-- MEETING MEMBER SI IN CHAINGMAI--

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย ^^_mark_^^, 24 กันยายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. FastAndFurious

FastAndFurious New Member Member

80
    0
    0
    มิ้ตติ้งครั้งต่อไปนะครับที่กาดเชิงดอย
    วันที่10 ห้าโมงเย็น วันเดียวกับ EK
    มิ้ตติ้งเหมือนกันมากันก่อนค่ำนะครับ
    จะได้ถ่ายรูปกันและจะไปไหนกันต่อค่อยว่ากันอีกที

2. cvc type R

cvc type R New Member Member

367
    9
    0
    หุหุ แล้วเจอกัน งับ

3. FastAndFurious

FastAndFurious New Member Member

80
    0
    0
    สถานที่มิ้ตติ้งคงต้องเปลี่ยน
    แล้วครับกาดเชิงดอยวันที่10
    มีคอนเสิร์ตพอดีเลย
    ลองเสนอกันมานะครับ
    เอาที่มีที่จอดรถเยอะๆ
    บรรยากาศดีๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้