พี่ๆโพสรูปบิ๊กเอ็มในคลับให้ผมดูหน่อยสิครับ

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย แม็ค, 23 เมษายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. job_2000

job_2000 New Member Member

2
    0
    0
    พี่ครับทำสีทั้งคันเท่าไรครับแล้วพี่เปลี่ยนพวกยางขอบประตูขอบกระจกด้วยหรือเปล่าครับ
    พวกขอบยางต่างๆพวกนี้มันยังมีขายอยู่หรือเปล่าครับพอดีรถผมจะทำสีใ+ปะผุใหม่ครับ
    ถ้ามีอู่แนะนำช่วยตอบด้วยนะครับ อยากทราบราคาไว้จะได้ตัดสินใจว่าจะบูรณะดีหรือเปล่าครับ

2. NATT OUPANISAIPON

NATT OUPANISAIPON New Member Member

41
    0
    0
    คุณ _job_2000 ใส่ไมล์ของอะไรครับ แปลงยากป่าว

3. เจ

เจ New Member Member

52
    1
    0
  4. rif

rif Member Member

166
    0
    16
    ผมจะทำสีใหม่ ทำสีไรดีครับ พอดี รถไปชน มา หน้าซ้ายบี้ เลยครับ

แล้วก็จะเปลี่ยนเป็นหน้าเต็ม

5. pulanet

pulanet Member Member

112
    1
    18
    รถสีดำ ไม่ลองสำดำประกายแบบเดียวกะล้อดูล่ะครับ ไม่งั้นก็หวานแหววแบบเหลืองกะชมพูไปเลย

6. rif

166
    0
    16
    ถ้าเปลี่ยนสี อย่างนั้น แล้วต้องเปลี่ยนล้อป่ะ

ปล. อย่างส้มเกล็ด นํ้าเงินเข้ม ภายในจะปูพรมแดง

ทั้ง คัน เดี๋ยวจะทำLOW ตอนหลัง

7. LEE YUKARI

LEE YUKARI New Member Member

441
    6
    0
    วางที่ ราม 77 อู่ พี่ ตา เหรอ ครับ .......

8. pulanet

112
    1
    18
    ลองใช้โปรแกรม 3D ทำสีดูก่อนดิ ว่ามันจะดีไหม อันนี้ถ้าร้านทำสีจะเอาไปประยุกต์บริการลูกค้าให้เห็นสีรถก่อนจะทำสีนี่จะเยี่ยมยอดมากเลย

9. เอาสีหวานๆๆเลย อิอิ กำลังฮิต

10. LEE YUKARI

441
    6
    0
    แล้ว มด จะเกาะ หรือ เปล่า ถ้าทำสี หวานนนๆ....อ่ะ นายอว้น.....

11. pulanet

112
    1
    18
    มดไม่เกาะหรอกครับ รับรอง แต่น้องมดละไม่แน่

เผลอๆ ผึ้งจะเกาะอีกนะ

12. LEE YUKARI

441
    6
    0
    555........แจ่มเลย อิอิ......เอามั่งได้ไหม เนี้ย......

13. rif

166
    0
    16
    วางรามครับ

ก็น่าสน ดี ครับ จากแนวโหดๆ มาทำหวาน

แต่ภายในก็คงต้องเป็นสีแดง มีคนเขาชอบสีแดงน่ะ

14. รถขาวควันดำ

รถขาวควันดำ New Member Member

2
    0
    0
    เดี่ยวคืนนี้จะเอารูปรถ Big m ที่บ้านมาให้ดู 2 คัน แบบว่าในทีมผมมีอยู่ทั้งหมด 4 คันครับ

15. รถขาวควันดำ

รถขาวควันดำ New Member Member

2
    0
    0
    :eek: เดี่ยวคืนนี้จะเอารูปรถ Big m ที่บ้านมาให้ดู 2 คัน แบบว่าในทีมผมมีอยู่ทั้งหมด 4 คันครับ:eek:

16. pulanet

112
    1
    18
    รอดูอยู่ เผื่อเป็นแนวทาง พอดีเพิ่งจะทำ BigM เดี๋ยวหลัง BigM จะไป Station Wagon

17. rif

166
    0
    16
    มีใครพอจะทำแบบสีเปลือกมังคุดให้ดูได้มั่งครับ

มันน่าจะเป็นนำเงินหรือม่วงกับดำนี่แหละ

ที่มันออกเป็นเปลือกมังคุดน่ะ

ไปอธิบายที่ร้าน ร้านเขากลัวเป็นสีเหลือบ

เค้าบอกว่ามันจะแพงกว่า

ใครทำได้ช่วยหน่อยน่ะครับ

18. LEE YUKARI

441
    6
    0
    ผม ว่า แนวๆ สีขาวมุข กับ สีฟ้าเหลือบออกเหลือง สวยดี นะครับ ........
    แต่ถ้า เรีบย ๆ บรอนซ์เงีน...คร้าบ.....แล้ว แต่ชอบละกัน...ถ้ารถไม่ได้ไช้งานบ่อยวี่งไม่เยอาะ ขยันดูแลรักษา...ผมเลือก ขาวมุขงาช้างครับ......แบบ camryตัวไหม่อ่ะ.......

19. ของผมเดิมหมดขอฝากตัวด้วยครับ

20. BD25 inside

BD25 inside New Member Member

53
    0
    0
    ด้วยจ้า...

คุณ kpop ใช่ big m สีเขียวที่ถามผมเรื่องจะเซทโบหรือป่าวคับถ้าไม่ใช่ขออภัยด้วยจ้า:p

21. NATT OUPANISAIPON

NATT OUPANISAIPON New Member Member

41
    0
    0
    ผมว่าเราชาวบิ๊กเอ็มน่าจะมาคุยกันเยอะๆนะครับ นานๆจะเห็นบิ๊กเอ็มแต่งสักคัน ชอบคันเขียวของคุณ KPOP อะครับสวยแบบเรียบๆ ไฟมุมสวยดี 555555

22. i m

i m New Member Member

157
    0
    0
    ใครมีวิธีใส่อินเตอร์ โดยไม่ผ่ากันชนบ้างครับ อยากดู้เรียบๆเดิมๆ ซุ่มๆอ่ะ ตอนนี้ผ่ากันชนดูแล้วไม่เหมือนรถส่งของเลยยย

23. LEE YUKARI

441
    6
    0
    อืมมม......

24. BD25 inside

53
    0
    0
    หุหุ

อยากจะซ่อนเหมือนกันคับแต่เนื้อที่ตรงกะจังหน้ากับกันชนมันไม่ค่อยมีสงสัยต้องหาอินเตอใบนิดๆเลยน่ะคับ..:confused:

25. ถ้า ไงเดียวโทรขอคำแนะนำครับ k. nissan ฝาแดง

26. i m

i m New Member Member

157
    0
    0
    ผมเห็นมีคนใส่ไว้ใน กระจังหน้าได้ แต่ต้องย้ายแผงแอร์อีก งบบานปลาย

ใบเล็กๆ มันอั้นอ่ะ อยากใส่ทั้งทีเผื่อ อัพโบ ด้วย

27. BD25 inside

53
    0
    0
    ตามสบายคับ

:) ได้ตลอดเวลาคับมีอะไรสอบถามหรือแลกเปลี่ยนความคิดเห็นยินดีตลอดทุกเวลาคับ :)

28. BD25 inside

53
    0
    0
    อิอิ

อยากหล่อต้องทำจัยคับท่าน :p

29. LEE YUKARI

441
    6
    0
    ...........

30. \\\ ~ A ~ ///

\\\ ~ A ~ /// New Member VIP

1,727
    15
    0
    ..............---

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้