NITTO ExTream Drag 2007

การสนทนาใน 'Drag Racing' เริ่มโดย ฟอร์ด, 12 ตุลาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. 1klong2

1klong2 New Member Member

375
    2
    0
    งงครับผม!!

2. maygetu

maygetu New Member Member

27
    0
    0
    ใจเย็นๆครับพี่น้อง...เราก็คนไทยด้วยกันทั้งนั้นอภัยให้ได้ก็อภัยกันไม่มีใครไม่เคยทำผิด...ผมว่าจะไปด้วยแล้วผมจะแข่งกับใครละครับ...บ้านอยู่ตั่งไกล....ยังไงมากันเยอๆนะจะได้สนุกๆ....แล้วเจอกันนะครับพี่น้อง

3. wichettt

wichettt New Member Member

112
    0
    0
    เกิดอะไรขึ้นกันครับ แล้วจะมีข่าวให้ไปทำหรือเปล่าครับ

4. arTO-TRD

arTO-TRD New Member Member

16
    2
    0
    อืม ปัญหาทุกปัญหา ต้องมีทางออก

5. ^NOTE^VTEC^ ==>>P_C_M

^NOTE^VTEC^ ==>>P_C_M New Member Member

1,292
    3
    0
    น่าจะมีนะพี่ ลองติดต่อ ดูแล้วกันครับ เพราะมันคงไม่ออกมาชี้แจงหรอกครับ ป่านนี้คงได้อ่านหมดแล้วล่ะ เพราะสนามที่ผ่านมา ก็เปิดมือถือ อ่านทู้ในRCW กับพี่ป็อปอยู่เลย

สงสัยมั่งไหม ทำไมมันไม่มาตอบหรือว่าแก้ตัวเลย จะว่า ไม่อยากต่อปากต่อคำ มันก็ไม่ใช่นะ เพราะ มันเสียหายนะ ถ้าที่พูดมามันไม่เป็นความจริง เป็นผม ผมเฉยๆแค่ไหน ผมก็อยู่ไม่ได้

ตอนนี้ งานมันเปลี่ยนชื่อล่ะ PDR แทนล่ะ

พี่เม ครับ ถ้ามา นี่ยินดีมากครับ ยินดีแทนชาวพิดโลกที่ได้ไปดูงับ อยากให้รถแบบนี้มาวิ่งในพิดโลกมานานแล้วครับ ตอนนั้นเคยเชิญ ท่านพี่เอ้ เชียงใหม่มาวิ่ง นานมาแล้วคับ ตอยประมานรัดประหาร ทางพี่เอ้ก็บอกว่าอยากมา มากับทีมเพื่อนๆน้องๆ ท่านพี่เอ้เค้า EXIST แต่เผอิญ มัน มีรัฐประหาร ต้องยกเลิกงานแข่งไปก่อน ชาวพิดโลก ก็เลยอดดูกันเลย แต่ว่าสำหรับสนามนี้ พวกผมคงลำบากใจที่จะไปจิงๆครับ อยากไปดูโคดๆครับ ใจจริงอยากไปวิ่งด้วย อย่างน้อยให้งานมันมีสีสรร อาคันตุกะ มาไม่เบื่อ มีรถวิ่งเยอะ ร่วมสนุกกัน แต่ ย้ำว่าแค่พวกผมนะครับ อาจมีไม่กี่กลุ่มไม่กี่คันในพิดโลกหรอกครับ พี่เม แต่ว่าจะแว้บไปดูกันหรือป่าวนี่ อาจจะมีบ้าง บางคน บางคัน แต่ยังไงมันมีคนไปแข่งอยุ่แล้วงับ อาจจะเยอะก็ได้ครับ เพราะไม่ทราบจำนวนแน่นอน ต้องดูวันงานอีกทีครับ

