++ อยากทำให้คะแนนเพิ่มขึ้น ต้องทำยังไงค่ะ ++

การสนทนาใน 'Support Forum' เริ่มโดย jib@jib, 10 กรกฎาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ploy boy...

ploy boy... New Member Member

1,538
    105
    0
    นายน้ำ จัดให้ ++++++++++++++
    แวะมาบวกให้ หลาย ท่านเลย นานๆๆ เข้ามาที +++

gossa, GG, NaWaa และ คนอื่นๆ 7 คน ถูกใจสิ่งนี้
  2. ^BANK^

^BANK^ Well-Known Member VIP

4,902
    124
    63
    กระทู้ในฟอรั่มขายของทั้งหมด โพสไม่ได้แต้มจ้า อัพให้ด้วยใจดีกว่าเนอะ :):)

Godz_jr, Daniella, GG และ คนอื่นๆ 4 คน ถูกใจสิ่งนี้
  3. TUMKUNG_naraka

TUMKUNG_naraka New Member Member

2,916
    182
    0
    + หงส์ซิ่ง ปายคับนอกนั้น + ให้ไม่ได้เเล้ว

Godz_jr, ++ ZumuKamO @.K ++, GG และ คนอื่นๆ 3 คน ถูกใจสิ่งนี้
  4. ToPmAn

ToPmAn New Member Member

626
    56
    0
    ผ่านมาอีกหนึ่งรอบจากนายน้ำเลยนะครับเนี่ย

ปล1.ถ้าจะ+,-ให้คนเดิมอีกต้องกระจายชื่อเสียงไปให้คนอื่นอีกอย่างน้อย 15 คนครับ ถึงจะ+,-ให้คนเดิมได้

Godz_jr, gossa, Daniella และ คนอื่นๆ 11 คน ถูกใจสิ่งนี้
  5. ผมมาบวกให้ทุกท่านแล้วนะครับ อิอิ

Godz_jr, Daniella, DEVILMAN และ คนอื่นๆ 9 คน ถูกใจสิ่งนี้
  6. ploy boy...

1,538
    105
    0
    ++++ ให้ ได้ ท่านเดียว เอง เด๋ว กลับ มา จัดให้ ทุกท่าน อีก

ซามูไรเจี้ยวหวาน*, TUMKUNG_naraka และ CARINA ถูกใจสิ่งนี้
  7. R2D2

R2D2 Well-Known Member VIP

1,212
    237
    63
    คะแนนมันมีตันเหมือนกันครับ แต่ว่าถ้ามีคนบวกให้ซ้ำ ๆ เดี๋ยวมันก็จะขยับเพิ่มขึ้นทีละคะแนน สองคะแนนครับ ประมาณ 21ล้าน 4แสน กว่าแต้มนี่แสดงว่าตันแล้วเหมือนผมน่ะครับ แต่ก็ยังพอขยับได้อีก

สำหรับกลุ่มคนที่คะแนนตันแล้ว การที่จะบวกใครที่คะแนนสูง ๆ เหมือนกันจะต้องวนบวกมากกว่า 15 คน ด้วยซ้ำไปนะครับ เคยเจอบวกไป 20 กว่าคนแน่ะกว่าจะมาบวกคนคะแนนสูง ๆ ได้

NaWaa, นิดา, ^BANK^ และ คนอื่นๆ 5 คน ถูกใจสิ่งนี้
  8. R2D2

R2D2 Well-Known Member VIP

1,212
    237
    63
    คะแนนมันมีตันเหมือนกันครับ แต่ว่าถ้ามีคนบวกให้ซ้ำ ๆ เดี๋ยวมันก็จะขยับเพิ่มขึ้นทีละคะแนน สองคะแนนครับ ประมาณ 21ล้าน 4แสน กว่าแต้มนี่แสดงว่าตันแล้วเหมือนผมน่ะครับ แต่ก็ยังพอขยับได้อีก

สำหรับกลุ่มคนที่คะแนนตันแล้ว การที่จะบวกใครที่คะแนนสูง ๆ เหมือนกันจะต้องวนบวกมากกว่า 15 คน ด้วยซ้ำไปนะครับ เคยเจอบวกไป 20 กว่าคนแน่ะกว่าจะมาบวกคนคะแนนสูง ๆ ได้

^BANK^, ToPmAn, TUMKUNG_naraka และ คนอื่นๆ 2 คน ถูกใจสิ่งนี้
  9. นิดา

นิดา New Member Member

1,335
    148
    0
    ถูกต้องนะคร้า อธิบายชัดเจน

10. e'-JiN

e'-JiN New Member VIP

723
    30
    0
    บวกให้กับทุกๆท่าน...

