เอามั่งใครเป็นศิษย์เก่า ราชวินิตบางแก้ว มั่งครับ อิอิ!

การสนทนาใน 'Find Friend' เริ่มโดย 18c standard, 4 มีนาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. beautylotus

beautylotus Guest

0
    0
    0
    คืนสู่เหย้า..

รวบ. รุ่น 21 ม. ต้น 3 / 1 สีเขียวค่ะ คิดถึงเพื่อน ๆ ทุกคน
    Add มาคุยกันบ้าง [email protected]

2. premcom

premcom New Member Member

3
    0
    1
    ผม รุ่น 28ครับ

3/10 อุ้ม อยู่ แถว สำโรง แอดมาคุยกันได้ครับ T.0830932919

[email protected]

อยากมารวมตัวกัน จังมีงานไรหน้าจะไปเจ็อกันบ้างใหมครับ

3. DEVILMAN

DEVILMAN New Member Moderator

585
    84
    0
  4. DEVILMAN

DEVILMAN New Member Moderator

585
    84
    0
  5. Nubeeby

Nubeeby Guest

0
    0
    0
    รวบ # 28

เราบี รุ่น 28 อยู่ห้อง 13 อยากเจอเพื่อนเก่าๆๆ อ่ะ
    ใครว่างแอ๊ดมาคุยกัลลน่ะ
    MSN : [email protected]

6. Nubeeby

Nubeeby Guest

0
    0
    0

อุ้มไหนอ่ะ ที่ตัวขาวๆ ป่าว เราบี น่ะ น่าจะรู้จักกัน
    3/13 คุ้นมากมาย อยากคุย

7. kibrain

kibrain New Member Member

57
    1
    0
    ร.ว.บ. #28 ครับ

ก่อนจบ สีฟ้า ห้อง 6/9 แชมป์ ครับ

E30 2door สีดำ sr โบ เมื่อก่อน

add msn [email protected] คับ

8. choinarak

choinarak New Member Member

4
    0
    0
    ผมเข้า ม.1 ตอน 2529 รุ่นไหนหว่า

ใช่ยุ่นห้อง6ที่ชอบเล่นวอลเลย์บอลเปล่าครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้