แต่ที่แน่ๆ ยังไง งานปลายปี ไปเชียร์แน่นอนครับ พี่เม นี่ก็1ในใจ ชาวพิดโลกเหมือนกัน พี่ขับรถเก่งมากๆครับ อยากขับได้แบบพี่มั่ง ไปดูคลอง5มาหลายทีล่ะครับ ทั้งวันซ้อม วันแข่งเลย:D:D:D

6. เจอในกระทู้เหมือนกันครับโน๊ต
    แต่ดูแล้ว.....น่าจะมีคนไป...แต่น้อย....เพราะด้วยความไม่หมั่นใจอะครับ
    ในผู้จัด...เพราะเราก็รู้ๆข่าวเรื่องเมื่อสนามที่แล้ว...ว่ามันเป็นยั่งไง
    แต่ในเมื่อผู้จัดเค้า....ยังยืนยันว่ามีการแข่งแน่นอน....จ่ายเงินแน่นอน.....เราๆในฐานะ
    ผู้ชื่นชอบ....ในการแข่งมอเตอร์สปอตท์....ก็ควรไปดูสักนิสว่างานเค้าเป็นเช่นไร
    แต่....ตัวงานไม่ดีหรือทางผู้จัดผิดสัญญา...ก็คงมีการประจานแน่นอนครับ
    ประจานยันเวบตลาด.....แต่คงไม่ต้องเพราะถ้าเค้าไม่จ่ายรางวัลตามที่..กล่าวข้างต้นหรือ..กติกา
    ทางผู้จัด....คงไม่สามารถออกจากสนามแข่งได้หรอก.....เพราะบ้านเมืองมีกฎหมายอะครับ

7. ^NOTE^VTEC^ ==>>P_C_M

^NOTE^VTEC^ ==>>P_C_M New Member Member

1,292
    3
    0
    ตอนนี้ รู้มาอีกข่าว อันนี้ โน้ตได้ยินมาอีกทีนะครับ แต่จะมาขอเล่าบอกต่อ

เพราะได้ยินจากคนวงในมากๆ

หลังแข่งเสร็จ งานที่ผ่านมา มีผู้จัดร่วมกันจัดสองคนคือ พี่ป็อปกับ คนที่จัดรายการอาทิดที่จะถึงนี้ ไม่ขอเอ่ยนาม

ทาง ผู้จัดคนใหม่นี้ แข่งเสร็จ ได้ไปติดต่อกับผู้ใหญ่ในค่าย

เอาเงิน เอาทองไปให้ รวมๆ 2-3-4หมื่น เพื่อที่จะ ขอให้เค้าเป็นคนจัดได้แต่เพียงผู้เดียว

แต่ผู้ใหญ่ท่าน มีเกียรติ มีคุณธรรม มีศักดิ์ศรี ท่านไม่รับเงินทองจำนวนนั้น

คือก็ทั้งโกงเงิน ทั้งกะจะฮุบเป็นคนจัดเอง เพียงผู้เดียว ทั้งที่ เอาชื่อ เอางานของผู้จัดเดิม ทีมงานเดิม

ได้ยินแล้วก็นะ คิดกันเอาเองนะครับ เพราะผมคิดมันความรู้สึกส่วนตัว มันชี้แจงไม่ได้ในนี้

ส่วนเงินรางวัล นี่ ที่ระบุจะให้ เป็นแค่ แบร็คเก็ต ท้องถิ่น กับ โอเพ่น อันลิมิเต็ด เท่านั้นนะครับ

รุ่นอื่น นี่ คงคิดตามจำนวนรถนะครับ ล่าสุด

ลงประกาศใน บอด Motor-X มะคืน ยังมีการบอก Nitto Extreme Dragอยู่เลย เหอๆๆ

สงสัยคงอยากให้คนคิดว่าเป็นงานเดิมมั้งครับ ไม่ไหวครับ แบบนี้มันขี้โกงเกินไปหรือป่าวครับ

8. ^NOTE^VTEC^ ==>>P_C_M

1,292
    3
    0
    อ่านดีๆนะครับ เค้าชี้แจงในเว็ปอีกอย่าง ในใบปลิวอีกอย่างนะครับผม.........

