NITTO ExTream Drag 2007

การสนทนาใน 'Drag Racing' เริ่มโดย ฟอร์ด, 12 ตุลาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
    เฮ้อ ! เค้าไม่ออกมาก็น่าจะเป็นเพราะไม่อยากต่อปากต่อคำรึปล่าวไอ้ไครจะผิดจะถูก ไม่ทราบ ไม่มีไครตัดสินได้ เพราะไม่มีไครมายืดอกรับว่าตัวเองผิดครับผมผิดครับ ผมอมตังเองครับเหอๆๆ ต่อให้พระเอก ก็คงไม่ทำในเมื่อเค้าไม่ออกมา ก็ดูผลงานเอาดีกว่ามั๊ง โตๆกันแล้ว อย่ามาทำตัวเป็นเด็กน้อยเล่นขายของกันอยู่เลยมีอะไรดี ก็งัดออกมาสู้กันดีกว่า สมมุติว่า ถ้าไม่ไช่ ทั้งคุณป๊อป หรือคุณ ต่อ มาจัดละครับ มันจะมีเหตุการณ์อย่างงี้ไหม๊อะครับ ตอบผมที

1. ใจรัก

ใจรัก Guest

0
    0
    0
    ใช่ คับ ทีมอื่นจากไกลๆเค้าทีมใหญ่ คับ
    ผมมันพวกลุกกระจ๊อก จะมีใครมาสนใจล่ะคับ
    ผมไม่ได้ว่าอะไรน่ะคับ ผมเจอมาแบบไหนก็พูดแบบนั้น
    ไม่ว่าใครจะจัด พี่ ป๊อป รึ พี่ต่อ พวกผมก็ยังไปเหมือนเดิม คับ
    โอเค จบเเค่นี้ เลิกกัน- -

2. ^NOTE^VTEC^ ==>>P_C_M

^NOTE^VTEC^ ==>>P_C_M New Member Member

1,292
    3
    0
    ให้ตอบคุณ ผมก็ตอบให้ นะครับ อันนี้คุยด้วยเหตุผลนะ ผมรุ้จักผู้จัด รุ้จักทีมงาน หมดทุกคน แต่ก็พูดในฐานะ นักแข่ง ในฐานะคนกลาง

ถ้าเป็นคนอื่นจัด แล้วไม่โกงชาวบ้าน ไม่เดือดร้อนใคร ผมก็คงไม่มาโพสแบบนี้อ่ะครับ ชอบด้วย รางวัลเยอะ ดีออกครับ ก็เลือกงานได้เลย

ไอ้ที่คุณว่าไม่อยากต่อปากต่อคำน่ะ คือพวกผมไร้สาระ งั้นหรือครับ ความหมายก็คือ เงียบไป ทำงานแข่งออกมาให้ดี แข่งคุณภาพงาน

ผมก็เห็นด้วยนะครับ ว่าแข่งกันที่คุณภาพงาน ดีที่สุด ผมยอมรับเลย

แต่คุณคิดทางกลับกัน ที่คุณบอกว่าโตๆกันแล้ว คำๆนี้สำหรับผม ผมเห็นว่า ว่าน่าจะแปลได้ว่า

โตขนาดนี้ มันไม่มีความคิดดีทำดีเลยหรือไง สมองบรรจุแต่คำว่าโกงหรือไง โตๆกันแล้ว

เงินตัวเองก็มี ขับก็เบ้นนะ รถแต่งลงหนังสือก็มี โกงเค้าได้มาหรือป่าว เงินค่าสปอนเซอร์ยังจะโกง

ถ้ามันเป็นความจิงนะครับ ที่ได้ยินมา

ใช่ครับ โตๆกันแล้ว หน้าตาก็มี เชื่อเสียงก็มี หรือชื่อเสียไม่รู้ คนในวงการหน่อย ก็จะบอกว่า เหมือนจะชื่อเสียมากกว่าชื่อเสียง

ไม่เป็นไร ครับ ผมว่าคนรอฟังมีอยู่เยอะนะครับ ยังไงรอพี่ต่อออกมาชี้แจงดีกว่า ผมคงไม่หยุดอ่ะครับ เพราะผมและคนอื่นๆอยากรู้ครับ

และผมโพสแต่ในสิ่งที่ผิด สิ่งที่มันไม่ดีก็คิอไม่ดี สิ่งดีก็บอกดี สิ่งดีคือ รางวัลเยอะดี รถดูเยอะดี แต่รถแข่งน้อยไปหน่อย

