เมื่อไหร่มีมิ้ตติ้งอะ ปตท วิภา เสานี้ว่างกันไหมครับ

การสนทนาใน '11X Club' เริ่มโดย arm za, 26 กันยายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Bank115PowerHaus

Bank115PowerHaus Active Member Member

1,450
    10
    38
    ครับ

เจอกันครับแต่ผมอยู่สักพักแล้วต้องไปทำทุระต่อ

ปล. บารากุของแท้มืออาชีพต้องที่ ถนนพระอาทิตย์ครับ
    ที่อื่นเด็กๆไปเลยจะบอกให้

2. arm za

arm za New Member Member

44
    0
    0
    เจอกันครับ ....ผมปัย4โมงครึ่งละกัน

3. [B]oy_[V]est9

[B]oy_[V]est9 New Member Member

586
    4
    0
    เจอกันครับ เลิกงาน 5โมงแล้วจะตามไป

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้