รวมรูปกิจกรรมต่างที่ผ่านมา

การสนทนาใน 'Peugeot Club' เริ่มโดย อีโวน้อย, 13 พฤศจิกายน 2005

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Phenic

Phenic New Member Member

1,053
    0
    0
    โอ้ว ไวดีจัง อืมรถแต่ละคันสวยๆ โหดๆ ทั้งนั้นเลยครับ บรรยากาศอบอุ่น เป็นกันเองดี อาหารก็อร่อย
    บริการก็ดี สรุปว่ามีตติ้งครั้งนี้สนุกดี และ ได้ความรู้จากการพูดคุยแลกประสบการณ์ดีครับ

2. ohmmemy

ohmmemy Active Member Moderator

1,077
    4
    38
    รูป สวย ดี ครับ อิอิ

3. <<Golf Devil>>

<<Golf Devil>> New Member VIP

504
    5
    0
    พูดไรม่ายออกเลยหรอโอม

4. ohmmemy

ohmmemy Active Member Moderator

1,077
    4
    38
    แหม ก็ รักษา ภาพพจน์ๆ อิอิ

5. 406sR_SabA

406sR_SabA Member Member

131
    3
    18
    โหๆ......ไปกันเต็มเลย
    เสียดายจัง

6. God level

God level Active Member Moderator

1,028
    14
    38
    ...โอ้ย....ปวดหลัง....โดนเพ่ก๊อบแทง......เอิ๊กๆๆ

7. soda_za

soda_za New Member Member

518
    5
    0
    เซง! คุมผู้รับเหมาเกือบสามทุ่มอดไปตามระเบียบ

8. Phenic

Phenic New Member Member

1,053
    0
    0

ไว้โอกาสหน้าก็มาสิครับ เดี๋ยวก็มีอีก อิอิ:D:D:D

9. อีโวน้อย

อีโวน้อย New Member Member

88
    2
    0
    ไม่มีอะไรมากครับ ไม่ได้ไปครับ............

10. <<Golf Devil>>

504
    5
    0
    แหม..แทงเบาๆทำเป็นไม่ร้อง พอพี่แทงเสย ดันร้องซะ:D :D :D

11. <<Golf Devil>>

504
    5
    0
    ก็บอกแล้ว ว่าอย่าหักโหม เป็นไงบั้นเด้าพังเลย เอาไว้คราวหน้านะโภเจอกัน:D

12. <<Golf Devil>>

504
    5
    0
    ม่ายเป็นไร ต๊ะ คนที่ลงชื่อแล้วไม่มา ในที่ประชุมมิตติ้งได้ลงมติแล้วว่า ให้ถูกประจาน และ ประนาม ครับ:D

13. ♂ifoni♀

♂ifoni♀ New Member Member

670
    5
    0
    เหอ ๆ ๆ ...เพ่กอฟ...ผมว่ารูปผมมานเด่นปายหน่อยนะคับเพ่...เด่นเกินไปอ่า...โดยเฉพาะคำว่า "อบต." ผมว่า..เด๋วคนอื่นจาเข้าใจผิดน้าคับ...

ปล...หลังจากออกจากร้านสีน้ำ...ผมก็เริ่มเหงื่อตก..เพราะเหยียบครัชแล้วเข้าเกียร์ไม่ได้ - -" มันกรรมเวรไรของผมเนี่ย.... สถานะปัจจุบัน..รถ เปอร์โยวต์ สีดำ รุ่น 505 จอด นอน อู่ เรียบร้อยครับ...เซ็ง

14. ♂ifoni♀

670
    5
    0
    บรรยากาศ

บรรยากาศภายนอกครับ.. และก็บรรยากาศภายใน...หนุกหนานมากคับ

--

15. ♂ifoni♀

670
    5
    0
    อันนี้ไม่ทราบว่าใครครับ..มาด้อม ๆ มอง ๆ หน้าห้องจัดเลี้ยงของ กลุ่มเราชาวเปอร์โย ดูดิ..ยังหันมายกนิ้วอีก...เอิ๊ก ๆ ๆ :cool: :cool:

16. ohmmemy

1,077
    4
    38
    แกงส้ม ปลา ช่อน อาหร่อยย อิอิ

17. te_uan

te_uan Member VIP

708
    25
    18
    รูปสวยครับพี่

18. apachea

apachea New Member Member

247
    4
    0
    มาแล้วรูปมิตติ้ง

มันเยอะนะดูไปเลยๆๆแล้วกันไม่รู้จะบรรยายอะไร

19. apachea

247
    4
    0
    :D :D

20. apachea

247
    4
    0
    :angel: :angel: :angel: :thumbs_up: :thumbs_up:

21. apachea

247
    4
    0
    :tea: :tea: :tea: :tea:

22. apachea

247
    4
    0
    :beer: :beer: :beer: :beer: :cocktail: :cocktail:

23. apachea

247
    4
    0
    :eek: :eek:

24. God level

God level Active Member Moderator

1,028
    14
    38
    .....โหวววเพ่หนุ่ม....แค่เนี๊ยะ

25. apachea

247
    4
    0
    แหมคอมแฮงค์หน่อยโดนปาดหน้าไปแล้วยังอีเยอะครับท่านจายเย็นๆๆ มาดูกันต่อแล้วกันนะครับ :p :p :p รูปบรรยากาศภายในห้อง คาราโอเกะ

26. apachea

247
    4
    0
    :mad: :mad: :mad: webมันเป็นไรวะช้ามาก

27. tstefym6

tstefym6 New Member Member

62
    0
    0
    น่าจะนุกดีเนอะ อยากไปมั่งจังเลย อิอิ

28. apachea

247
    4
    0
    เอ้ามาดูกันต่อหลังพักเที่ยงแล้ว

29. apachea

247
    4
    0
    :confused: :confused: :confused:

30. apachea

247
    4
    0
    :beer: :beer: :beer: :beer:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้