เอามั่งใครเป็นศิษย์เก่า ราชวินิตบางแก้ว มั่งครับ อิอิ!

การสนทนาใน 'Find Friend' เริ่มโดย 18c standard, 4 มีนาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Skunk2~N11

Skunk2~N11 Guest

0
    0
    0
    เข้ามาดูกันเยอะๆ R.W.B. #

มาดูดิ เพิ่งเคยเปิดดู ไม่นึกว่าจะเจอตั้งหลายรุ่น ทั้งรุ่นดึกดำบัน-ยันรุ่นสดๆ

อยากเจอรุ่น20ก่าๆไปอ่ะ เดียวมากันเยอะแล้วเดียวค่อย Log In

เห็นรุ่นใหม่ๆโพส ได้ใช้โรงอาหารใหม่ๆ ไอ้เราดันออกก่อนไม่ได้ใช้ของใหม่กับเค้าบ้างเลย

เข้ามาUpกันหน่อย มากันเยอะๆพ่อแม่พี่น้องงงง.......

2. impre_Ja

impre_Ja Guest

0
    0
    0
    มาช่วยอัพช่วยหาคับ
    ว่าแต่มีใครใช้รถอะไรมั่งคับเผื่อใช้รถเหมือนกัน
    จะได้ถามไถ่ปัญหากันได้บ้าง

3. กล้วย910

กล้วย910 Well-Known Member Super Moderator VIP

3,146
    41
    48
    รุ่น 23 ไม่มีเลยเหรอ

ที่เจอกันบ่อยๆก็ ต้นหงษ์ซิ่ง หน้าแหลม1เจโบ
    จิหงษ์ซิ่ง เออี92
    ตูนโมเดเลท EG6
    แมวเพียวลม ยาริส

นอกนั้น มันไปไหนกันหมดวะ :p

4. ทองดี

ทองดี Guest

0
    0
    0
    รุ่น 19 สีชมพู(ธำรงชาติ) ขอรายงานตัวครับ

หวัดดีคับน้องๆ พี่รุ่น 19 ห้อง 6.2 (เป็นรุ่นสุดท้ายที่ไม่ต้องปักชื่อและยังใช้เลขห้องว่า 6.2 อยู่) ยินดีที่ได้รู้จักและดีใจที่พวกเราชาวแสดดำมีบ้านเปนของเราเอง

5. ผัน

ผัน Guest

0
    0
    0
    ผมจบ ม.3 ปี 2528 ครับ

ผมจบ ม.3 ปี 2528 ครับ รุ่นนี้ยังมีเหลืออยู่หรือเปล่า ส่งmail มาคุยกันก็ได้นะ [email protected]

6. Captainmink

Captainmink Guest

0
    0
    0
    ชื่อ มิ้งคับ รุ่น 29 ห้อง 6 ครับ มีแต่พี่ๆทั้งนั้นเลย งิ

7. thaweesak

thaweesak New Member Moderator

724
    0
    0
    สวัสดีครับชาว ร.ว.บ. ทุกท่าน ผมก็ศิษย์เก่าคนหนึ่ง ผมเรียนจบม.3 เมื่อประมาณปี 2530 ตอนนี้หลานผมก็เรียนที่นี้ มศ.6แล้ว

8. Jojoba

Jojoba New Member Member

36
    0
    0
    ราชวินิต ห้อง 12 สีชมพู่รุ่น 24 ใครจำกันได้เปล่า ห้องเดี๋ยวกับ pocky ตัวใหญ่

9. ขนมจีบปู

ขนมจีบปู New Member VIP

3,157
    24
    0
    ดีคับ ร.ว.บ. ทุกท่าน รุ่น....จามม่ายได้ ม.ปลายห้องเดียวกับแฮ๊คอ่ะ

10. พึ่งเห็นกระทู้ ^^
    ผมชื่อไอครับ รุ่น34เลย
    ปัจจุบันเรียนอยู่ม.5ครับ มีใครอยู่รุ่นเดียวกะผมมั่งหว่า

11. Mr.Dolla

Mr.Dolla New Member Member

141
    1
    0
    เอ๊ะไหนว่ะห่า กรูก้ออยู่ห้องเดียวกับเมิงห้อง 4 อ่ะ เอาฉายาเมิงมาดิเผื่อจะจำได้ กรู Franky ว่ะ55 :D

12. Mr.Dolla

141
    1
    0

ห่ากรูขอโทษจิงๆว่ะ กล้าไหนว่ะ กรูจำพวกเมิงไม่ได้จิงๆว่ะ ห่า อิอิ กรูก้อรุ่นเดียวกับพวกเมิง ห้องเดียวกันด้วย กรู Franky ว่ะ จำกรูได้ไหมเนี่ย ห่า อิอิ พวกเมิงไม่ยอมมาเจอเพื่อนๆเรยน่ะ พวกกรูเจอกันบ่อยมาก

ยังไงพวกเมิงลองแอด mail กรูมาน่ะ [email protected] :cool:

13. Mr.Dolla

141
    1
    0
    กรูขอเดาจากข้อมูลที่มีน่ะ มรึงคือ ไอ้ปิงคีรีบูลใช่ไหม 5 5 5 ++ :D

14. tank

tank New Member VIP

887
    31
    0
    ผมรุ่นน้องๆครับ รุ่น 31

ยังทัน ผอ.เชิดชัย

15. HaNaJunG

HaNaJunG Guest

0
    0
    0
    เราก้อเด็กเก่าเหมือนกานนะ

ง่า....