แต่สิ่งดีมันมีน้อยเหลือเกินครับ ลองอ่านด้วยความเป็นกลาง แล้วจะรู้สึก นึกถึงได้เองครับ

ผมว่าผู้จัดแข่งแน่แหล่ะครับ คุณภาพงาน ผมก็สนับสนุนให้ มีการแข่งแบบนี้เกิดขึ้น เพราะมันดีสำหรับนักแข่งทุกๆท่าน

และกระทู้นี้จะไม่เกิดเลย ถ้า เค้าไม่มาโพสโดยแอบอ้างชื่อเดิมๆๆ คุณลองดูหัวกระทู้ก็ได้ครับ มันีมบอกไว้อยู่ อะไรยังไง

ผมไม่ได้เริ่มนะครับ ไม่ได้มาถึงก็มาใส่เค้าเลย เสียๆหายๆ เค้าเริ่มเค้าเองครับ ผมก็ปกป้องสิทธ์ของคนที่ผมรู้จัก

ถ้าเค้าจะปกป้อง สิทธ์เค้า มั่งก็ได้นี่ครับ ก็โพสมาโต้ตอบ ได้ ว่าอะไรยังไง เน๊ตมันกว้าง คนอ่านมีความคิด ว่าอะไรดี ไม่ดี ไหนขาว ไหนดำ

แล้วคนที่ไม่เห็นแก่คำว่าเงิน ผมว่ามีอยู่เยอะ ในสังคมนี้ครับ เงินสำคัญ แต่อย่าลืม เงินซื้อทุกอย่างไม่ได้ในโลก

ส่วนงานแข่งเดิม จะทีมเล็ก ย่าย ไม่มีทีม มาได้หมดครับ มาพูดคุยกันได้ครับ มะก่อน ทีมอื่นก็เหมือนพวกคุณ มะก่อนก็ไม่รู้จัก

ค่อยๆรุ้จักกัน ทีหลัง รถเสียแถวไหน สบายครับ มีคนช่วยเหลือกัน มีแต่สิ่งดีๆครับ นี่ล่ะครับ มิตรภาพที่ไม่ได้แลกมาด้วยเงิน

3. 1.ที่เค้าไม่ออกมาต่อปากต่อคำก็เพราะมันผิดจิงใง
    2.ผลงานเค้าออกมาแล้วบางคนก็ว่าดีบางคนก็ว่าไม่ด ก็ว่ากันไปแล้วแต่ความคิดใครความคิดมัน
    3.ไอ้คนตอบกระทู้เนี้ยผมว่าคุณนั้นแหละไม่โต(อ่านแล้วคิดไม่ออกใงคาบว่ามันเป็นอย่างไร)ไม่ใช้พวกผมมาตอบอย่างเดี่ยวนะคาบโปรดอ่านด้วยคนกลางก็เพี่ยบ
    4.ถ้าไม่ใช้คุณต่อกับคุณป็อบมาจัดจะมีเหตุการณ์อย่างนี้ไม ไม่มีคาบเพราะคนอื่นไม่ได้มาโกงเงินเหมือนคุณต่อนี้คาบโต้ๆแล้วน่าจะแยกออกนะว่าอะไรเป็นอะไรเด็กชิหายแค่นี้ก็ไม่เข้าใจ

4. Panda_power

Panda_power New Member Member

14
    0
    0
    โตๆแล้ว พูดด้วยเหตุผลดีกว่ามั้งคับ

ทำเป็นเงียบแล้วมาอ้างว่าให้ดูที่ผลงานนี่ใครก็ทำได้

แต่อดีตที่เคยทำอะไรกับเค้าไว้นี่

ช้างตายทั้งตัว เอาใบบัวมาปิดไม่มิดหรอก

จำใส่กบาลไว้ !

5. แต่ผมว่าดีนะครับ
    มีสนามให้วิ่งเยอะดี...บ้านเราจะได้คึกคัก
    งานเค้าก็..ใช้ได้นะครับ....แต่รถยังน้อยอยู่
    งานหน้า....ก็จะไปอีก....ไม่ว่าจะเป็นงานของไคร
    ส่งเสริมผู้จัดทุกคนครับ....เพราะผมอยากให้มีสนามแข่งกัน
    ดีกว่าจะให้....พวกเราไปจัดแข่งกันเองข้างนอกอะครับ

6. ขอบคุณคาบที่ให้การสนับสนุนคาบ
    แล้งเจอกันคาบ
    18 พฤจิกายน 2550 NITTO PCM DRAG รับประกันความมันคาบ