ในใบปลิว รางวัลรุ่นอื่นไม่ระบุครับ มีเพียงแค่ BC ท้องถิ่น กับ Open Un

9. ครับโน๊ต...ผมก็ว่ามันเป็นแบบนั้นนะ
    เพราะใน Motor-X ยังใช้ชื่อ Nitto Extreme Drag อยู่เลยอะ
    ผมก็ไม่รู้ว่าเค้ากล้าทำได้ไงนะ....เพราะในใบปลิ้ว...มันก็เป็นแบบที่ โน๊ต กล่าวมาอะครับ
    แต่ผมก็ว่าจะลองไปดู.....เพราะเค้าเปิดสนามให้วิ่งแล้วอะครับ....แต่ผลสรุปของเรื่องรางวัล
    ถ้าทางผู้จัดไม่จ่าย....ผมว่าต่อให้ทางผู้จัดเค้าบอกว่ารู้จักกับนักการเมืองท้องถิ่น....แต่ทางพวกนักการเมืองท้องถิ่น
    เค้าคงไม่เอาขาเข้าไปในคุกหรอกครับ....ยั่งไงถ้าทางผู้จัดเค้ามีปัญหาละก็...งานนี้เค้าคงได้เจอหลายขอหาอะครับ
    ทั้ง..ระเมิดลิขสิทธ...หมิ่นประมาณ...แจ้งความเท็จ+ซึ่งทำให้ผู่อื่นเสียหาย....และอีกหลายข้อหาครับ...ถ้าจะเล่นเค้า
    ผมก็อยากรู้เหมือนกันว่าทางผู่จัด...จะเก่งแบบที่ว่าไว้หรือป่าว

10. ไปมาครับ สนุกดีครับรถก็เยอะดีครับ ชื่อรายการ Nitto Extreme Drag อาจารเต้ยก็มา แถมยังแจกท่อไอเสีย Nitto ด้วยครับ
    ส่วนเงินรางวัน ก็โอเคครับ การจัดก็ดีครับ ไม่มีปัญหาเลยครับ แล้วอาจารเต้ยยัง ประกาศสนามหน้าอยู่เลยครับเสา ที่ 4 เหมือนเดิม

11. ..

ไปมาเหมือนกันคะ..สนุกดี

จาพยามรวมทีมไปแข่งหั้ยได้ทุกๆสนามที่มีการจัดแข่งขึ้นคะ

เพราะรักที่จะแข่งรถนะคะไม่ว่าใครจัดก้อตาม (ขอหั้ยโลกสงบสุข)

เพราะเราบ้านใกล้เรือนเคียงมีสนามหั้ยแข่งก้อสุขจายแล้ว

(ขับรถมะเปงคะ ขอเปงผู้ติดตามได้มิ...เอิ๊กๆๆ)

12. PRO_FWD

PRO_FWD New Member Member

163
    14
    0
    ก็ธรรมดาตั้งรางวัลไว้ซะสูง8000เชียวเพื่อเอารถพวกเดียวกันกินไง ถ้าไม่พังไปก่อนนะ มีรางวัลเดียวอีกที่2ล่ะไม่พูด แต่ก็น่ะเป็นธรรมดาของพรรคพวกที่จะช่วยกันอยู่แล้วมนุยษ์ก็อย่างนี้แหละ พฤติกรรมมันฟ้องเอาเงินเป็นที่ตั้งอย่างเดียวจนลืมถึงคุณธรรมอย่างอื่น

13. ^NOTE^VTEC^ ==>>P_C_M

1,292
    3
    0
    โน้ตว่าไว้แล้ว เหมือนที่คิดเป๊ะเลย ครับ พี่ติม ครับ

กลยุทธ์เค้า เราก็รู้ๆกันอยู่ แล้ว แต่ละคน เป็นยังไง

งงๆเหมือนกัน กับของรางวัล และชื่อรายการ

14. ^NOTE^VTEC^ ==>>P_C_M

1,292
    3
    0
    ทืไปแข่งกัน ให้ดูเวลากันด้วยนะครับ

เพราะสนามที่จัดร่วมกัน ระหว่าง พี่ป็อป กับ ต่อ OTTO

คุณต่อเค้าให้ทีมงานเรา ย่นระยะเข้ามา15-20 เมตร เพื่อที่เวลาจะได้ดีๆ คนได้อยากมาวิ่งกัน

