@@มารชมพูของช่างญามิดทีคลอง5@@

การสนทนาใน 'Drag Racing' เริ่มโดย Poseidon, 21 ตุลาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ^_^BoY^_^

^_^BoY^_^ New Member Member

124
    5
    0
    เจอน้ำครับ เสียหลักตดันอนกะลังขึ้นเลย ถึงตอนนั้นน่าจะทำไรไม่ทันนะ เร็วมาก แป้บเดียวเจ็งๆ
    เสียใจด้วยครับ ......... สู้ สู้ เชื่อว่าคงได้เห็นรถช่างญา ไม่คันไหนสักคันลงแน่ๆ แต่ก้ออยากให้เป็นมารชมพูอยู่ดี
    ชอบเจ็งๆ คันนี้

2. mayuct

mayuct New Member Moderator

941
    4
    0
    เสียใจด้วยค้าบ เย็นวันเสาร์ยังเหงอยู่บนรถสไลด์ผ่านหน้าบ้านผมไปอยู่เลยอ่า ยังไงก็ขอให้เสร็จไวๆน่ะคร้าบ

3. มรดกพ่อ

มรดกพ่อ New Member Member

2,307
    29
    0
    ซ่อมเสร็จไวๆครับ

4. ได้ 5 หมื่นตอนที่แข่งชนะ SUPRA ราม 77 ไป อย่างงี้เรียก....ทุกขลาภ.....ได้มั้ยเนี้ยะ
    ขอให้ซ่อมเสร็จทันงานใหญ่คับ

5. jaturong03

jaturong03 Well-Known Member Member

2,084
    91
    48
    เอาใจช่วยเช่นกันครับ

6. KungZa@

KungZa@ New Member Member

67
    3
    0
    เสียใจด้วยคับ ขอให้๙อมเสร็จทัน งานใหญ่ปลายปีแล้วกันคับ

7. jacksiam

jacksiam New Member Member

281
    41
    0
    ลูกพี่สู้ๆครับ แจ็คกับป๋าเห็นกระทู้แล้วใจเสียเลยพี่
    ผมว่าพี่ทำทันอยู่แล้วพี่ญาซะอย่าง สู้ๆครับ

8. Wataru@SE101

Wataru@SE101 New Member Member

252
    10
    0
    ขอให้จอมมารสีชมพูกลับมาอาละวาดเร็วๆนะครับ แอบคิดเล่นๆสร้างเฟรมใหม่เป็น RX8 เลยดีกว่าครับ แบบยังไม่มีใครมาทำเป็นรถแข่งเลย
    ข่าวว่าmonza ทำเฟรม350z ไปแล้วเด๋วซ้ำกัน แต่ถ้าจอมมารตัวเก่าซ่อมทันก้อขอให้มันเร็วกว่าเดิมเยอะนะครับ

9. beerst

beerst New Member Member

85
    3
    0
    เอาใจช่วยครับ รอดูปลายปี

10. OaTT_B14

OaTT_B14 New Member Member

4,399
    692
    0
    เสียใจกับเหตุการณ์ที่เกิดขึ้นด้วยนะครับ
    ตอนเห็นก็งงเหมือนกัน ว่าเกิดอะไรขึ้น
    ยังไงก็ขอให้ซ่อมเสร็จเร็วๆนะครับ

11. ZZE121R

ZZE121R New Member Member

107
    2
    0
    สู้ ๆ ครับ

ขอให้กลับมาเร็ว ๆ

12. ขอให้กลับมาใหม่แรงกว่าเดิมนะคับพี่

13. ballgto

ballgto New Member Member

4,721
    53
    0
    สู้ต่อไป ญาเซอร์วิส

14. ppakin

ppakin New Member VIP

98
    0
    0
    เสียจัยด้วยคับเส็ดไว้ๆน้า

15. เสียใจด้วยนะคับบบบบบบบบบบบ

16. AekAE110

AekAE110 Well-Known Member Privilege

2,223
    25
    48
    เอาใจช่วยน่ะครับ ซ่อมเสร็จ หรือ สร้างเฟลมขึ้นมาใหม่ได้ทันน่ะครับผม :D:D:D

17. kingkong

kingkong New Member Member

135
    5
    0
    แสดงความเสียใจด้วยครับ ยังไงก็ขอให้ซ่อมเสร็จเร็วๆนะครับ

18. ` e@|G|Le* `

` e@|G|Le* ` New Member Member

268
    9
    0
    เสียใจด้วยนะครับ เอาใจช่วยให้เสร็จทันนะครับ

19. k_games

k_games New Member Member

153
    2
    0
    ขอให้ซ่อมเสร็จไวๆครับ

20. boy_perfect

boy_perfect New Member Member

10
    2
    0
    ขอให้ซ่อมเสร็จทันวิ่งงานซุปอัฟ เดี๋ยวคณะ ส้มซิ่ง ฉิ่ง ฉับ ทัวร์ จะลงไปเชียร์ข้างสนามแน่นอน

21. small engine

small engine New Member Member

16
    0
    0
    ซ่อมเสร็จไวๆนะคับ สู้ๆ

22. tblue

tblue New Member Lady Member

768
    4
    0
    หายไวไว

23. NeunG BomeX-R

NeunG BomeX-R New Member Member

148
    2
    0
    เป็นกำลังใจให้คับ ขอให้ซ่อมเสร็จไวๆนะค๊าบบบ

24. curry_drum

curry_drum New Member Member

54
    0
    0
    เสียใจด้วยยนะครับพี่ ยังไงซ่อมไวๆ แล้วจะไปเชียร์ตอนปลายปี นะ

25. เอวี่^เรซซิ่ง

เอวี่^เรซซิ่ง New Member Moderator Lady Member

2,620
    79
    0
    ช่างญา เปนไรรึป่าวค่ะ

เสียด้วยนะค่ะ

ขอ ให้ซ่อมเสดทันงานแข่งครั้งใหญ่นะค่ะ

26. Aod+Otto

Aod+Otto New Member Member

292
    22
    0
    ช่างญาหายไวๆนะครับ อยากเห็นพี่ออกมาร่วมแข่งด้วยนะครับ มาแบบม้ามืดFULL STEP ไปเลยครับพี่น้อง สู้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

27. wittayakorn

wittayakorn New Member Member

207
    3
    0
    เอาใจช่วยให้ว่อมเสร็จไวๆ นะครับ

ปลายปีจะตามไปดูครับ

28. zone_ju

zone_ju New Member Member

105
    0
    0
    ซ่อมเสดไวๆนะคราบถ้าไม่มีมานชมพูก็ไม่มันดิ แล้วใครจะมารักษาที่1แทน

29. Tucky Z

Tucky Z New Member VIP

247
    6
    0
  30. ake_STD

ake_STD New Member Member

3
    0
    0
    ....

ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ:cry:

ขอให้รถเสร็จไวๆนะครับจะเป็นกำลังใจให้นะครับ:)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้