราหมด

2. น้องเมย์ซ่า

น้องเมย์ซ่า New Member Member

33
    2
    0
    อิอิ ไม่รู้จาพูดอารัย * - * แต่ไม่เดือดร้อนเรื่องเงินอ่าค่ะ

3. Kobkero

Kobkero New Member Member

559
    24
    0
    พี่ๆเค้า แซวเล่นอ่าจ้า

4. เสลดหมา176

เสลดหมา176 New Member Member

335
    10
    0
    คลับขำขำ

ระวังเรื่องข้างหลังหยั่งเดียว

5. NV_BOYZ

NV_BOYZ New Member Member

173
    14
    0
    เดือดร้อนเรื่องหัวใจปรึกษาได้ครับ อิอิอิ

6. nv_gold

nv_gold New Member Member

86
    4
    0
    ตกแล้ว ตกแล้ว up เข้าไปเดี๋ยวจะหาย555555555

7. น้องเมย์ซ่า

33
    2
    0
    ไปซิ่งพัทยามาเจ้า ค๊าวันนี้

8. Nissan Y10 Thailand

Nissan Y10 Thailand New Member Moderator

3,584
    146
    0
  9. NV_BOYZ

173
    14
    0
    อย่าบอกใครนะว่าแอบไปกับพี่ หุหุหุ

10. Kobkero

Kobkero New Member Member

559
    24
    0
    ซะงั้นเรยยยยย

Nissan Y10 Thailand ถูกใจสิ่งนี้
  11. น้องเมย์ซ่า

33
    2
    0
    กาทู๊ๆๆๆ ตกเเร้ววววววววววววววววววว
    ฮ่าๆๆๆ งานเลี้ยงย่อมมีวันเลิกรา

12. sorawas

sorawas New Member Member

692
    17
    0
    โหหายไปแป๊บเดียว ตามพวกนี้ไม่ทันเลย
    แนะนิดนะ
    แต่งตัวสวยๆๆๆๆๆๆๆๆๆ สิ

13. NV_BOYZ

173
    14
    0
    น้องเค้าไม่สวยหรอกครับ แต่น้องเค้าดูไม่เบื่อ หุหุหุ

14. เอนดะ

เอนดะ New Member Member

81
    24
    0
    แวะมาครับ....

15. NV_BOYZ

173
    14
    0
    มาดันกระทู้คนน่ารัก

16. Nissan Y10 Thailand

Nissan Y10 Thailand New Member Moderator

3,584
    146
    0
    เก็บงูกานหน่อยยยยยยยยยยยยยยยยยย อิอิอิ

17. ++BowZaaZ++

++BowZaaZ++ New Member Lady Member

733
    60
    0

โบมีปัญหาเรื่องเงินแต่งรถค่ะพี่ตั้ว

อยากได้ฝาพัลซ่า อยากได้กระจกข้างกานาดอร์ อยากได้เบาะอิม อยากทำเครื่องเสียง

55555555+ ขอตังทำโหน่ยยยยยยยยยย :D:D:D

18. joebigbox#037

joebigbox#037 New Member Moderator

334
    63
    0
    มางัดรถพี่ซิน้องโบว์ แต่ไม่มีกระจกกานาดอร์นะ หุหุหุ :D

19. NV_BOYZ

173
    14
    0
    ตาเล็กเงินเยอะอ่ะไปคุยได้เลย

20. ++BowZaaZ++

++BowZaaZ++ New Member Lady Member

733
    60
    0

ถ้างั้น....พี่โจ้ไปมิตติ้งเสาหน้าด้วยนะคะ

แล้วต้องใช้เครื่องมืออะไรมั่งคะ ถ้าจะถอดฝากระโปรงออกอ่ะ

ฮิ้วววววววววว เจ้าของอนุญาตแล้ว เย้ๆๆๆ :D:D

21. Nissan Y10 Thailand

3,584
    146
    0
    กรุณาใช้วิจารณญาณในการอ่านข้อความข้างบน

22. pop-ja

pop-ja New Member VIP

2,068
    235
    0
    อืมมมมมม ตาบอยเบาๆๆเถอะแก่แล้ว ลูกเมียก็มีดูอย่างอ๊อฟเดะไม่แซวแต่โทรเลย ก๊ากๆๆ

23. washira

washira New Member VIP

565
    74
    0
    ได้....จ้า....โบว์....

ขอเยอะๆ..อย่างนี้ พี่...ขอทีนึงได้ป่าว :D

ขอเตะทีนึง....ได้ป่ะ เงินกิน black ตอนนี้ยังไม่มีเลย ช่วงนี้ช๊อตตตตตตตตตตตตต

24. MR.ENIGMA

MR.ENIGMA New Member Member

105
    3
    0
    กำ โดนตาป๊อบพาดพิง ผมไม่ใช่คนแบบนั้น มีแต่ตาบอยคนเดียวแหละคับ

ไม่สงสารลูกเมียเลย ทำไปได้เนอะ ว่าไม๊ ป๊อบ

25. น้องเมย์ซ่า

33
    2
    0
    แห่ะๆๆ โทษที โทษที โทษที ที่สีคนมีเจ้าของ
    โทษทีอยากจะตีตราจอง เค้าบอกน้องว่าเค้าโสดซิงๆๆ
    หนูม่ะรู้ เพระหูเบา...............................................
    (อยากร้องค่ะม่ะมีอารัย คริๆๆๆ )
    ว่าเเต่ว่า พี่ๆๆเค้าเเค่เเสดงความอบอุ่นของคลับค่ะ
    ไม่ได้ชีกอ........... ผีทะเล.............. หัวงู อารัยเลย
    ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆไม่มีจิงๆๆ
    คิดเถิงน่ะค่ ไมได้มาหลายวันเลย จวฟๆๆๆ

26. NV_BOYZ

173
    14
    0
    ผมแค่อยากได้น้องสาวครับ

27. Midnight Outlaw

Midnight Outlaw New Member VIP

28
    1
    0
    :D:D:D.....ผมฝากทีด้วยครับ...เอาแบบทีเดียวหลับนะครับ....:D:D:D

28. washira

washira New Member VIP

565
    74
    0
    เอาหลับยาว หรือ หลับๆ ตื่นๆ ครับ :D

29. Nissan Y10 Thailand

3,584
    146
    0
    ช่วยอัพ จะได้ ครบ สิบหน้าไวไว อิอิอิ

30. น้องเมย์ซ่า

33
    2
    0
    ขอบพระคุณค่ะ แต่ว่ากระทู๊นี้ถามเรื่องรถ เเต่พอ เปิดมา ไม่มีเนื้อหาเรื่องกานเเต่งรถเลย เอิ๊กๆๆ
    ต้องเปลี่ยนชื่อกระทู้เป็น อบอุ๊น อบอุ่น

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้