.......มีใครใช้ TOYOTA รุ่น bB บ้างครับ.........

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย JZA80 HKS, 29 กันยายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Ko_MR_ES

Ko_MR_ES New Member Member

29
    2
    0
    รถพี่หนุ่มสวยมากๆครับ รอปีหน้าถ้าธุรกิจทีบ้านไปได้สวยจะหามาขับเป็นเพื่อนครับพี่ ปล.ไม่ได้เจอพี่หนุ่มนานเลย เจอกันครั้งสุดท้ายตอนพี่หนุ่มเลี้ยงส่งไปเรียนเมกา

2. DUKE_68

DUKE_68 Well-Known Member Privilege

6,189
    129
    63
    [media]http://www.youtube.com/watch?v=jf3alCW_ceA[/media]

3. DUKE_68

DUKE_68 Well-Known Member Privilege

6,189
    129
    63
    [media]http://www.youtube.com/watch?v=ho640KbcTtE[/media]

4. JZA80 HKS

JZA80 HKS Member Privilege

173
    7
    18

คิดถึงเหมือนกันครับ

5. ++GofZz_SCEPTER++

++GofZz_SCEPTER++ Well-Known Member VIP

1,083
    27
    48
    ใครคิดเหมือนผมบ้างอะครับ ว่า bB ตัวใหม่เนี่ยครับ คอลโซลหน้า ตรงช่องเเอร์มันเหมือนไฟท้ายR34 เลยอะครับบ

6. chai import

chai import New Member VIP

2,241
    167
    0
    สวยดีครับน่าใช้จัง

7. iP3

iP3 New Member Member

147
    14
    0
    อยากได้ เวทเทอร์การ์ด หาซื้อได้ที่ไหนหรอคับ?
    ราคาประมาณ?
    ขอบคุนคับ.

8. SR20<RED>

SR20<RED> New Member Member

260
    8
    0
    สวยน่าใช่มากเลยคับ

9. bomb_toyota

bomb_toyota New Member Member

22
    1
    0
    ตอนนี้ใช้ toyota bBอยู่สวยไหมครับ

ตอนนี้ก็ใช้อยู่ครับ:)

10. bomb_toyota

22
    1
    0
    อิอิ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 16 มีนาคม 2009
  11. bomb_toyota

22
    1
    0
    คนรัก toyota bB ครับ

อยากทราบว่าสปริงของtoyota bB ราคาประมาณเท่าไรครับ

12. innocent

innocent New Member Member

514
    73
    0
    น่ารักง่า

13. bB_no.2

bB_no.2 New Member Member

3
    0
    0
    สวัสดีครับพี่หนุ่ม ไม่ได้เข้ามาซะนาน

14. bB_no.2

bB_no.2 New Member Member

3
    0
    0
    ลืมวิธีลงรูปไปแล้วอ่ะครับ

15. Berg_Tomaru

Berg_Tomaru New Member VIP

1,121
    19
    0
    ล้านกลางๆถึงล้านปลายๆครับ แล้วแต่ว่าซื้อที่ไหน :)

16. JZA80 HKS

JZA80 HKS Member Privilege

173
    7
    18
    ผมกะว่าจะเปิด Web Board สำหรับ กลุ่มพวกเรา ชาว bB ขึ้นในเร็วๆ นี้น่ะครับ

ยังไง เพื่อนๆ ที่ใช้ bB อยู่ รวบรวมสมาชิกด้วยนะครับ

และ ช่วยกันตั้งชื่อ Club ของ bB กันด้วยครับ

---------- เพิ่มกระทู้เมื่อ 14:04:08 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 14:03:49 ----------

ผมกะว่าจะเปิด Web Board สำหรับ กลุ่มพวกเรา ชาว bB ขึ้นในเร็วๆ นี้น่ะครับ

ยังไง เพื่อนๆ ที่ใช้ bB อยู่ รวบรวมสมาชิกด้วยนะครับ

และ ช่วยกันตั้งชื่อ Club ของ bB กันด้วยครับ

17. corona ตัวน้อย

corona ตัวน้อย New Member Member

385
    7
    0
    เคยเห็นที่ auto sport สีขาวสวยมากๆ

18. impressza

impressza New Member Member

7
    1
    0
    พี่สาวผมใช้อยู่อ่ะ เด่วลองถามดูว่าสนใจไหม

19. iP3

iP3 New Member Member

147
    14
    0
    อยากได้ เวทเทอร์การ์ด หาซื้อได้ที่ไหนหรอครับ?

20. *-*ARMU*-*

*-*ARMU*-* New Member VIP

147
    4
    0
    รถน่ารักดีนะครับ
    ถ้ามีโอกาศ อยากจะหามาขับบ้าง ตอนนี้ผมใช้nissan cube อยู่อะครับ
    มันก็คล้ายๆๆ BB นะผมว่า

21. corona ตัวน้อย

corona ตัวน้อย New Member Member

385
    7
    0
    รถน่ารัก

22. -=RomE=-

-=RomE=- New Member Member

2
    0
    0
    กำลังศึกษาอยู่ ว่ามันมีออฟชั่นอะไรบ้าง เพราะเห็นว่ามันมีช่องใส่สวิทช์เหลือ แต่ไม่มีสวิทช์อะไรมาให้ จะได้ต่อรองกะเซลได้ ถ้าใครมีข้อมูล หรือคำแนะนำ รบกวนบอกด้วยครับ

ขอบคุณครับ

---------- Post added at 17:41:17 ---------- Previous post was at 17:41:02 ----------

กำลังศึกษาอยู่ ว่ามันมีออฟชั่นอะไรบ้าง เพราะเห็นว่ามันมีช่องใส่สวิทช์เหลือ แต่ไม่มีสวิทช์อะไรมาให้ จะได้ต่อรองกะเซลได้ ถ้าใครมีข้อมูล หรือคำแนะนำ รบกวนบอกด้วยครับ

ขอบคุณครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้