พี่ๆpickupที่ขับสตาร์ด้า

การสนทนาใน 'Pickup Freedom Club' เริ่มโดย นายภคพัส น้อยไขขำ, 4 ตุลาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. The TUM

The TUM New Member Member

1,261
    8
    0
    สวยๆๆๆกานทั้งน้าน เรามานแอบดู อิอิ

2. Pe..Strada

Pe..Strada New Member Moderator

3,417
    8
    0
    แจ่มเลยน้องง้วน ไปทำสีกันชนมาแล้ว

ดูดี ขึ้นแยะเลย........................................!!

3. Pe..Strada

Pe..Strada New Member Moderator

3,417
    8
    0
    คราวนี้มาดูของสมาชิกเรากันบ้าง

เริ่มจาก รถพี่ต่อ ตัว 2,800 cc เหมือนกัน ติดไฮดรอลิกค์ ดูไว้นะครับ สีนี้ .............

เดี๋ยวจะม่ายได้ดูกันแล้ว แว่ว แว่ว มาว่าจะจับอาบน้ำใหม่ เร็วๆนี้ สีอะไร แนวไหน ก็รอดูล่ะกันครับ

แต่ผมเดาว่า คงม่ายพ้น สีฟ้าน้ำทะเล และทำแอร์บรัช แน่เลย.....:D...................:D..................:D

4. Pe..Strada

3,417
    8
    0
    ต่อมาเป็นรถพี่หนึ่ง เอาพอเป็นกระษัย

เดี๋ยวให้เจ้าตัว มานำเสนอเองดีกว่า.....................:D...................:D................:D

5. Pe..Strada

3,417
    8
    0
    คราวนี้ตา...........พี่ฉ่อย 4d56 โมฯ ไส้ในใหม่หมด

แต่ล่าสุด รถเพิ่งพังเมื่อวันเสาร์ที่ผ่านมาครับ....................อาการมีดังนี้

กระเดื่องวาล์วหักไปสามอัน ใบหน้าเทอร์โบบิ่นเสียหายใช้การไม่ได้

วาล์ไอเสียขาดไปสองสูบ เป็นเหตุให้ฝาสูบเละ ต่อจากนั้นลูกสูบเสียหายไปสองลูก .......ฯลฯ

เจ้าของรถกุมขมับเลยครับ เพราะพัง ม่ายสมศักดิ์ศรี

เพราะพี่แกม่ายได้เป็นคนทำพัง แล้วรถก้อม่ายได้ไปไล่ใครมาครับ พอดีพวกแก๊งออฟโรดขอลองรถครับ

แต่ขับรถแรงไม่เป็นหรืออย่างไรไม่ทราบ แค่เกียร์ 1 เร่งเครื่องซะสุดเสียงเลยแล้วยกคันเร่ง

แค่เนี้ยครับพังไม่มีชิ้นดีเลย แถมยังไม่รับผิดชอบอีก ....................น่าเครียดแทนพี่ฉ่อยจัง....:cry:

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 10 ตุลาคม 2007
  6. Pe..Strada

3,417
    8
    0
    อ้าวสมาชิกท่านอื่น ว่างัย น้อยหน้าได้งัยเนี้ย....................อิ..........อิ

7. The TUM

1,261
    8
    0
    ลงไปครับครายขับตาด้า อิอิ

8. zaad

zaad New Member Moderator

2,669
    7
    0
    ของพี่พอขับไปวัดไปวาได้.........555

9. CHAMINO

CHAMINO New Member VIP

773
    6
    0
    งดงามคับ ^^

10. Pe..Strada

3,417
    8
    0
    รอชมคันใหม่ อ่ะ พี่หนึ่ง........................อิ....อิ

11. zaad

2,669
    7
    0
    จุๆๆๆ

12. Pe..Strada

3,417
    8
    0
    5555555555555+

13. zaad

2,669
    7
    0
    เอาอีแก่มาฟื้นชีพ

14. Pe..Strada

3,417
    8
    0
    รอชม...!!

15. ใครมีดีมาโชว์กันคับ

16. Pe..Strada

3,417
    8
    0
    และเราอ่ะ............

ขอชมมั่งดิ..................!!

17. The TUM

1,261
    8
    0
    จัดไปครับ

18. zaad

2,669
    7
    0
    อืม......นั่นนะสิจัดมาบ้างสินาย popman

19. Strada940

Strada940 New Member Member

769
    4
    0
    รอชม ลำ ใหม่ของพี่หนึ่ง ด้วย

20. ตาด้า

ตาด้า New Member Member

141
    4
    0
    อยากลงให้ดูแต่ลงรูปม่ายเปง ใครก็ด้ายบอกวิธีหน่อย คลิกที่INSERT IMAGE แล้วแต่ม่ายรู้จะอัพรูปจาดเครื่องตัวเองยังงาย สอนหน่อยๆๆๆๆๆๆ

21. zaad

2,669
    7
    0
    วีธีนะ
    -กดที่ใช้งานขั้นสูง
    -กดตรงอัพโหลดและจัดการไฟล์แนบ
    -จะมีหน้าต่างไฟล์แนบเล็กขึ้นมา
    -ตรงช่อง อัพโหลดไฟล์จากคอมพิวเตอร์ของคุณ กด Browse
    -เลือกไฟล์ภาพที่น้องต้องการ ได้แล้วกด อัพโหลด
    -เสร็จแล้วกด ส่งข้อความ ไปลองทำดู

22. 2.8คับ

ลองดูคับ:cry:

23. ตาด้า

141
    4
    0
    ลองแล้ว.........อ้าว!!!!!!!:mad: เครื่องแฮงค์ครับ เดี๋ยวมาใหม่นะจ๊ะ

24. ใครมีดีมาโชว์คับ

25. ตาด้า

141
    4
    0
    แฮงค์อีกแว้ววววววววววววววววววววววววววววว:cry::cry::cry::cry::cry:

26. Irwin

Irwin Member VIP

412
    12
    18
    ผมรองัดรถพี่เป้ครับ 555+

ล้อเล่นนะครับๆ ผมชอบท่ออินเตอร์พี่อะ แปลกดีครับ

27. Pe..Strada

3,417
    8
    0
    55555555555+

ที่เลื้อยตรงฝาเครื่องเหรอครับเหรอครับ.....................อิ.............อิ

28. tada_r

tada_r New Member Member

88
    2
    0
    งามๆกันทั้งนั้นเลยนะครับ

29. tatak

tatak New Member Member

8
    0
    0
    .........

.............นิสสัน ขอแจมคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้