แต่ทางทีมงานเรา ไม่ยอมครับ

วิ่งกันได้เวลาดี ลองดูดูแล้วกันครับ รายละเอียดที่ไม่ใสซื่อ มันยังมีอีกเยอะ แต่คงบอกไม่ได้หมด

ต้องใช้ประสบการส่วนตัว มาพิจารณาเอาแล้วกันครับ

15. ^^

^^ Guest

0
    0
    0
    ..

จริงเรอคะ ..
    ที่ไปนี่ก้อไม่รู้ว่ามีปัญหากัน
    รู้แต่เค้าเอาเสื้อสต๊าฟมาหั้ย เราก้อเรยส่งน้องไปช่วย
    เปิดที่จุดสต๊าฟจนถึงเลิก สงสารน้องคะมะได้ค่าเหนื่อยเรยสักบาทตากแดดทั้งวัน

16. POP-PCM Club.

POP-PCM Club. New Member Member

124
    0
    0
    โห เอาอย่างงั้นกันเลยเหรอครับ.........

แต่ทีมงานPCM DRAG ไม่มีอย่างนี้แน่นอนครับ สนามวันที่18พฤศจิกานี้ของPCM DRAG เป็นผู้จัด ก็ขอเชิญมาชม มาแข่งกันนะครับ ดั่งเดิมครับผม:D

17. POP-PCM Club.

POP-PCM Club. New Member Member

124
    0
    0
    ได้ยินมาแบบนั้นเหมือนกันครับผม ก็มีคนบอกมาว่าเหมือนเค้าเล่นปาหี่กัน ....

18. POP-PCM Club.

124
    0
    0
    ที่โน๊ตบอกไปนั่นคือข้อมูลที่ถูกต้องครับ รับประกันว่าไม่มั่ว ของอย่างนี้ไม่มีมูลไม่เอามาพูดกันครับ นี่ก็คือสิ่งที่พวกเรา ผม โน๊ต ทุกๆคนที่รู้เรื่อง อยากให้ทุกท่านได้รู้ สัมผัสด้วยตนเองครับผม เพราะผมไม่อยากว่าใครละ ให้เค้าเป็นไปตามสิ่งที่เค้ากระทำเถอะครับ พวกผมก็จะทำในส่วนของพวกผมให้ดียิ่งกว่าเดิมครับ:D

19. ใจรัก

ใจรัก Guest

0
    0
    0
    ไปมาเหมือนกันคับ..คนจัดใหม่พูดจาดีคับงานก็ไม่มั่วดี..ไม่ได้เข้าข้างน่ะคับไม่ใช่พวกเดียวกันด้วยแต่ขอไม่ออกนามดีกว่าเพราะก็ไปบ่อยเหมือนกัน..ผมว่างานก่อนๆอ่ามั่วดีน่ะคับเอาเเต่พวกตัวเองเหมือนกัน มีที่ไหนคอรีไฟไปแล้วตกรอบกลับมาวิ่งใหม่ได้ด้วยเงินรางวัลก็มั่วถ้าผิดก็ผิดหมด คับ ไม่ต้องไปโทดคนโน้นคนนี้หลอกคับจดเวลาก็มั่วเเทร็คถามไปมมาไม่รู้บอกให้นักแข่งไปเครียกันเอง เหอๆ ก็ไม่มีไรคับเเค่นี้แหละ

