>>>รายงานผลการแข่งสนาม 4 ของน้องวา<<<

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Wakita(Wa), 17 กันยายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
    ไปดูมาเหมือนกานค๊าบ

2. *-* BENZ _ Si *-*

*-* BENZ _ Si *-* New Member Member

298
    6
    0
    ฮิ้วววววววววว

ได้กำลังใจจากคนพิเศษด้วยเอาให้ได้ที่ 1 ของรุ่นเลยนะครับวา

3. Golf_Za

Golf_Za Member Member

398
    13
    18
    เปลี่ยนเบาะเลยพี่ เพื่อความกระชับ(แต่ต้องไซด์พิเศษนะ) อิอิ อะล้อเล่งหน่า

4. Wakita(Wa)

Wakita(Wa) New Member Member

1,622
    21
    0
    วะ..วะ..หวัดดีกั๊บ(-/l\-)
    ตอนนี้อยากได้เบาะจริงๆนะเนี้ย มันจำเป็นตอนแข่งรถอะ

5. moderice

moderice New Member Member

18
    0
    0
    หะหะหะหะหะ......เบียร์มาแว้ว
    ยิ่งนานวัน วา ยิ่งมีเขี่ยวเล็บมากขึ้นะ ยังไง มีแข่ง อีกวันไหนโทร บอกด้วยนะ จะไปชม
    ไปเป็นกำลังใจให้ รับลอง จะเอาโคโยตี้ ไปเต้น เซียร์ แน่นอน

6. Wakita(Wa)

1,622
    21
    0
    ขอบใจนะจ้ะ แต่แกไม่เคยรับสายเลย แล้วจะมาเชียร์ได้ไหมเนี้ย

7. SiTh_omac

SiTh_omac New Member VIP

795
    11
    0
    .
    .
    .
    รอบหน้าโทรมาเตือนนะ ให้ยืม :D:D

8. Wakita(Wa)

1,622
    21
    0
    โห......ช่างเป็นพี่ชายที่แสนนนนนนนดี น้องซึ้งงงงง:cry:

ปล. ให้ยืมจริงอะ :D

9. P-Vut

P-Vut New Member Member

67
    2
    0
    สาวคนนี้เก่งจัง

10. Wakita(Wa)

1,622
    21
    0
    ว้าวววว......มีหนุ่มคลับเพื่อนบ้านเข้ามาชมด้วยยย ฮิ้ววววววว:D
    ยังไงก็ขอบคุณนะคะ ถ้าหมดเรื่องเรียน จะขยันซ้อมและแข่งมากกว่านี้:)

11. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
    คุณวาไปแข่งงานเอ็มแม็กวันอาทิตย์นี้หรือป่าวคับ

12. P-Vut

P-Vut New Member Member

67
    2
    0
    ไม่เปงไรคับ ไงก้อขอให้ได้รางวัลมาเยอะๆน่ะคับ:p
    ผมวุธน่ะคับ:)

13. Wakita(Wa)

1,622
    21
    0
    เดือนนี้ยังไปแข่งไม่ได้อะคะ อาทิตย์หน้าสอบแล้ว:)
    อีกอย่างยังไม่เคยไปแข่งงาน M-Max เลย แหะๆ:D
    ยังไงก็ขอบคุณสำหรับกำลังใจจากทุกท่านนะคะ

14. PINK LIST

PINK LIST New Member Member

3
    0
    0
    ไม่ได้เข้ามานาน มาอีกทีก้อโดนแทงหลังซะแล้ว ต้องยอมรับคับเพราะพี่วาเก่งจิงผมอายเลย แต่จิงแล้วไม่ได้ตั้งใจแข่งกับพี่วาหรอกคับผมก้อเชียร์พี่เค้าอยู่ แต่น่าน้อยใจไม่มีใครเชียร์เราบ้างเลย(ล้อเล่นนะ) ผมก้อขอให้พี่ๆทุกคนมีสุขภาพดีนะคับและพี่วาขอให้เก่งวันเก่งคืนนะคับครั้งหน้าจะพยายามให้มากกว่านี้คับ

15. Wakita(Wa)

1,622
    21
    0
    อ่ะจ้า...ขอบใจนะจ้ะน้องชายที่รัก พี่ตั้งใจจะทำให้ได้ดีกว่านี้แน่นอนจ้ะ
    ขอเพียงให้พี่มี "โอกาส" พี่ก็จะทำเต็มที่และไม่มีวันยอมแพ้แน่นอน:)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้