พี่ๆโพสรูปบิ๊กเอ็มในคลับให้ผมดูหน่อยสิครับ

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย แม็ค, 23 เมษายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. jojodominan

jojodominan New Member Member

60
    1
    0
    ของเค้าดีจริงๆ
    "เฟืองท้ายกำลังหาอยู่หวะแป้ปนึง

2. jakkrit

jakkrit New Member Member

196
    0
    0
    ขอบคุณคับสุดหล่อเดียวไม่แน่วันจันแวะไป

3. \\\ ~ A ~ ///

\\\ ~ A ~ /// New Member VIP

1,727
    15
    0
    4 D 56 วางถอยหลังเข้าไปซะด้วยยยยย
    ปล แนะ นำนิอหน่อย เพาะเคยลองมาก่อน อิอิ เป็นผม จะ ขยับแผงแอร์ ไห้ชิดกะหม้อน้ำ แล้ว เอา อินเตอร์ ไป วางแทน เดินท่อสั้นลง รถวิ่งดีขึ้นมากๆ เพาะ อินเตอร์ มันเล็ก ท่อยาว กว่าลม จะมาถึง ไอดีก็ร้อนเหมือนเดิม ลองดูครับ ค่อยๆแก้ไขมีไรก็ถามได้ครับกระบะเซ็ด โบเหมือนกานนนนนนน

4. delo

delo New Member Member

63
    0
    0
    upด้วยครับพอดีผมก็ใช้big-Mเหมือนกันแต่รถเก่าแว้ว..........อายจัง

5. ooauoo

ooauoo New Member Member

31
    0
    0
    อัปด้วยคนครับ

พี่พอจะมีเขาหล่อ เหลือๆใช้ กันบ้างมั้ยครับเนี่ย
    ตอนนี้ใส่เขาเดิมอยู่ อยากได้ใหม่หาไม่ได้เลยครับ BD25

6. ถ้าSet boเครื่องbd25ต้องเปลี่ยนเฟืองท้ายหรือป่าวครับ

bd25ฝาแดงถ้าเปลี่ยนเฟื่องท้าย ใช้ของอะไรดีครับ

7. jakkrit

196
    0
    0
    เขาหล่อต้องถามตาอ่ำดูครับ น่าจะมีตามเบอร์ข้างบน

ไม่ได้ทดเฟืองท้ายครับ

แต่กำลังจะทดเกียร์ใหม่ครับ

แต่ตอนนี้งบหมดต้องหยุดไว้ก่อน

555

บิ๊กเอ็มสู้ๆ

8. jakkrit

196
    0
    0
    5555 up

9. ooauoo

ooauoo New Member Member

31
    0
    0
    เขาหล่อราคาประมาณเท่าไหร่เหรอครับ แบบข้างบนอะครับ

10. RUT

RUT New Member Member

1,222
    3
    0
    มาอัพครับ.

11. อาท origin club

อาท origin club New Member Member

146
    1
    0
    พี่ๆโพสรูปบิ๊กเอ็มในคลับให้ผมดูหน่อย

ผมชื่ออาทคับนี่คับรถผมไม่ค่อยสวย แต่ขอแรงนิดหนึ่งอิอิอิอิอิ
    -------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
    อาทเซอร์วิส
    สมเกียรติดีเซล นครปฐม
    มู๋อ้วนมาแว้ว

12. jakkrit

196
    0
    0
    อัพหน่อยครับ

รายงานคืบหน้า

เพิ่งทำแอร์ไปเปลี่ยนใหม่หมดไปเจ็ดพันก่าๆๆ กลางวันหนาวเลยจ้า

555เกียร์ยังไม่ได้ทำเลยครับ

ตอนนี้กินอยู่สิบสามโลลิตรครับ แบบชิว ชิว ไม่บูทส์

ถ้าบูทส์คงสักสิบโลลิตร

รบกวนพวกพี่ ๆ หน่อยครับมีปัญหาฝากถามหน่อยครับเวลาแช่ความร้อนขึ้นทำงัยดีครับ

ต้องเปลี่ยนหม้อน้ำเปล่าครับ ใช่ของเดิมอยู่ครับ ตอนนี้ติดฟัดลมไฟฟ้าเพิ่มไปสองตัวแล้วครับแต่ตอนแช่เอาไม่อยู่55

ขอบพระคุณครับ

13. ton-kung

ton-kung New Member Member

23
    0
    0
    up..........

14. aspy

aspy New Member Member

7
    0
    0
    พอจะได้มั้ยครับ

15. ลองดู...................