7. งานที่พี่ป๊อบจัด...ผมก็ไปนะครับ
    แต่รถเสียทุกที....ตอนนี้ก็ยังเสียอยู่อะครับ
    รถพี่เอ้..ใช้แก๊สโซซอล...ปะครับ....แรงจัง
    เห็นตอนวิ่งละอะครับ...D 15 B....เหมือนกันเลย...แต่รถผมไมเน่ากว่าก็ไม่รุเหอๆๆ

8. ^NOTE^VTEC^ ==>>P_C_M

^NOTE^VTEC^ ==>>P_C_M New Member Member

1,292
    3
    0
    ได้อ่านแล้วไมยังเงียบอยู่อีกล่ะคับ คุณต่อคับ คนอยากรู้กันทั่วประเทศครับ

9. ใช้แก๊สโซฮอร์คาบ...........วิ่งขำๆๆอะคาบ

10. ^NOTE^VTEC^ ==>>P_C_M

1,292
    3
    0
    เห็นเมิงเติม95อยู่ ไอ้เอ้ มึงหมกนิ อิอิอิอิ เอ้า คุณต่อ ยังคงเงียบอยู่ ไม่เป้นไร เราอยากรู้นาน ไม่รีบรู้ ทนไม่ไหวก็ตอบแล้วกัน

11. 95 โซฮอล์โว้ยสาดดดดดดดดดดดดดของจิง

12. POP-PCM Club.

POP-PCM Club. New Member Member

124
    0
    0
    :sad::sad::sad::sad::sad::sad::sad::sad::sad:

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 6 พฤศจิกายน 2007
  13. ^NOTE^VTEC^ ==>>P_C_M

1,292
    3
    0
    ไหนๆเค้าก็ไม่มาตอบล่ะ เอารุปมาลงเลยดีกว่าว่ะ คนเค้าจะได้รุ้กัน ระวังตัวกันไว้ ว่าคนนี้ ขี้โกง

14. ^NOTE^VTEC^ ==>>P_C_M

1,292
    3
    0
    อิอิ เสียวดิ คุณต่อ เงียบไว้ๆๆ แต่คนอยากรู้เยอะนะครับ ชี้แจงหน่อยสิ แถลงข่าวจัดแข่งยังทำได้เลย เรื่องนี้กลับไม่มาชี้แจง แปลกแฮะ ง่ายๆกลับไม่ทำ

15. ไรอะพี่ไม่เห็นมีไรเลยงง:confused::confused::confused:

16. 4A-GEU

4A-GEU Member Member

581
    13
    18

ขอให้ลบชื่อโสมนัสด้วยครับ ขอบคุณครับ

17. ^NOTE^VTEC^ ==>>P_C_M

1,292
    3
    0
    คงโดนลบไปล่ะครับ มาไม่ทันเหมือนกัน

เหลือที่คุณอ้างอิงแล้วอ่ะครับ ลบข้อความที่ยังมีชื่ออยู่ก็ได้ครับ

ขอโทดแทนด้วยครับ ที่ลงชื่อพี่เต๊ะไป

พี่ป็อป ตัดรูปเดี่ยวๆเลยดีกว่า อิอิอิอิ ไม่ต้องมีชื่อคนอื่น เอาแจ่มๆ

วันนี้ผมมีคติมาฝากคุณต่อเค้า

"ความดีไม่มีขาย อยากได้ต้องทำเอง"

"ความดีก็เหมือนกางเกงใน มีพกติดตัวไว้แต่ไม่ต้องเอามาโชว์"

คุณต่อได้มาอ่านแล้ว ช่วยคิดตามผมด้วยแล้วกันครับ

ใจคอไม่คิดจะตอบไรสักหน่อยหรอครับ ผมอยากรู้เรื่องราวทั้งหมดจริงๆนะครับ

18. POP-PCM Club.

POP-PCM Club. New Member Member

124
    0
    0
    โทดทีครับผม พอดีมันเป็นรูปคู่ครับ เลยต้องบอกว่าคนไหนชื่ออะไร เพราะหลายท่านอาจจะไม่ทราบว่าคนไหนคือใคร ผมไม่ได้มีเจตนาที่จะกล่าวถึงคนอื่นครับผม ขอโทษอีกครั้งครับผม ^_^"

19. ^NOTE^VTEC^ ==>>P_C_M

1,292
    3
    0
    ก็ยังคงเงียบเหมือนเดิม ใจคุณทำด้วยไรนะครับ คุณต่อ ครับ

20. 4A-GEU

4A-GEU Member Member

581
    13
    18

ม่ายเป็นไรค้าบ
    :cool::cool:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้