ทามไมมีแต่คนรุ่นเก่าๆกานทั้งนั้น

นู๋อยู่รุ่น 33 อ่ะนะ

ท่าทางจาเด็กสุดแล้วมั่ง

อิอิ

16. ปิดเทอมแล้วครับ
    ปีหน้าม.6แล้ว
    ไม่อยากจากเพื่อนไปเลย
    ตอนพี่ๆจบม.6รู้สึกไงครับ

17. ดีค่ะ ทุกท่าน ใช่มิ้ง เพื่อนซี้จี๊ดป่าว น้ำค้างเอง จำได้ป่ะ 29/6 เหมือนกาน

18. jaja_jae

jaja_jae New Member Member

3
    0
    0
    นนท์พี่เป้ป่ะคับ....ม.ปลายอยู่สีเทาป่ะ เราแจ้สีเท่าเหมือนกันแต่อยู่ ห้อง 3

19. elisa999

elisa999 Guest

0
    0
    0
    เราก้อเรียน รวบ. เหมือนกาน

เราจำรุ่นไม่ได้อ่าค่ะเเต่คับคล้ายคับคลาว่าจะเปนรุ่น25 มั้งจบปี2543อะ ตอนนั้นผอ.ยังปนอ.เชิดชัยอยู่เลยอะ ไคว่างๆๆก้อเเอดเข้ามาคุยได้นะ [email protected] เราอยู่ห้อง 6/6 ลืมบอกไป

20. nong_9395

nong_9395 New Member Member

8
    1
    0
    รุ่นไรจำไม่ได้แล้ววว เข้า ม.1 ประมาณ 2536-7 จบประมาณ 2543 มั้ง -*-
    เข้ามหาลัยรุ่น 43 อ่ะ
    ม.ต้น ห้อง 1 ม.ปลาย ห้อง 4 (ห้องเดียวกะไอ้ยิ้ม)
    ยังทัน ผอ.มาลี ไพรินทร์ เลย แล้วก็มาเปลี่ยนเป็น ผอ.เชิดชัย
    ยังจำ อ.วีระ ขี่จักรยานไล่อยู่เลย อิอิ

คิดถึงโรงเรียนจัง

21. Nonnie

Nonnie New Member Member

27
    1
    0

ใช่คับ :cool:

22. pinnup

pinnup New Member Lady Member

73
    11
    0
    ......................................................................

หวัดดี เราปิ่น รุ่น 23 อยู่ห้องเดียวกะ ไอ้แมวเพียวลมอะ เราอยู่ คลับ NV ข้างๆอะนะ

23. max_sarawuth

max_sarawuth New Member Member

6
    0
    0
    สวัสดีครับ ผมโอ รวบ. 24 ครับ ม.ต้น อยู่ห้อง 9 สีเทาครับ ใช่รุ่นเดียวกันไหมนี่ อิอิ แต่ผมจำ pocky ได้ นะ :D:D:D

รุ่น 24 ป่าวหว่า ผมก็ทัน ผอ. มาลี ไพรินทร์ กับอาจารย์วีระครับ แถมให้อีกคน อาจารย์ สนองศรี ฝ่ายปกครอง จอมโหดบ้าอำนาจ ตัดผมเด็ก เหอะๆๆ โดนมาเหมือนกาน

24. กล้วย910

กล้วย910 Well-Known Member Super Moderator VIP

3,146
    41
    48
    สงสารน้องเค้าอ่ะ ช่วยเค้าหน่อยนะ http://hilight.kapook.com/view/32996/1

ปล. ปิ่นไหนอ่ะ .... นึกหน้าไม่ออกอ่ะครับ :)

25. tank

tank New Member VIP

887
    31
    0
  26. au_racing2524

au_racing2524 Guest

0
    0
    0
    ถึงเพื่อนๆรุ่น23/10ทุกคน

ผม จ่าอากาศโท เฉลิมพล วงษาภักดี รุ่น23/10เพื่อนๆทุกคนสบายกันดีไหมอยากรวมตัวติดต่อกันบ้าง ที่.....Tel....087-9855504;www.au_racing25242hotmail.com(ยังไงก็ส่งเบอร์โทรกันมาบ้างนะ....คิดถึงเพื่อนๆทุกคน)

27. กล้วย910

3,146
    41
    48

จำไม่ได้จริงๆ นานมากล่ะ

28. aetuna

aetuna New Member Member

13
    0
    0
    ผมเอ้ครับ
    เรียนรุ่น24
    แต่เรียนแค่ม.3

29. กล้วย910

3,146
    41
    48

เอ้บางโฉลง ... เอ หรือว่า เอ้ The mem :welcome:

30. Nonnie

Nonnie New Member Member

27
    1
    0
    โผล่มาแล้วหรอมึง ไม่เจอนานเลยนะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้