16. jakkrit

196
    0
    0
    มาอัพ บิ๊กเอ็กจ้า

17. กข-3980

กข-3980 New Member Member

78
    0
    0
    สวัสดีพี่ๆคับ
    ผมป้องอยู่ตากเห็นรถbig-mพี่ๆ
    สวยๆกันทั้งนั้นเลยไม่เคยรู้ว่ามีคนชอบbig-m
    เยอะขนาดนี้

ยินดีที่รู้จักคับพี่ๆคับ

18. noom2700

noom2700 New Member Member

58
    5
    0
    บ้านนี้เขาบอกว่าชอบ24

19. jakkrit

196
    0
    0
    อัพหน่อยดีก่าสู้ๆ NisMo

20. pulanet

pulanet Member Member

112
    1
    18
    สวยแท้ๆ

หลังจากไปกินเบนซินกันเยอะ พอน้ำมันราคาลงก็ถึงคราวดีเซลใหม่อีกครับ แต่ผมคงไม่ยกของเก่าใส่ละครับ ตอนนี้ควันเบนซินหอมกว่าเยอะ

21. piyod

piyod New Member Member

25
    0
    0
    ของผมก้อประมาณนี้แหละครับ พอได้อ่ะป่าว:D

22. BD25 inside

BD25 inside New Member Member

53
    0
    0
    ขอนิดหนึ่ง

.....................................:)

23. jakkrit

196
    0
    0
    ดันหน่อย ฮึบๆๆๆ

พี่ๆ ครับมีใครอัดแล้วน้ำมันเครื่องขึ้น

กระจายทางก้านวัดม้างป่าวครับ

หรือมันออกทางอื่น

รบกวนท่านพี่ๆ หน่อยครับ

ของผมเปิดมามันเปียกหมดเลยหายไปลิตรนึงอะครับ

งงครับ

24. i m

i m New Member Member

157
    0
    0
    ของผมเคยเป็นครับ ท่อไอน้ำมันเครื่องปล่อยทิ้งรึปล่าว ทีแรกลืมถอดลมจากเทอร์โบอัดขึ้นทำให้ก้านวัดยกขึ้นครับ

25. jakkrit

196
    0
    0
    พี่ๆ ครับ มีไอน้ำมันออก

ทางก้านวัดน้ำมันเครื่องด้วยอะครับ

ตอนเรอบเดินเบานี่ผิดปกตีป่าวครับ

สตารทเครื่องแล้วไปชักก้านวัดดู

เห็นมีออกนิดๆๆอะครับคล้าย ๆ ควันอะครับ

26. i m

i m New Member Member

157
    0
    0
    เครื่องหลวมแล้วมั๊ง

27. jakkrit

196
    0
    0
    ขอบพระคุณครับ

แล้วมันสามารถดูอาการหลวมจาก

ตรงไหนได้อีกป่าวครับ

เปลี่ยนแหวนจะช่วยได้ไหมครับพี่

น้ำมันเครื่องก็ไม่กินนะครับวิ่งอยู่สิบสองโลลิตรอะครับพี่

รบกวนพี่ๆ สาวกนิสนะครับ

28. jakkrit

196
    0
    0
    ตกไวจังเลยอัพคร้าบ พี่ๆ หวัดดีปีใหม่ครับ

29. eak__bigm

eak__bigm New Member Member

81
    0
    0
    เอามาฝากสาวกบิ๊กเอ็ม+ฟรอนเทียร์คับ
    กระจกมองข้างปรับไฟฟ้าของซูบารุใส่บิ๊กเอ็ม
    http://racingweb.net/forums/showthread.php?p=9087188#post9087188

---------- เพิ่มกระทู้เมื่อ 15:35:57 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 15:35:13 ----------

เอามาฝากสาวกบิ๊กเอ็ม+ฟรอนเทียร์คับ
    กระจกมองข้างปรับไฟฟ้าของซูบารุใส่บิ๊กเอ็ม
    http://racingweb.net/forums/showthread.php?p=9087188#post9087188

น้องใหม่อยากแรงครับ ขอร่วมด้วยคน..............

ผมอยู่โคราชครับ มีบิ๊กM ฝาแดง BD25 ปลายปี 95 เพิ่งไปติดหอยวันที่ 24 / 06 / 09 ช่างนัดรับรถวันนี้ เดี๋ยวรับรถแล้ว จะถ่ายรูปมาฝาก ยังงัยก้อต้องขอรบกวนน้าๆ ผู้รู้ทั้งหลายช่วบแนะนำด้วยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้