20. mad-dog

mad-dog New Member Member

125
    0
    0
    ผมว่ากระทู้นี้ไม่มีวันจบวันสิ้นหรอกครับ ผมว่ามาวัดกันที่ผลงานดีกว่า มาขุดกันแบบนี้ยังไงก็ไม่จบหรอก ยังไงก็ลองดูที่งานแข่งวันที่18นี่แล้วกันครับ เป็นทาง ทีมงาน pcm ของแท้ๆ

21. ^NOTE^VTEC^ ==>>P_C_M

1,292
    3
    0
    มีข้อมูลจิง ล็อคอินมาได้เลยครับ รับฟังกันอยู่แล้วครับ

ดูอย่างข้างบน ไม่มีล็อคอิน ก็ยังล็อค ชื่อ ทีมเค้ามาเลยนะครับ

ผิดพลาดมันต้องมีอยู๋แล้วครับ เรื่องธรรมดา

แต่เรื่องตกรอบควอลิฟาย ใหม่นี่ คุณต้องดูเหตุผลด้วย ไม่ใช่แต่อารมส่วนตัว

บางที นาลิกา มันพลาด คันข้างมีเหตุขัดข้อง หรือเซนเซอร์มันไม่จับ มันมีสาเหตุหลายอย่าง

ถ้า จะโกงกันจิงๆ ทำไมพวกๆกัน ถึงตกรอบได้ทุกสนามล่ะครับ

บางคนลงแทบทุกรุ่น ไม่ได้สักรางวัลก็มี ถ้ามีข้อมูล ชัวร์จิง ล็อคอินมาได้เลยครับ ถ้าคุณว่ามามันเรื่องจิง

ผู้จัดเค้ารับฟังแล้วนำมาปรับปรุงอยู่แล้ว

แต่ถ้าคุณบอก ว่าเงินรางวัล อะไรแบบนี้ อันนี้ผมยอมรับ เค้ามีให้มากกว่าเรา อันนี้ทางผู้จัดก็ต้องนำไปปรับปรุง

แต่ถ้ามาบอกเรื่องโกง เรื่องมั่ว นี่ ผมค้านเต็มที่ มั่วเพราะสับสน มีบ้าง แบบเวลาจัดเวลาซ้อมไม่แน่นอน บางครั้งจดเวลาผิด

อันนั้น พอมีบ้าง ผมนักแข่งก็ประสพพบเจอบ้าง

แต่ถ้าถึงขนาดมั่วซั่ว คันแพ้มาให้ชนะ แบบที่คุณบอก ไม่มีแน่นอน

แต่ยังไง ผมก็รอให้คุณต่อมาชี้แจง อยู่นะครับ จะได้รุ้ความทั้งสองฝ่าย

คือถ้าจะให้เรื่องมันเงียบไปเอง นิ่งไว้ เด่วก็ซา ผมก็ขอใช้พื้นที่ตรงนี้ RCW ชี้แจงไปเรื่อย

ให้เห็นถึงความจริงกันไปข้างนึงเลย ผมเชื่อมันในความยุติธรรม ของRCW เสมอมา

ที่ใจผมรอให้คุณต่อมาชี้แจง

1.ที่คุณโกงเงินสปอนเซอร์ไป ทีมงาน ไม่ได้ตังกันเลย ผมไม่ใช่ทีมงานนะ แต่รุ้จักทีมงานหลายคน เหนื่อยมากๆ คุณมันก็แค่ชี้นิ้วสั่ง

2.หลังแข่ง คุณต่อเอาเงินเอาทองไปให้ท่านผู้ใหญ่เพื่อที่จะให้จัดแข่งได้ฝ่ายเดียว(คือจะฮุบเลยว่างั้น)

3.เวลาไปติดต่อไรกับใคร ทำไมต้องพูดประมานงานเดิม ผู้จัดไม่ติดต่อไป คุณเลยจัดต่อเอง คนเดิมไม่จัดแล้ว แม้กระทั่ง โพสในเน๊ต
    ยังใช้ชื่อเดิมๆเลย กะหลอกลวงให้คนเค้าคิดว่าเป็นงานเดิม

