สถานที่รวมพล คน Sunny - Thailand ( ไปสนามพีระ ) เสาร์ที่ 27 ตุลาคม 2550

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย SR-FA-DAM, 17 ตุลาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. BOAM...B12

BOAM...B12 New Member Moderator

5,057
    775
    0
    พร้อมกันยังอีกอาทิตย์เดียว
    ส่วนผมหมวก ถุงมือ ชุดยังไม่มีเลย:cry:

2. ImpulseNaiO_HTT

ImpulseNaiO_HTT New Member Member

2,136
    738
    0
    ยังมีไม่ครบเหมือนกันคร้าบ

แง่มๆๆๆ...

เดือดร้อนแว้วววว

3. SR-FA-DAM

SR-FA-DAM New Member Member

8,331
    913
    0
    ไม่มีเหมือนกัน เดี๊ยวไปร้านมอไซ ซื้อทีเดียว เลย จบ :D:D:D:D

4. new@nymph

new@nymph New Member Moderator

12,042
    38
    0
    อิอิ เจอกันครับพี่น้อง

5. yy_u12

yy_u12 Well-Known Member Moderator

18,827
    95
    48
    :D อิอิ
    ไปซื้อ มอไซค์ เหรอครับพี่ตริ่งงงงง

อิอิ
    :D

6. SR-FA-DAM

8,331
    913
    0
    อิ......อิ เพ่เคยเห็น เด็ก แว๊น ป่าว แม่ม เด็กๆ นั่งซ้อนท้าย แหล่มๆ ท้าง น้านนนนน :D:D:D:D

7. พงศ์ธร

พงศ์ธร New Member Member

470
    300
    0
    ถุงมือขับมอไซค์ใช้ได้ใช่ไม๊คับ

8. ImpulseNaiO_HTT

ImpulseNaiO_HTT New Member Member

2,136
    738
    0
    อยากได้หมวก ๆ ๆ ๆ ๆ

ครัยมีให้ยืมม้างงงงง คร้าบ....

9. BOAM...B12

BOAM...B12 New Member Moderator

5,057
    775
    0
    ขอถามหน่อยครับเรื่องหมวก
    ที่เขาบอกว่าเต็มใบนี่หมายถึงต้องเป็นหมวกแบบนี้ได้ไหมครับ

10. gora

gora New Member Member

359
    92
    0
    ปู่ เต็มใบ อะ เข้าใจเป่า

วู้ เซง จิต จนป่านนี้ เเล้ว

ยังไม่ได้ คำตอบ เลยยยยยยย

เวลาใส่ถุง ยาง ต้อง เอา ไข่ ใส่เข้าไปด้วยเป่า

11. BOAM...B12

5,057
    775
    0

ก็ช่ายกรูโตจนป่านนี้
    มึงเข้าไปดูในเว๊บหมวกกันน๊อกซิ
    กรูไม่รู้ก็ถามกูผิดเหรอ
    กรูอยากรู้ความหมายในสนามว่าหมวกกันน๊อกเต็มใบเขาหมายถึงอย่างไร
    กูข้องใจกะมึงมึงเซงควยไร
    กรูไม่เคยเข้าสนามพีระไม่รู้ว่าเขาหมายถึงอย่างไร
    กรูก็แค่ถามคนที่เขาเคยไป
    ที่กูถามเพราะกูไม่อยากซื้อเผอิญที่บ้านไม่ได้รวยมีเงินเยอะ:mad:

http://www.avexhelmet.com/products/index.php?catid=7

แก้ไขล่าสุด: 21 ตุลาคม 2007
  12. yy_u12

yy_u12 Well-Known Member Moderator

18,827
    95
    48
    งั้นกลับจาก พีระ.........
    พี่ตริ่งงงงงงงงง ต้องจัด Fino มาให้น้องๆ ขี่พี่ตริ่งมั่งแว้ว

ฮี่ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ :D

ถุงมือ Mocyc ก็ได้ครับ....... แต่ขอให้ลองใส่แล้ว
    เอามาจับพวงมาลัยเรานิดนึงว่า มันลื่นหรือเปล่านะครับ....
    เพราะของ Mocyc ชอบทำตรงอุ้งมือให้หนาๆ เพื่อประคอง
    Handle...... เวลาเราเอามาใช้กับพวงมาลัยเลยอาจทำให้ลื่นได้อ่ะครับ

หมวกเต็มใบเหรอครับ........ หมวกเต็มใบคือหมวกทรงที่
    ปิดคลุมทั้งส่วนของสมองทั้งหมดตั้งแต่หน้าผาก
    ไปจนถึงท้ายทอย อ่ะครับ....... แบบที่พี่เบิ้ม post
    เป็นแบบเต็มใบ แต่เปิดหน้าเปิดคางอ่ะครับ......

