จะดริฟได้ไหม

การสนทนาใน 'FF Drift CREW' เริ่มโดย pppqqq, 26 กันยายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. pppqqq

pppqqq Guest

0
    0
    0
    ผมมีมิร่าอยู่เปงแนวกะบะแต่มันเดิมๆเครื่องน่าจะสัก900ซีซีอะครับ อยากรู้ว่ามันจะพอดริฟได้ไหม แล้วเวลาดริฟควรใช้วิธีการแบบไหนเทคนิคแบบไหนในการดริฟแค่ขอให้ดริฟได้สักนิดหน่อยก็พอแล้วครับ ที่ผมคิดจะเอามาดริฟเพราะเหงรถมันเบาน่าจะไปไหมอะครับ

2. pppqqq

0
    0
    0
    ปล.มิร่านี่ครับหน้านะครับ

3. R32GTR3037

R32GTR3037 Active Member Member

0
    6
    38
    ขับหน้าก็ดริฟได้ครับ ลองไปดูffดริฟครับ ถ้าสนใจก็ลองแวะไปคุยดูครับ

4. hippo_sleek

hippo_sleek New Member Moderator VIP

449
    5
    0
    มิร่านี่ไม่กล้าตอบแฮะ (-_-") กลัวรถมันกลิ้งพิกล ๆ
    ในนี้ใครเคยลองกะรถเล็ก ๆ อย่างมิร่าบ้างอ่ะ (* . * ")

5. Tee@Abuser

Tee@Abuser New Member Member

740
    29
    0
    เห็นไฟล์ VDO ใน ญี่ปุ่นไง มิร่า โยนได้ยาวๆเลยนะ สุดยอดด.ด..

6. pppqqq

0
    0
    0
    ขอถามอีกอย่างนะครับมิร่าผมมันเปงรถขับหน้าเกียธรรมดาถ้าจะดริฟใช้แค่เบรคมือก็พอได้ไหมครับหรือต้องมีหลักการอื่นๆอีกไหมพี่ช่วยบอกหน่อยนะครับ

7. [ Da Vinci Code ]

[ Da Vinci Code ] New Member Member

685
    63
    0
    ทำช่วงล่างไว้ยังครับ

8. pppqqq

0
    0
    0
    ยังอะครับแต่เคยได้ยินว่ามิร่าช่วงล่างก็แข็งพอใช้ได้นะครับแต่ก็ไม่รู้ว่าชัวเป่า

9. [ Da Vinci Code ]

[ Da Vinci Code ] New Member Member

685
    63
    0
    งั้ยลองเลยครับ ยังไม่ต้องใช้ความเร็วมากนะ

อยากเห็นจิงๆ รถเล็กๆ

10. pppqqq

0
    0
    0
    ถ้าเกิดผมวิ่งเกีย3แล้วก็ดริฟผมต้องลงมาเกีย2ก่อนที่จะไปเลี้ยงความเร็วไว้ไหมครับแล้วก็เวลาเลี้ยงเนี่ยเหยียบคันเร่งให้มิดเลยไหมหรือว่าเหยียบเปงจังหวะอะครับ

11. hippo_sleek

hippo_sleek New Member Moderator VIP

449
    5
    0
    คงต้องเหยียบมิดล่ะครับ รถเครื่องเดิม ๆ ไม่งั้นส่งไม่ไหว

12. [ Da Vinci Code ]

685
    63
    0
    ไม่ต้องขึ้นสามหรอกครับ เด๋วมันจะไม่มีแรงปั่นล้ออ่ะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้