Godz_jr, NaWaa, gossa และ คนอื่นๆ 8 คน ถูกใจสิ่งนี้
  11. chai import

chai import New Member VIP

2,241
    167
    0
    วันนี้บวกให้กับคนใหม่ครับ

12. NaWaa

NaWaa New Member Member

5,079
    85
    0
    โดนกันไปหลายท่าน หุหุ

13. ploy boy...

1,538
    105
    0
    วัน นี้ มา สาด คะแนน ให้ นะ ครับ +++++ สงกานต์

CARINA, ToPmAn, chai import และ อีก 1 คน ถูกใจสิ่งนี้
  14. civicvertu

civicvertu New Member Member

4,233
    129
    0
    มาสาด เอ้ย มาบวกให้ก่อนนอน...ปล.บางคนบวกไม่ได้เลยเด่ววนมาบวกให้ใหม่

TUMKUNG_naraka, CARINA, ToPmAn และ อีก 1 คน ถูกใจสิ่งนี้
  15. Ea"RT"h

Ea"RT"h New Member VIP

7,434
    191
    0
    ผมว่าช่วงนี้คะแนนมันตันๆนะครับ

เห็นคนเพิ่มให้หลายคน แต่คะแนนยังคงเท่าเดิม

16. innocent

innocent New Member Member

514
    73
    0
    กลับมา + ตอบแทนนนจร้าาา

Godz_jr, R2D2, NaWaa และ คนอื่นๆ 9 คน ถูกใจสิ่งนี้
  17. chai import

2,241
    167
    0
    บวกๆๆๆ กันต่อไป ครับ

NaWaa, CARINA, ToPmAn และ อีก 1 คน ถูกใจสิ่งนี้
  18. TUMKUNG_naraka

TUMKUNG_naraka New Member Member

2,916
    182
    0
    มา + + + ให้ทุกคน เเล้วจัดไป

ไงผมขอมั่ง . .

CARINA และ ToPmAn ถูกใจสิ่งนี้
  19. e'-JiN

e'-JiN New Member VIP

723
    30
    0
    แวะมาบวกอีกที...บวกๆกันไป...

^BANK^ และ CARINA ถูกใจสิ่งนี้
  20. ^BANK^

^BANK^ Well-Known Member VIP

4,902
    124
    63
    ผมมาบวกให้กับหลายๆคนแล้วนะค้าบ สำหรับคนที่ผมให้คะแนนไม่ได้เดี๋ยวผมจะลองมา + ให้อีกทีนะ

21. Ea"RT"h

7,434
    191
    0
    บวกไป

R2D2 และ ToPmAn ถูกใจสิ่งนี้
  22. GG

GG New Member Member

84
    12
    0
    จัดไปอีกรอบอิอิ+++++

Godz_jr, R2D2, NaWaa และ คนอื่นๆ 9 คน ถูกใจสิ่งนี้
  23. Ea"RT"h

7,434
    191
    0
    บวกกันไป

24. ploy boy...

1,538
    105
    0
    บวก ไป 3 - 4 ท่าน เด๋ว จะ พยายาม กลับ มา บวก ให้ ใหม่ นะ ครับ

25. ++ ZumuKamO @.K ++

++ ZumuKamO @.K ++ New Member Lady Member

597
    59
    0
    กลับมาบวกให้ทุกท่านอีกครั้งแล้วนะจ๊ะ...............+

Godz_jr, NaWaa, Daniella และ คนอื่นๆ 4 คน ถูกใจสิ่งนี้
  26. CARINA

CARINA Well-Known Member VIP

6,061
    165
    63
    + ไปทุกคนให้ถ้วนทั่ว

Godz_jr, Daniella, ploy boy... และ คนอื่นๆ 4 คน ถูกใจสิ่งนี้
  27. TUMKUNG_naraka

2,916
    182
    0
    GADGET + ปายคับ

^BANK^ ถูกใจสิ่งนี้
  28. chai import

2,241
    167
    0
    จัดไปต่อครับ วันนี้

^BANK^ ถูกใจสิ่งนี้
  29. ตามมาบวกให้ทุกคนแล้วนะจ๊ะ.. อิอิ

NaWaa, ^BANK^, chai import และ คนอื่นๆ 2 คน ถูกใจสิ่งนี้
  30. Ea"RT"h

7,434
    191
    0
    ขอคุณทุกคนครับ

ซามูไรเจี้ยวหวาน*, DEVILMAN และ CARINA ถูกใจสิ่งนี้
< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้