คือผมยอมรับ ว่างานคุณ มีเงิน มีของรางวัล แต่ งานคุณ ไม่เคยมีคุณธรรม จริยธรรม และไม่มีมารยาท ถ้าที่ผมรู้มามันคือเรื่องจริง

อย่าลืมนะครับ คุณต่อ ว่า บางคน เงินอาจสำคัญ แต่อีกหลายๆคน ศักดิ์ศรีสำคัญกว่าเงิน เป็นผม ผมไม่ยอมเสียศักดิ์ศรีเพราะเงินหรอก

และก็คงมีอีกหลายคนเป็นแบบผม ไม่อย่างนั้น ข่าวที่คุณทำ มันจะรั่วมาถึงหูผมได้ไงจริงไหมครับ คุณต่อ ได้อ่านแล้วช่วยออกมาชี้แจงหน่อยแล้วกัน

พวกผม และอีกหลายๆคน รอฟังอยู่

22. POP-PCM Club.

124
    0
    0
    ชัดเจนดีครับโน๊ต มีหลายท่านที่งง และอยากทราบความจริงจากทางคุณต่อมาก เพราะที่ผ่านมาก็ได้ยินแค่จากผม โน๊ต และคนอื่นๆ แต่ทางคุณต่อ หรือตัวแทน หรือทีมงาน ไม่ได้ออกมาชี้แจงเลย รอฟังอยู่ครับ:D

23. ใจรัก

ใจรัก Guest

0
    0
    0
    โอเค คับ ผมไม่รู้ว่ามีปัญหาอะไรกัน แต่ที่ผมไปงานก็ดี คับ
    งานของพี่ป๊อป ครั้ง ก่อนๆก็โอเคดี คับ แต่ติดอะไรหลายๆอย่างเหมือนกัน
    ผมว่างานพี่ป๊อป มีเเต่คนขรึมๆอ่า คับ เหมือนจะดูกวนๆกันด้วย
    ผมว่าจัดงานแบบนี้น่าจะเป็นกันเองน่ะ คับ เด็กต่างถิ่นอย่างผมจะได้กล้าไปหน่อย
    พวกผมก็กลัวน่ะ คับ กลัวมีปัญหาและกลับไม่ได้ อ่า อิอิ

24. ใจรัก

ใจรัก Guest

0
    0
    0
    ข้อมูลจริงไม่มีหรอก คับ แต่พวกผมเจอมากับตัวเอง คับ
    ชอบน่ะคับมีงานที่พิดโลกดีอีกใกล้บ้าน..ถึงรถพวกผมจะไม่เเรงแต่ ใจรักครับ
    เจออย่างที่บอกเข้าไปพวกผมก็เสียความรู้สึกเหมือนกัน คับ

25. ^NOTE^VTEC^ ==>>P_C_M

1,292
    3
    0
    ถ้ามันผิดพลาด ก็ไม่ต้องยอม ครับ ถ้ายอม เราก็ผิดเอง มีไรสงสัย หรือว่า เราคิดว่ามันไม่ถูก ก็ให้ไปคุยเลย ย้ำว่า ณ ตอนนั้นนะครับ

ถ้าให้โน้ตแนะนำ คือ ไปประท้วงได้เลย ในทุกๆงานนะครับ ที่ไหนก็ตาม เราต้องรักษาสิทธ์ของเราให้เต็มที่

โน้ตก็ท้วงเหมือกัน เถียงกับผู้จัดก็บ่อยครับ ถึงจะแม้ว่ารุ้จักกัน ก็เถียงครับ เพราะเรานักแข่ง เค้าผู้จัด มันมองคนละมุมอยู่แล้วครับ

ไม่ต้องกลัวจะมีปันหาอะไรเลยครับ ถ้าเราเถียงโดยให้เหตุผลกัน ไม่มีไรทั้งนั้นอ่ะครับ

บางที มันก็มีผิดพลาดบ้าง แต่พวกควอลิฟายตก มาวิ่งใหม่ อย่าลืมดูเบอด้วยน่ะครับ บางคันมันมี 2เบอน่ะ ครับผม