ถ้าจะให้ดี ใช้แบบปิดคางจะดีที่สุดครับ......
    แต่ถ้าไม่มี ใช้ตัวแบบที่พี่เบิ้ม Post ก็ได้ครับ.....
    เพราะถ้าท่านที่ไม่เคยวิ่งในสนาม แล้วยังใช้แบบปิดคาง
    เวลาเจอแรง G ในสนาม และวิ่งหลายๆ รอบแล้ว.....
    อาจจะอึดอัด หายใจไม่สะดวกด้วย อ่ะครับ......
    :D:D:D อิอิ

13. BOAM...B12

5,057
    775
    0
    ;););););););););)

14. new@nymph

new@nymph New Member Moderator

12,042
    38
    0
    อ่าพี่เบิ้มเอาแบบปิดคางดีก่าครับผมเพราะว่า...........กันพลาดเดี๋ยวทางสนามเขา..........ไม่ให้ลงนะครับ กันไว้ดีก่าแก้เน้อพี่

15. SR-FA-DAM

8,331
    913
    0
    ออก FINO มาขับ ล่อเด็ก ๆ ดีกว่า :D:D:D:D

16. Toonjung4

Toonjung4 New Member Member

3,565
    662
    0
    ขับล่อ สะก๊อย ช่ายมะพี่ติ่งงงง แว้นๆๆๆๆ

17. OaTT_B14

OaTT_B14 New Member Member

4,399
    692
    0
    ใจเย็นๆก่อนครับพี่เบิ้ม ค่อยพูดค่อยจากันนะคร๊าบ:)

18. พงศ์ธร

พงศ์ธร New Member Member

470
    300
    0
    ชุดหมี ที่เซียงกงบางนาขายราคา ประมาณตั้งแต่ 100-250 สวยๆมีคับ ผมซื้อมาแย้วแต่เมียบ่นพุงออกให้เอาไปเปลี่ยน เซงเลยอุตสาหาสวยๆตั้งนาน

19. JoeBS

JoeBS New Member Member

155
    32
    0
    เห็นด้วยกะพี่ติ่ง เด็กแว้นแหม่มคนซ้อนงามๆงั้นเลย อิจฉาตาร้อนฉิบ...

หรือเป็นเพราะหนุ่มๆ Sunny-Thailand หน้าตาดีเกินไปสาวๆไม่กล้าเข้ามาทำความรู้จัก??(55555+)
    :D:D:D
    ไปวันอาทิตย์ครับผม ถึงสนามไม่เกิน 8.00 น.(จะพยายาม)

20. sunnyonly069

sunnyonly069 Well-Known Member Member

3,964
    651
    113
    นัดเจอกานไหม๊คร๊าบบบบ วันอาทิตย์เช้า ที่ไหนดีคร๊าบบบบ

21. Denn

Denn Well-Known Member Moderator

9,716
    819
    113
    55 เดี่ยววันนี้ ผมก็ว่า จะไปหา อยู่
    เอิ้ก ๆๆ สงสัย พุงปิ้น เหมือนกัน :D

เออเดี่ยวยังไง เจอสวย ๆ ผมโทรไปหาน่ะ พี่ติ่ง ชุดหมี อ่ะ :D

22. SR-FA-DAM

8,331
    913
    0
    มีของนิสสัน ก้อเอาเลยคร้าบบบ ไซร์ เดียวกับ เด่น เลย ประมาณ 6 นิ้ว ได้มั้ง :D:D:D:D

23. yy_u12

18,827
    95
    48
    ปิดคางไปเลยก็ดีครับ........ Safe ดีครับ.......

อิอิ

:eek: แอะ.......... :eek:

ผมลองจนหมดร้านเค้าทั้งสองฝั่ง........
    มานก็ติดพุงทุกกกกกกกกกก ชุด........

ฮา..............:D

:eek: 6 นิ้วเนี่ย.......
    มันตรงไหนของชุดหมีเนี่ยพี่.......:eek:

24. NHUM-YAI-JAI-DEE

NHUM-YAI-JAI-DEE Well-Known Member VIP Member

5,649
    852
    113
    ได้ เวลา สนุกแล้ว สิ

ได้ เวลา สนุก แล้วสิ

25. NHUM-YAI-JAI-DEE

NHUM-YAI-JAI-DEE Well-Known Member VIP Member

5,649
    852
    113
    ว่าแต่

เวลา ใส่ ถุง

ต้อง โกย ไข่

ใส่ เข้าไ ป ด้วย ไหม น่ะ

26. yy_u12

18,827
    95
    48
    :D อูย............
    พูดแล้วเสียววววววววว :D

27. yy_u12

18,827
    95
    48
    พี่ๆ ครับ...........
    รับ Sticker เบอร์รถ กันหรือยังครับ........

อิอิ

28. NHUM-YAI-JAI-DEE

5,649
    852
    113
    เอ่อ พี่ตริ่ง คร๊าฟฟ

รับ สติ๊ก เกอร์ รึ ยัง คร๊าฟ

29. Denn

Denn Well-Known Member Moderator

9,716
    819
    113
    อ่ะ เนี่ยไม่ได้บ้าน่ะเนี่ย แค่เตรียมความพร้อม เอิ้ก ๆๆ

พี่ติ่ง ผมให้พี่เลือกละกัน เอิ้ก ๆๆ ผมได้หมด

- ตัวแดง ถูก เพราะ ขามันเปลอะ น้ำมันเครื่อง แหม่แต่หล่อว่ะ
    - ตัวส้ม สถาพกิ๊ป เอิ้ก ๆๆ กรูใส่ยังกะ บู๊ทลี :D

[​IMG][/IMG]

30. SR-FA-DAM

8,331
    913
    0
    อ่ะ อ่ะ สีแดงเท่านั้น คร้าบบบบบ แม่ง หล่อ โคตรๆ :D:D:D:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้