กระจัง 623

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย toniccat, 12 กันยายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. toniccat

toniccat New Member Member

41
    0
    0
    สวัสดีครับ เข้ามาในห้องนี้บ่อยครับ แต่ไม่ค่อยได้ทักทายมีเรื่องปรึกษาครับ วันก่อนไปเดินเชียงกง เจอกระจังหน้า 623 ขายอยู่ครับ เลยลองต่อ ๆ ดู จบที่ 2000 บาทครับ (แพงไหมครับ?) ว่าง ๆ ก็เลยจับเอาไว้เผื่อ ๆ ต่อมาน้องแถวบ้านเขาถอดกันชน e-car มาติดตะแกรง เห็นน่าสนใจเลยลองเอามาแยกส่วน ลองติดกะเขาบ้าง แต่ไม่แน่ใจว่าติดแล้วจะเป็นไงมั่งน่ะครับ พี่ ๆ ที่ขับ 623 ผมรบกวนขอความคิดเห็นด้วยนะครับ:)

2. toniccat

41
    0
    0
    ลืมให้ดูรูปก่อนกับหลังครับ ผมดูแล้วรู้สึกแปลก ๆ ครับ หรือเป็นเพราะสีรถของผมหว่า ? ของเดิมยังอยู่ครับ ส่วนที่ทำใหม่ผมแค่แยกชิ้นส่วนแล้วเอากาวสองหน้า 3 เอ็มมาติด ( แฮะๆ ปัญญาชาวบ้านจัง )ลงทุน 115 บาทครับ ผมดูแล้วไง ๆ ไม่รู้บอกไม่ถูก รบกวนขอความเห็นจากพี่ ๆ ด้วยครับ

3. TG Rover

TG Rover New Member Moderator

936
    2
    0
    สวยครับ

ยินดีที่ได้รู้จักนะครับ

ดูดีเลยครับ แต่มันทำให้เห็นโคลงข้างในชัดไปหน่อยอ่ะ โป้ไปนิสนึง

โอม ครับ

4. ttsoft

ttsoft New Member Member

632
    1
    0
    สวย มาก มาก เลย

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 18 กันยายน 2007
  5. toniccat

41
    0
    0
    แบบว่าผมก็ว่ามันโล่งแปลก ๆ ครับ เลยไม่ค่อยได้ใส่ ใครจะเอาบ้างไหมครับ ถอดกระจังชิ้นหน้าเดิม( ชิ้นแรกชิ้นเดียว) มาแลกกันก็ได้นะครับ ผมอยู่แถวบางแคครับ

6. น้องปุ๋ม

น้องปุ๋ม New Member Moderator

367
    0
    0
    ผมว่าแบบเดิมดูสวยกว่าคลับ คลาสสิคกว่า
    แต่ของใหม่ก้ดูซิ่งๆกว่า

7. ที่หนึ่ง

ที่หนึ่ง New Member Member

159
    0
    0
    สวยไปอีกแบบ หากมีเส้นตรงกลางจะดูดีขึ้น

8. non225

non225 New Member Member

95
    0
    0
    สวยดี แต่เห็นเวปเมืองนอก ลักษณะคล้าย ๆ อย่างนี้ แต่ตัวหนังสือ เป็ MG แทน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้