กรณีนี้ ในหลายๆงาน มัน ทำให้เข้าใจผิดกันได้ คือดูแต่รถน่ะครับ กรรมการ คนประกาศ อาจจะเข้าใจ ว่าคนละเบอ

แต่ก็คงไม่มีเวลาประกาศ หรืออธิบายอ่ะครับ ว่า คันนี้ มีสองเบอนะ ก็มีที่อาจประกาดและไม่ได้ประกาด

แต่ในมุมมองคนดู ส่วนย่ายจะดูแต่รถ ไมได้ดูเบอนะครับ เลยทำให้คิดว่า ทำไมมันวิ่งใหม่อีกแล้วว่ะ

ผมก็เคย อ้าว ผมควอลิฟาย ชนะไปแล้ว ไมมันวิ่งใหม่ว่ะ สรุป มันมีสองเบอ ครับ มันมีเหตุผลได้หลายอย่างๆ ครับ

แต่ถ้างานมันผิดปรกติ ก็ต้องไปประท้วงเลยครับ หรือไม่ก็ไปสอบถาม ยังไง กรรมการ ต้องรับฟังเราครับ เรานักแข่ง

26. ใจรัก

ใจรัก Guest

0
    0
    0
    โอเค คับ ถ้าเป็นแบบนี้ก็ดี คับ
    คุยกันดีแบบนี้ผมก็ชอบ คับ

27. megaohm

megaohm New Member Member

362
    3
    0
    พี่ป๊อบพูดคุยได้เสมอครับ

28. Panda_power

Panda_power New Member Member

14
    0
    0
    โอ้ว... มาชี้แจงทั้ง 2 ฝ่ายเลย ดีคับ

ฝ่ายนึงมาแบบเป็นตัวเป็นตน อีกฝ่ายไม่กล้าล็อกอิน ไม่กล้าแสดงตัวว่าเป็นใคร ทีมไหน หรือผู้จัดปลอม

ตัวมาก็ไม่ทราบ ...

ผมติดตามาตลอด รับฟังความของทั้ง 2 ข้างด้วยใจเป็นกลาง

แต่ฝ่ายที่ไม่ออกมาชี้แจงนี่ คนทั่วๆไปเค้าเข้ามาอ่านเค้าก็พอจะรู้ล่ะคับ ว่าฝ่ายไหนพูดคจริง ฝ่ายไหน

ทำไขสือ ไม่มีความโปร่งใส ไม่มีใครโง่หรอกคับใน RCweb เนี่ย

ยังไงก็ขอให้คนคิดดีทำดี มีความเจริญก็แล้วกันคับ ส่วนคนที่.... คิดอย่างไรก็ได้อย่างนั้น

ขอเป็นกำลังใจให้คนทำดีคับ

29. ^NOTE^VTEC^ ==>>P_C_M

1,292
    3
    0
    ผมว่าเค้าได้อ่านนะครับ เชื่อ10000000000000000% ถึงไม่ได้อ่าน ยังไงก้คงมีคนไปบอกให้ทราบแล้วแน่นอน แต่คงอ่านแล้วทำเฉยไว้ ไม่ตอบอ่ะครับ จะว่าเข้าไม่เป็นก็ไม่ใช่ เพราะทีโพสงานแข่ง ยังโพสได้อยู่เลย

30. mad-dog

mad-dog New Member Member

125
    0
    0

ทีมงานไม่ใช่นักเลงนะครับพี่มีอะไรคุยกันได้ เรื่องตีเรื่องต่อยไม่มีในหัวสมองแน่นอนครับในทีมงานไร้สาระครับ ถ้าเป็นคนที่รู้จิงๆเค้าจะรู้ครับว่าพวกเรากันเองขนาดไหนแล้วฮากันขี้แตกขี้แตนขนาดไหน ไม่อย่างงั้น พวกทีมอื่นจากไกลๆเค้าคงไม่มากันหรอกคับ จบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้